ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดียามเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ต๊ะเอ๋...เช้าวันฝนตกค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan (หายไปแอบนับตังกันหมดเลยนะคะ..คิดถึง)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

สวัสดีค่ะ....วันพฤหัส อีกแล้ววววว !!!!! :P :lol: :P

512 5527

เมื่อเช้าสนุกกับค่าเงินคู่ที่ออสเตรเลี่ยน ดอลลาร์นำหน้ามั๊ยคับ/มั๊ยจ้า

เงินออสเทเป็นน้ำตกทุกคู่ ไม่ว่าเทียบกับเงินสกุลไหน

เมื่อตัวเลขจ้างงานลดฮวบ อัตราว่างงานพุ่งปรี๊ดๆ

ยูโรออส ก้อเรยดีดแรง พรีเวียสไฮ ที่ราย4 = 1.44446 แร้วหล่น

กำลังขึ้นทดสอบอีกครั้ง ซึ่งเราต้องระวัง

เพราะจุดเดียวกัน แต่ครั้งนี้ กราฟเค้าสวยกว่าครั้งก่อน ที่ขึ้นไปแร้วหล่นแรงๆ

ครั้งนั้นขึ้นจนสุดแร้ว ภูเขาหมีก่อตัวมานาน แต่คร้งนี้ยังเหลือพท. ภูเขาเพิ่งเริ่มไต่

มีแต่อินดี้ตัวเร็วที่ฮีท+รายย่อยที่อาจย่อเล็กๆ ดูๆเฝ้าๆเอานะน้อง พี่อัพเดทบ่ตัน

สวัสดีวันหยุดค่ะ....

สวัสดีวันจันทร์ค่ะ.....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

สวัสดียามเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan....

ต๊ะเอ๋...เช้าวันฝนตกค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan (หายไปแอบนับตังกันหมดเลยนะคะ..คิดถึง)

สวัสดีค่ะ....วันพฤหัส อีกแล้ววววว !!!!! :P :lol: :P

512 คุณศา คิดถึงจังเรย

คุณศาเข้ามาเปิดห้องให้ทุกเช้าเรยหรอ ขอบคุณมากนะคับ

น้องญ่าก้อขอบคุณคับ ขอบคุณวิ.จานดอด(เป็นบางวัน 55+) ด้วยคับ(เท๋วเก่งนะเด๋วนี้)

มีอยู่คำนึงที่เราได้ยินบ่อยๆ..... "เงินทองมันของหายาก"

เนาะ มันหายากหาเย็น ไม่ใช่เรื่องล้อเล่น

แร้วถ้าอยู่มาวันนึง เรากลับต้องพูดใหม่ว่า "เงินทองมันของหาง่ายจิงๆ"

นี่ก้อไม่ใช่เรื่องล้อเล่น มันช่างหาง่าย หาดาย เหมือนเสกมาได้

ทุกสิ่งมันขึ้นอยู่ที่โอกาสจิงๆ ใครโชคดีได้พบโอกาสดีๆนั้น

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...(พรุ่งนี้ได้หยุดแล้วนะคะ)

กรี๊สสสสสสสสสสสส มอร์นิ่งค่ะ :Hi

บ่ายจะครึ่ง คงไม่นิ่งแล้วเนาะ 55+

ขอบคุณคุณสา คุณดอด ที่ช่วยมาเปิดห้องให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณพี่บอย ช่วยมาพากย์มวยเป็นระยะๆ ด้วยค่ะ

ญ่าก้อ วุ่นหัวหมุนต่อไป ^_^

อ้อ ยินดีกับทองขาแอล ทุกคนด้วยนะคะ ส่วนญ่าจ๋อยไปตามระเบียบค่ะ :P

กะไปรอ นุ่น 1262 ไม่มาก้อไม่ง้อ (แต่ถ้ามาจริงคงชิ่งหนีอีก แฮ่ๆ)

กรี๊สสสสสสสสสสสส มอร์นิ่งค่ะ :Hi

บ่ายจะครึ่ง คงไม่นิ่งแล้วเนาะ 55+

ขอบคุณคุณสา คุณดอด ที่ช่วยมาเปิดห้องให้ด้วยค่ะ

ขอบคุณพี่บอย ช่วยมาพากย์มวยเป็นระยะๆ ด้วยค่ะ

ญ่าก้อ วุ่นหัวหมุนต่อไป ^_^

อ้อ ยินดีกับทองขาแอล ทุกคนด้วยนะคะ ส่วนญ่าจ๋อยไปตามระเบียบค่ะ :P

กะไปรอ นุ่น 1262 ไม่มาก้อไม่ง้อ (แต่ถ้ามาจริงคงชิ่งหนีอีก แฮ่ๆ)

ฮั่นแน่.. กรี๊สมอร์นิ่งแทนกู๊ดมอร์นิ่ง ซะด้วยนะเด๋วนี้

ญ่าออกมาทีรัยก้อบอกตัวเองจ๋อยทุกที

พี่เห็นในเว็ปมีแต่คนอยากแจ้งกำไรกันทั้งนั้น ใครๆก้ออยากบอกกำไร

น้อยนะ จาเห็นคนแบบญ่า ทองดีด เอสทองก้อไม่ได้เอสซักไม้ ดันบอกจ๋อย

ที 2-3 วันนี้ โกยฟอเร็กซ์จนนับไม่ไหว ไม่พูดถึงซักคำ สุดยอดเรยคนเรา

เด๋วก้อแฉซะเรย แฉได้ป่าว มีทั้งภาพและคำพูดเก็บไว้ เด๋วว่าเค้าอีก

เมื่อคืนใครนะ นั่งไล่ถอนเงินออกจากพอท

กว่าถอนเสดตี4 เพราะหลายพอท ไม่ได้หลับได้นอน

กำไรที่ถอนออก 191,500.- จ๋อยตรงไหนยร๊ะ พออย่างนี้ไม่เห็นบอก 555+

รู้สึกปอนแคดจาลงตาม 6 ญ่าแร้ว พี่เข้าต่ำ เห็นบวกมาแร้ว

ตอนนี้คิวปอนนะ คิวต่อไปก้อยูแคดเหยื่อรายต่อไป ของตลาด

พี่ง่วงอีกละ เพิ่งว่างจากงาน นอนกันดีกว่าจ้า

http://www.youtube.com/watch?v=ZkTBZkERSAw&feature=youtu.be

http://www.youtube.com/watch?v=jkqoyZaGQIQ&feature=youtu.be

http://www.youtube.com/watch?v=UJBhCp5rKes&feature=youtu.be

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เค้าบอกความลับๆ ฮื่มมม :aa

โหยพี่..กว่าจะได้ก้อเหนื่อยสุดยอดเหมือนกันนะคะ พอดีทองช่วงนี้

ไม่ค่อยได้ดังใจ..เลยชักหันเห..บังเอิญโชคดีด้วยค่ะ

แต่ขอให้โชคดี แบบนี้ ตลอดไปด้วยเถอะ สาาาาาธุๆ

ฟิวเจอร์ เซ็ท หุ้น ก้อยัง ติดตัวแดงอยู่น่ะพี่ หยวนๆ กันไปเนาะ ^_^

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...( ป่วยไม่ได้มาเปิดห้องทักทายกันหลายวันเลยค่ะ)

ออสฯ

ทอง 00 05 / 20 25 ย่อแอล ตอปลอส 1285

บาทแข็งค่า 31.8-31.95

เซ็ท50 25 30 / 40 45

เทรนเทรดดีดเอส

เริ่มระวังหมี

สวัสดีวันเริ่มต้นสัปดาห์ค่ะ....คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan..

สวัสดียามเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan...

สวัสดี ตอน เช้าสายบ่ายเย็น รวบยอดค่ะ ^_^

ราคาทองอ่อนตัวลงมาเคลื่อนไหวที่แนวรับบริเวณ 1,290 ดอลลาร์ และยังคงมีแนวโน้ม

ที่จะปรับตัวลงต่อ หากในระหว่างวันราคาทองดีดตัวขึ้นเข้าใกล้แนวต้าน

บริเวณ 1,305-1,310 ดอลลาร์ ยังคงเป็นระดับแนวต้าน ที่ควรระวังแรงขายที่คาดว่า

จะมีกลับออกมา และ

กรณีที่ไม่สามารถยืนเหนือ 1,280 ดอลลาร์ ก็จะเป็นสัญญาณขาย กดดันราคาทองให้กลับ

มาเคลื่อนไหว ในทิศทางขาลงต่อไป

ราคาทอง อ่อนตัวลงเข้าใกล้แนวรับบริเวณ 1,290 ดอลลาร์ ก่อนที่จะเริ่มดีดตัวกลับ

จึงยังสามารถถือครองสถานะซื้อ เก็งกำไรได้ต่อไป โดยมี จุดปิดสถานะตัดขาดทุน

อยู่ที่บริเวณ 1,280 ดอลลาร์

ขอบคุณวิเคราะห์ด้วยค่ะ :D