ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

แวะมาทักทาย วันอาทิตย์..ยินดีกับเพื่อนๆ ที่เก็บทันเมื่อวันศุกร์ด้วยค่ะ

จานดอด เยี่ยมๆ เลยนอนฝันหวานเลยเนอะ ^_^

ขึ้นตั้ง 400 :gd

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ...คุณญ่า ขอแนวน้องทองวันจันทร์หน่อยนะคะ....คุณญ่าทำกราฟสวยๆไว้รึป่าวคะ :P :)

สวัสดีค่ะ...คุณญ่า ขอแนวน้องทองวันจันทร์หน่อยนะคะ....คุณญ่าทำกราฟสวยๆไว้รึป่าวคะ :P :)

หวัดดีค่ะ คุณสา ขอแนวเลยหรอคะ 55+ ไม่บังอาจให้แนวเล้ยย

แต่ถ้าเป็นความเห็นส่วนตัว พอได้อยู่ค่ะ :P

คุณสา ได้เข้าแอลฟิวเจอร์ไว้ป่าวคะ เข้าไว้ก้อรวยเละแล้วมั้งคะ ^_^

กราฟ เดี๋ยวแปะให้นะคะ เท่าๆ ที่ดู ถ้าวันจันทร์ ย่อไม่หลุด 1167 1160 แอลได้เลยค่ะ

ถ้าหลุด 1160 อาจจะ มารอดูที่ 1155 1151 ค่ะ

สำคัญ จะย่อรึป่าวนี่สิคะ ขี้ตกใจด้วยนะ เอเชียอ่ะ

ส่วนต้านแรก 1179 1183 ค่ะ ทะลุแล้วยืนได้ ขาแอลคงพอยิ้มได้นะคะ :D

กราฟญ่าแค่สั้นๆนะคะ ไม่ได้มองยาวมากค่ะ คุณสา ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

หวัดดีค่ะ คุณสา ขอแนวเลยหรอคะ 55+ ไม่บังอาจให้แนวเล้ยย

แต่ถ้าเป็นความเห็นส่วนตัว พอได้อยู่ค่ะ :P

คุณสา ได้เข้าแอลฟิวเจอร์ไว้ป่าวคะ เข้าไว้ก้อรวยเละแล้วมั้งคะ ^_^

กราฟ เดี๋ยวแปะให้นะคะ เท่าๆ ที่ดู ถ้าวันจันทร์ ย่อไม่หลุด 1167 1160 แอลได้เลยค่ะ

ถ้าหลุด 1160 อาจจะ มารอดูที่ 1155 1151 ค่ะ

สำคัญ จะย่อรึป่าวนี่สิคะ ขี้ตกใจด้วยนะ เอเชียอ่ะ

ส่วนต้านแรก 1179 1183 ค่ะ ทะลุแล้วยืนได้ ขาแอลคงพอยิ้มได้นะคะ :D

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า :01

อรุณสวัสดิ์ค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan

อรุณสวัสดิ์คับ คุณศา น้องญ่า ขจ.กราฟน้องญ่าด้วยจ้า

อรุณสวัสดิ์คับ คุณศา น้องญ่า ขจ.กราฟน้องญ่าด้วยจ้า

คุณบอยแวะมา 6 แบบด่วนๆบ้างนะคะ...อิ อิ :lol: :P :)

สวัสดีค่ะ ทุกท่าน

ยินดีกับพี่วัน และ คุณศา ด้วยนะคับ สำหรับแท่ง

ราคาทองแท่ง 17900 แต่ราคาแฟร์ไพรส์ปาเข้าไป 18201 แร้วคับ

ราคาแฟร์.สูงกว่าตั้ง 300.- จากแฟร์.นี้เวลาสมาคมเปิดก้อคงบวกกว่านี้ (ใครซื้อทองแท่งตอน 114x-3x พรุ่งนี้รวยเรย)

ลุ้นดอยแท่งพี่วันกับคุณศานะคับ

คืนนี้เราพักกันนะคับ (บอยจาไปนอนเทรดคับ ยังไม่นอน)

ฝันดีคับ เจ๊อลัน พี่นา พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า บายๆๆ รวยๆๆ จ้า

ขอบคุณ กราฟคุณญ่า ด้วยคนนะคะ :wub:

ขอบคุณ เสี่ยบอยที่เป็นห่วง (เสี่ยบอยของคุณญ่า น่ารักจิง) :wub:

ของพี่วัน คงต้องรอต่อไปค่ะ ทำท่าว่าจะขึ้นมารับ เสร็จแล้วก็ หักหัวกลับทุกทีเบยยย เซร็งงง

:_02 :_02 :_02

คุณบอยตื่นเช้าเป็นปกติ หรือเปล่าคะ (รู้สึกแปลก ๆ เมื่อเห็นเวลาที่โพสท์ 555)

คุณบอยแวะมา 6 แบบด่วนๆบ้างนะคะ...อิ อิ :lol: :P :)

อินดี้มาสูงน่าย่อกดอินดี้ซะหน่อย เมื่อเช้าย่อ 69-68 ยังไม่พอ (ถึงยังย่อไม่พอแต่บอยก้อ เอส1/แอล3 ซัดไป 4 แร้วคับ)

ก้อรอดูว่าเค้าจาไปแบบนี้หรอ ถ้างั้นก้ออย่าหลุด 71 แร้วกัน ถ้าไม่คิดย่อ

ไปแบบนี้ก้อไปได้เหมือนกันคับ กราฟตอนนี้กราฟรอดูคับ ไม่ใช่กราฟน่าเล่น จับทางยาก

อินดี้มาสูงน่าย่อกดอินดี้ซะหน่อย เมื่อเช้าย่อ 69-68 ยังไม่พอ (ถึงยังย่อไม่พอแต่บอยก้อ เอส1/แอล3 ซัดไป 4 แร้วคับ)

ก้อรอดูว่าเค้าจาไปแบบนี้หรอ ถ้างั้นก้ออย่าหลุด 71 แร้วกัน ถ้าไม่คิดย่อ

ไปแบบนี้ก้อไปได้เหมือนกันคับ กราฟตอนนี้กราฟรอดูคับ ไม่ใช่กราฟน่าเล่น จับทางยาก

ขอบคุณค่ะ..คุณบอย :lol: :P :wub:

ต้าเจียฮ่าว :01

หว่อเหิ่นเกาซิ่งเริ่นซื่อหนี่ คุณเม้ง166 :01

เรื่องภาษาขอให้บอก เสี่ยบอยได้หลายภาษาคับ

ไทย อิงลิช กำเมือง จีนแต้จิ๋ว จีนแมนดาริน ได้หมดคับ

บอยเก่งป่าวคับคุณศา ชมได้นะคับ อิอิ

เรื่องภาษาขอให้บอก เสี่ยบอยได้หลายภาษาคับ

ไทย อิงลิช กำเมือง จีนแต้จิ๋ว จีนแมนดาริน ได้หมดคับ

บอยเก่งป่าวคับคุณศา ชมได้นะคับ อิอิ

เก่งค่ะคุณบอย....5555+++ :gd