ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ออสฯ

ทอง 75 85 / 00 10 เทรดในกรอบ ลงซื้อขึ้นขาย

เซ็ท50 05 10 / 25 30 เทรดในกรอบ ลงซื้อขึ้นขาย

ให้ดูราคาปิดวันนี้ ถ้าปิดต่ำกว่า 1015 ค่อยเน้นเอส

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ช้าไปหน่อย :P

รับแรก 85 ลงมาแตะแล้ว

รับ 75 จะแตะอีกป่าวคะคุณญ่า

เย้ยยยย...คุณญ่ามาแล้ว หายไปไหนคะไม่ยอมมากรี๊สสส อะ :P :lol: :rolleyes:

(กราฟเดิมยังใช้ได้รึป่าวคะ)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

รับแรก 85 ลงมาแตะแล้ว

รับ 75 จะแตะอีกป่าวคะคุณญ่า

รออยู่ค่ะ คุณดอด 1285 1275 1267 1261 ค่ะ น่าจะตามนี้นะคะ

เย้ยยยย...คุณญ่ามาแล้ว หายไปไหนคะไม่ยอมมากรี๊สสส อะ :P :lol: :rolleyes:

(กราฟเดิมยังใช้ได้รึป่าวคะ)

กราฟเดิม ยังไม่มีรัยเปลี่ยนค่ะ หลุด 1310 เทส 1300 หลุด จุดที่จะมาเทส ก้อ 1285-86 ค่ะ

ถ้าเด้งได้จุดนี้ก้อกลับไปเทส ที่เดิมที่หลุดมา (1292 1296)ค่ะ ถ้าขึ้นไม่ไหว ก้อลงล่างค่ะ

จุดมุ่งหมายสุดท้าย ที่ไม่ควรหลุด คือ 1261 หลุด ไปรอซื้อ 1241 นุ่นเลยค่ะ แฮ่ เดานะคะ :P

รออยู่ค่ะ คุณดอด 1285 1275 1267 1261 ค่ะ น่าจะตามนี้นะคะ

*ตรงกลาง ระหว่าง 1285 <--> 1261 ค่ะ ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

ทานลอดช่องกันคับ จานดอด คุณศา น้องญ่า :32

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...วันสุขอีกแล้วหละ

ออสฯ

ทอง 65 75 / 90 95 ดีดเอส

เซ็ท50 95 00 / 10 15 ดีดเอส ตอปลอส 40

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส NO.1 :P

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ช้าไปหน่อย :P

ยดดจ. เก่งมากน้อง

เด๋วส่งลงแข่งขันดีกว่า เติบโต 154.84% คนสูงสุดตอนนี้อยู่ที่ 167% เสี่ยส่งเข้าประกวด

แต่พอทดุ๊กดิ๊กทำมัย 295.35% อ่ะ สูงปรี๊ด พี่งง

พี่ลาออกจากงานรปภ. แร้วให้ญ่าหาเลี้ยงได้ป่าวอ่ะ

ญ่าหาเงินเก่ง รายได้สูง พี่เกาะซะเรย 55+ พี่กิงม่ายจุหรอก

ถ้าไม่สะดวกเรื่องเวลา ญ่าไม่ต้องคอยหาให้พี่กิงก้อด้าย

เอามาเดือนห้าหมื่น แร้วพี่ไปหากิงเอง ไม่รบกวนเวลาเทรดญ่า กร๊ากกก +

หรือจ่ายเป็นรายปีพี่ก้อไม่ขัดข้อง ก้อปีละ 6 แสนเนาะ

พี่จาใช้ประหยัดๆนะ ช่วยญ่า

พี่เสดนี่จารีบหานอนพักหน่อย เสดงานยังไม่ได้นอนเรย ตื่นก่อนนันฟาม

นอนกันหน่อยมั๊ย เอ่อ.. นอนพักกันหน่อยมั๊ย

กรีสสสสสสสสสสสสสสส......ด้วยคนค่ะ :Announce

ยินดีด้วยนะคับ คุณศา

คุณศาได้พักยังคับ พักกันก่อนนะคับ 5555

เซ็ท50 เทแว้ววววววววววววววววว

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส

อรุณสวัสดิ์ค่ะ

เช้านี้รับทรัพย์จากเอสเซ็ท50 อีกแล้ว

กรีสสสสสสสสสสสสส รวยๆๆๆทุกคนนะคะ

ยดดค. จานดอด

แหม๋ รวยเซ็ทเป็นหลักเรยนะคับ ช่วงนี้

เมื่อวานชิมิ เช้าฟันเอส บ่ายโฉบแอล ซุ๊ดหยอดดดด

T25 กี่รอบแร้วคับวันนี้ 555+ (ถ้าเสี่ยบอยมีเวลามากกว่านี้ จานดอดน่ะ โดนกัดเยอะนะ หลายเรื่องเรย)

เด๋วมีนันฟาม อย่าลืมแคน ออเดอร์ เทค ตอปลอส ออกชั่วคราวนะคับ

เพื่อความไม่เสียอารมณ์ เกิดราคามันเหวี่ยงขึ้นเหวี่ยงลง

แม้แต่เทคนะคับ เช่น เราเอส85 เทค80 แร้วราคาเทลงไป 80

แต่ตอนเท 80 ระบบดันค้าง แร้วราคาเด้งไป 95

ตอนเด้ง 95 ระบบดันหายค้าง

เอส85 ก้อเรยกลายเป็นโดนสตอปลอส ที่ 95 ดิคับเนาะ สุดเซ็ง

นอนก่อน อ้อ ลืมชวนจานดอด

จานดอดดดดด นอนกันคับ

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ.....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

ออสฯ

ทอง 80 85 / 00 05 ดีดเอส เทรดในกรอบ

เซ็ท50 95 00 / 10 15 ดีดเอส ตอปลอส 15

ออสฯ

ทอง 80 85 / 00 05 ดีดเอส เทรดในกรอบ

เซ็ท50 95 00 / 10 15 ดีดเอส ตอปลอส 15

ขอบคุณค่ะ....คุณดอด :P :lol: :)