ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส..ด้วยค่ะ :Announce

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ออสเยน ดีดมาๆ อยากจับนายเอสนานแร้ว

แอบมองมานาน ดีดดิ้นดีนัก

ยูปอนดีดแรง ดีดมาเรยไอ้น้อง

ยังไม่ได้เอส ให้ดีด ดีดซะให้พอ ถ้าเอสแร้วอย่าทะลึ่งดีดล่ะ

แต่อย่าเพิ่งเอสยูปอนที่ทริค2 ราย4 เรย เสียว รอดูไปก่อน

แม้ที่เดย์มันจาเกลือกกลิ้งใต้บีบีกลาง เป็นทางยาวก้อเหอะ

เพราะเงินปอนหมดสภาพ หลังน้ำลายนายคาร์นีย์หมดมนต์ขลัง

วาว แคดเยนของพี่ นึกไม่ถึงว่าจาดีดได้

ตอนบ่ายดีดเกาะกลุ่ม ยูเยน ฟรังเยน มาเรย

ที่แอลเพราะเห็นเดย์สวย พอแอลแร้วก้อลุ่มๆดอนๆ มาตลอด 55+

สงสัยสวยเกินไป

กรี๊สสสสสสสสสสสสส + ปอนดอล เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปอนอื่นยังไม่ได้มอง

เงินปอน บทพิสูจน์ = สูงสุด คืนสู่สามัญ

เซ็งจัด ทองดอลเทซะขนาดนี้ แง๊ๆ

พี่ปิดเอส 00 ไปที แร้วก้อตั้งใหม่ 01 ดันดีดไม่ถึง

ก้อนั่งรอ รอไปรอมา เทซะแร้ว

เพราะญ่าแหละ ญ่าร้องเพลง ลงนรกซะเถอะ ที่รัก

มันเรยเชื่อ ทิ้งดิ่งเรยเห็นป่าว พี่ยังไม่ได้เอสเรย

บอกว่าอย่าเพิ่งร้องๆ รอพี่เอสก่อน ยังจาร้อง

เด้งไหวป่าวไม่รู้ เดย์ วีค แบบนี้ เด้งมาๆ ลูกพ่อ เห้อ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส NO.1 :P

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส..ด้วยค่ะ :Announce

ใช่ซี่.............................. กรี๊สมะออกอ่ะ จุกคอหอย เสียดายน้ำลาย6

เมกา ช่วยลากทีดิ ยูชอบลาก เพราะเค้าตัดหน้ายูทุกที

ลากขึ้นข้างบนนะ ไม่ใช่ลากลงข้างล่าง

เค้าก้อบอกแล้วน๊า... อย่าขึ้นเสียงดิ :aa

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...(พรุ่งนี้ได้หยุดแล้วน๊าา..)

คุณญ่าขา...มีเวลาช่วยอัปเดทกราฟกะมุมมองวันนี้หน่อยนะคะ....รอค่ะ :10

คุณญ่าขา...มีเวลาช่วยอัปเดทกราฟกะมุมมองวันนี้หน่อยนะคะ....รอค่ะ :10

หวัดดี ค่ะ คุณสา

ไม่ทันแล้วมั้งคะ มุมมอง 55+ ญ่าก้อไม่ค่อยรู้ค่ะ ไม่ได้เล่นยาวนัก สั้นๆละกันเนาะ

แต่เอาเป็นว่า ถ้าตามอินดี้ก้อน่ารีบาวน์ เพื่อลงต่อ ต้าน 1296 1301 ถ้าดีด ทะลุ 1301

จะมีต้านที่สำคัญ 1310-12 ค่ะ ดีดแล้วยืนไม่ได้ ก้อกลับลงมาเทส ล่างใหม่ค่ะ

ส่วนรับล่าง ถ้าหลุด 1286-87 ก้ออาจจะมาเทส 1276* 1266 1259

หลุดอีก ก้อไปเจอกันที่ 1240* ค่ะ

แต่ ถ้าตามเหตุการณ์ไม่ค่อยปกตินัก(สงคราม)..ต้องดูแรงรีบาวน์ ถ้ารีบาวน์ทะลุ 1310-12 ได้

ก้อมองไปข้างบน 1324-32 37 44 ค่ะ

-- ความเห็นส่วนตัวนะคะ..อาทิตย์หน้ามีอะไร สำคัญหลายอย่าง ระวังด้วยค่ะ -- ^_^

หวัดดี ค่ะ คุณสา

ไม่ทันแล้วมั้งคะ มุมมอง 55+ ญ่าก้อไม่ค่อยรู้ค่ะ ไม่ได้เล่นยาวนัก สั้นๆละกันเนาะ

แต่เอาเป็นว่า ถ้าตามอินดี้ก้อน่ารีบาวน์ เพื่อลงต่อ ต้าน 1296 1301 ถ้าดีด ทะลุ 1301

จะมีต้านที่สำคัญ 1310-12 ค่ะ ดีดแล้วยืนไม่ได้ ก้อกลับลงมาเทส ล่างใหม่ค่ะ

ส่วนรับล่าง ถ้าหลุด 1286-87 ก้ออาจจะมาเทส 1276* 1266 1259

หลุดอีก ก้อไปเจอกันที่ 1240* ค่ะ

แต่ ถ้าตามเหตุการณ์ไม่ค่อยปกตินัก(สงคราม)..ต้องดูแรงรีบาวน์ ถ้ารีบาวน์ทะลุ 1310-12 ได้

ก้อมองไปข้างบน 1324-32 37 44 ค่ะ

-- ความเห็นส่วนตัวนะคะ..อาทิตย์หน้ามีอะไร สำคัญหลายอย่าง ระวังด้วยค่ะ -- ^_^

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า แง ช้อตแล้วเด้งค่ะ..... :064

ดอด ผบ.กองกำลังนาโต พลเอก ฟิลลิป บรีดเลิฟ ได้เตรียมตัวเสริมกำลังทหารในโปแลนด์ และยุโรปตะวันออก อ้างว่าเพื่อเตรียมการรับมือ กับรัสเซีย ภายหลังกรณีเหตุการณ์เครื่งองบิน MH17 พร้อมทั้งย้ำให้สมาชิกในสหภาพยุโรปเห็นด้วยกับมาตรการดังกล่าว

ดอด ระวังสงครามอีกนะคะ ข่าวจากออส.ค่ะ

(โพสดีเลย์ 1 ชม. - ขค.จาน)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า แง ช้อตแล้วเด้งค่ะ..... :064

หมีรายเล็กๆ เอาจัยช่วยคุณศานะคับ

ดอด ผบ.กองกำลังนาโต พลเอก ฟิลลิป บรีดเลิฟ ได้เตรียมตัวเสริมกำลังทหารในโปแลนด์ และยุโรปตะวันออก อ้างว่าเพื่อเตรียมการรับมือ กับรัสเซีย ภายหลังกรณีเหตุการณ์เครื่งองบิน MH17 พร้อมทั้งย้ำให้สมาชิกในสหภาพยุโรปเห็นด้วยกับมาตรการดังกล่าว

ดอด ระวังสงครามอีกนะคะ ข่าวจากออส.ค่ะ

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย (คุณดอดด้วยค่ะ)....บอกน้องทองเลี้ยวลงมาให้สาปิดก่อนเลย :17

:uu :32

สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....มาเปิดห้องรอแล้วนะคะ :P :rolleyes: :lol: