ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เล่นสั้นนะคะ ถ้ารีบาวน์แล้วยืน 1309-12 ไม่ได้ คงลงไปเทส 1300 อีกทีค่ะ

ถ้ารับไม่ได้ ไปเจอกันที่ 1296 หลุดอีกที ก้อไปเจอกันที่ 1285 ค่ะ :17

เป็นความเห็นส่วนตัวนะคะ ตัดสินใจกันดีดีค่ะ

แต่ถ้าดีด แล้วยืนได้ จุดต้านเดิมค่ะ 1320-23 คงไปเทสแถวๆ นั้นค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ค่อยได้เข้ามาห้องนี้เลย สบายดีกันนะครับ

เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว ไม่แน่ใจว่าวันศุกร์หรือพฤหัส Exness server 4 ล่มไปประมาณสามชั่วโมง ไม่ทราบว่าใครเป็นบ้างครับ มีใครเสียหายบ้าง

ผมคนนึงล่ะครับ มีออเดอร์ที่ตั้งใจจะปิดอยู่ แต่ทำไรไม่ได้ จากบวกกลายเป็นติดลบไปซะงั้นครับ แชทคุยกับ จนท ก็ว่าให้เขียนเมลล์ร้องเรียนเข้าไป ก็หายจ้อยครับ :_02

หวัดดีค่ะ คุณหนุ่มจัน เป็นเหมือนกันค่ะ เซิฟ4 ล่ม แต่ของญ่ามีปัญชีเดียวค่ะ

นอกนั้นส่วนมากจะ เซิฟ2 ซะมากกว่า เน้นเอสด้วย ดีดซะปิดไม่ได้

เลยไม่ค่อยมีปัญหาอะไรเท่าไหร่ ถ้าเป็นขาแอล คงลำบากหน่อยนะคะ

ดีดแรง แล้วปิดไม่ได้ .. งัยก้อสู้กันต่อไปค่ะ :v@

อ้อ..ญ่า รู้สึกจะแชทคุยเหมือนกัน แต่ตอนคุยเค้าแก้ไข เสร็จเรียบร้อยพอดีค่ะ :D

กับเหตุการณ์ แบบนี้ต้องเผื่อไว้ด้วยเนาะ เพราะเกิดขึ้นได้บ่อยๆ

ถึงคุณหนุ่มจันทร์ ป้าก็เป็นแต่ เปิดเอสไว้ กะรีบถ่ายรูป orderไว้ ทวงคืนมาได้เกือบหมด มีบางorder ไม่มีเลขที่order ก็ไม่ได้คืนค่ะ แบร่ๆขี้โกง exness ป้ามีบ่นๆที่ห้องขำๆ ไปตั้งกะวันเกิดเหตุล่ะค่ะ

ครับคุณญ่า แชทเสร็จสักแป๊บก็หาย

ไม่ไหวเนอะ บัญชีจริงอยู่ server4 ใช้ไม่ได้ บัญชีเดโมอยู่ Trail 2 ใช้ได้ไม่ล่ม แล้ว serve 4 นี่มีปัญหาบ่อยจริงๆ อาทิตย์ที่แล้วจำไม่ผิดจะเป็นอยู่สองวัน สองครั้ง

เซิฟ4 ระยะหลังมีปัญหาบ่อยคับ แต่ก่อนมักเป็นกับเซิฟ2 มากกว่า

แต่เซิฟ4 ระบบกราฟดีกว่าเซิฟ2 คับ โดยเฉพาะรายใหญ่ๆ วีค เดือน

บอยเทรดหลายพอท ใช้คอมสามตัว แต่เวลาเล็งยังต้องมาเล็งคอมตัวกลางที่ออนพอทในเซิฟ4 แร้วถึงไปคีย์ออเดอร์ที่คอมอีกเครื่อง ซึ่งเป็นพอทในเซิฟ2

เพราะเซิฟเวอร์4 กราฟเนี๊ยบกว่า ไม่ชอบกราฟของเซิฟ2

เราก้อพยามให้มีพอทกระจายในหลายเซิฟเวอร์ก้อดีนะคับ

เผื่อเซิฟนึงล่ม เรายังเทรดออเดอร์ใหม่ได้ ไม่ต้องนั่งเซร็ง

สวัสดียามเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณหนุ่มจันท์

สวัสดีครับ

ขณะนี้เวลา 9:22 เซิฟเวอร์ 4 ล่มอีกชิมิ.......ยังเข้าไม่ได้ครับ แต่ยังใช้งานผ่านมือถือได้

ตอนนี้ใช้ได้ละครับ ความเร็วคอนเนกช้านิดนึง

ออสฯ

ทอง 95 00 / 10 15 เทรดในกรอบ

ตัวเลขเยอรมันและค้าปลีกเมกาคาดทำทองย่อได้อีก

ดูแนวรับ 95 ถ้ารับได้แอลสั้นๆ

เซ็ท50 20 25 / 30 35 ย่อแอลตอปลอส 00

มองการย่อเป็นเรื่องปกติ ถ้าไม่หลุด 20 ยังอยู่ฝั่งแอลได้

ออสฯ

ทอง 95 00 / 10 15 เทรดในกรอบ

ตัวเลขเยอรมันและค้าปลีกเมกาคาดทำทองย่อได้อีก

ดูแนวรับ 95 ถ้ารับได้แอลสั้นๆ

เซ็ท50 20 25 / 30 35 ย่อแอลตอปลอส 00

มองการย่อเป็นเรื่องปกติ ถ้าไม่หลุด 20 ยังอยู่ฝั่งแอลได้

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด :P :lol: :P

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ขอตัดหน้าค่ะ :P

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ขอตัดหน้าค่ะ :P

อิอิ ยดดจ.

ตอนนี้การลงโดนแตะเบรคที่ราย4 รายย่อยกว่าพยามทรงตัว

ดูว่าเค้าเด้งกลับได้แค่ไหน

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy