ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เปิดแท่งใหม่ไม่เข้าตา มัน 50/50

แต่ให้ทางย่อมากกว่าแร้วกัน 60/40

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เปิดแท่งใหม่ไม่เข้าตา มัน 50/50

แต่ให้ทางย่อมากกว่าแร้วกัน 60/40

ย่อเท่าไรดีคะคุณบอย.....สารอเข้าค่ะ :uu

เก่งค่ะคุณบอย....5555+++ :gd

555 ไม่ชมก้อเรยต้องชมเรยนะคับ เจอพูดแบบนี้

คุณศาเต็มจัยชมใช่มั๊ยคับ 555555555555

ขคค. บอยต้องขอตัวไปก่อนนะคับ ยังไม่ได้หม่ำเช้าเรยคับ หม่ำกันคับคุณศา

ย่อเท่าไรดีคะคุณบอย.....สารอเข้าค่ะ :uu

ย่อตามกราฟน้องญ่านะคับ แต่มานเด้งอ่ะ 555

บอยอาจดูผิดก้อได้คับ มันก้ำกึ่งกันอยู่คับ

คุณบอยตื่นเช้าเป็นปกติ หรือเปล่าคะ (รู้สึกแปลก ๆ เมื่อเห็นเวลาที่โพสท์ 555)

ไม่เป็นปกติคับพี่วัน 555

แหม๋ พี่วันแซวแบบนี้ แสดงว่ารู้นิสัย แฮ่.. แต่ถึงงัยก้อตื่นเช้ากว่าน้องญ่าแหละคับ

พอดีเช้านี้อยากตื่นมาดูค่าเงินบางคู่คับ ตั้งแต่ตี5

แร้วก้อเรยถือโอกาสรอดูทองด้วยเรย ตอน 06.00 ทองเปิดคับ

เรยพอมีเวลาเข้ามาโพสขอบคุณคับ ถ้าตื่นสายไม่มีเวลาคับ

8Fpv74.gifมอร์เที่ยงๆ ค่ะ ทุกคนนนนน ^_^

ลป. ลืมปาย ขอบคุณวิเคราะห์ ละเอียดๆ จากพี่บอยด้วยค่ะ :wub:

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

เข้าห้องไม่ได้เป็นการถาวรค่ะเสี่ยบอยคุณญ่า

ไม่รู้เป็นไร ห้องมันว่างเปล่า โล่งๆ เลยอ่ะ

ไม่ขึ้นเออเร่ออะไรด้วยนะ

เข้าห้องไม่ได้เป็นการถาวรค่ะเสี่ยบอยคุณญ่า

ไม่รู้เป็นไร ห้องมันว่างเปล่า โล่งๆ เลยอ่ะ

แปลกอ่ะ :huh:ญ่าก้อเข้าได้ปกตินะคะ

เข้าไม่ได้คุยทางนี้ก้อได้ค่ะ เผื่อมีรัยเด็ดๆ เน้อ

หากในระหว่างวัน มีแรงขายทำกำไรสลับออกมา จนราคาทองอ่อนตัวลงเข้าใกล้แนวรับ

บริเวณ 1,155-1,160 ยังเป็นระดับแนวรับ ที่สามารถกลับเข้าซื้อเก็งกำไร การฟื้นตัวกลับ

โดยคาดว่าราคาทองมีแนวโน้มที่จะฟื้นตัว ขึ้นไปยังแนวต้านบริเวณ 1,180 และ 1,200 ดอลลาร์ ต่อไป

ราคาโลหะฟื้นตัวขึ้นจากแนวรับบริเวณ 15.0-15.10 ดอลลาร์ และ ดีดตัวผ่านแนวต้าน

บริเวณ 15.60 ดอลลาร์ ขึ้นมาได้ การเคลื่อนไหวทางเทคนิคของราคาโลหะเงิน

จึงยังมี แนวโน้มที่จะปรับตัวขึ้นไปเคลื่อนไหวที่แนวต้าน บริเวณ 16.0 ดอลลาร์ ต่อไป

......................................................................

nWQt9l.png Vk7kHS.png

++++++++++++++++++++++

++++++++++++++++++++++

ขอบคุณบทวิเคราะห์ ค่ะ :D บาทก้อจะมาแข็งตอนเราแอลนี่นะ เซ็งห่านเป็ดไก่ :(

แปลกอ่ะ :huh:ญ่าก้อเข้าได้ปกตินะคะ

เข้าไม่ได้คุยทางนี้ก้อได้ค่ะ เผื่อมีรัยเด็ดๆ เน้อ

แปลกอ่ะ :huh: บอยก้อเข้าได้ปกตินะคับ

ไม่เอาอ่ะ จานลองดูใหม่นะคับ

วันเสาร์จานยังเข้าได้เรย ตะกี้ก้อเห็นชื่อจานที่กล่องชื่อนะคับ

รอจานอยู่นะคับ ถ้าจานไม่พยามเข้ามานะ จาไม่คุยด้วยเรย จิงๆ

สวัสดีค่ะ ทุกท่าน

ขอบคุณ กราฟคุณญ่า ด้วยคนนะคะ :wub:

ขอบคุณ เสี่ยบอยที่เป็นห่วง (เสี่ยบอยของคุณญ่า น่ารักจิง) :wub:

ของพี่วัน คงต้องรอต่อไปค่ะ ทำท่าว่าจะขึ้นมารับ เสร็จแล้วก็ หักหัวกลับทุกทีเบยยย เซร็งงง

:_02 :_02 :_02

สวัสดีคับพี่วัน ถึงดีดมาแรงแต่ก้อยังไม่ได้มองไกลมากเรยคับ

บอยมองไว้ 1206-08 แค่นี้เองคับ เค้าขึ้นไปได้ค่อยมองสเต็ปต่อไปคับ

ห่วงพี่วันนะคับ เพราะทราบว่าดอยอยู่สูง อยากให้ขึ้นไปรับพี่วันจิงๆคับ

มอร์เที่ยงๆ ค่ะ ทุกคนนนนน ^_^

ลป. ลืมปาย ขอบคุณวิเคราะห์ ละเอียดๆ จากพี่บอยด้วยค่ะ :wub:

น้องญ่าเว่อแระจ้า พี่ชอบจาไม่รอบคอบ เสียตรงนี้ ญ่ารอบคอบกว่าเยอะ

ญ่าเทรดไปนะ พี่ทำรัยก่อนจ้า

พี่จีนเอางัย ดันแรงๆ ซักทีเต๊อะ เค้ารออยู่น๊า :21

เอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆ ดันขึ้นนะ ไม่ใช่ดันลง ฮ่วย.. up up up up up

นานๆ จะแอลซะที..ไม่นะๆ :_02 หมีก้อวิ่งกันให้วุ่นเลย

ลูกๆ หลานๆ ทิง ...ช่วยๆ ออกมาทำมาหากินกันเร้วว

พี่จีนเอางัย ดันแรงๆ ซักทีเต๊อะ เค้ารออยู่น๊า :21

พี่จีนแรงน้อย เด๋วพี่บอยดันแทนซะเรยนิ ดันไปพันฉองเรย

แร้วไปไม่ไหวก้อไม่ยอมปล่อยย่อซะด้วยนะ

รอแอลก้อไม่ย่อ รอเอสก้อลากไม่ไหว เสี่ยงทุกด้านถ้าเข้าหรือมีสถานะค้าง

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy