ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณศา สารภาพเรยนะคับ บอยเคียดอ่ะคับ

เวลาต้องมาทำหน้าที่นี้ บอยไม่กล้านำเทรด ขาดความมั่นจัยคับ บางทีก้อดูกราฟไม่ทันไม่ทั่ว

ห่วงคุณศาติดดอยก้อห่วง กัวทำคุณศาตกรถก้อกัว ไม่เหมือนเทรดเอง ไม่กัว

นอกจากเห็นรัยแร้ววิ่งเข้ามาตะโกน บอยทำหน้าที่นี้ได้ดีกว่าคับ

บอยต้องขอตัวรีบไปอาบน้ำก่อนคับ น้องญ่าช่วยพี่ที พี่เคียดจิงๆ ทุกทีเรย แง๊ๆ

ทำคุณศาตกรถแร้วมั๊ง

5555++++ คุณบอยไม่ต้องเครียดนะคะ สายังไม่เครียดเลยค่ะ

แต่อยากได้ 1137 จังจะมาป่าวคะ....(จะรอขึ้นรถสาย 1137 อ ิอิ) :uu

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เก็บมาฝาก รอบดึกๆ ค่ะ

จะเปิด สถานะ ซื้อ-ขาย อย่าลืม ตั้งจุดตัดขาดทุนไว้ด้วยนะคะ ^_^

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า like หมดแล้วแปะโป้งไว้ก่อนนะคะ :P :lol: :wub:

คุณศา สารภาพเรยนะคับ บอยเคียดอ่ะคับ

เวลาต้องมาทำหน้าที่นี้ บอยไม่กล้านำเทรด ขาดความมั่นจัยคับ บางทีก้อดูกราฟไม่ทันไม่ทั่ว

ห่วงคุณศาติดดอยก้อห่วง กัวทำคุณศาตกรถก้อกัว ไม่เหมือนเทรดเอง ไม่กัว

นอกจากเห็นรัยแร้ววิ่งเข้ามาตะโกน บอยทำหน้าที่นี้ได้ดีกว่าคับ

บอยต้องขอตัวรีบไปอาบน้ำก่อนคับ น้องญ่าช่วยพี่ที พี่เคียดจิงๆ ทุกทีเรย แง๊ๆ

ทำคุณศาตกรถแร้วมั๊ง

โอ๋เอ๋ๆ ^_^ อย่าเครียดค่ะพี่ ไม่มีใครรู้อะไรล่วงหน้าหรอกค่ะ ดูอย่างวันศุกร์สิ

ใครจะคิดว่าเค้าจะลากมาขนาดนี้ เพราะฉะนั้น ไม่ต้องซีค่ะ คุณสาเค้าเข้าใจ

ถ้าอยากเสี่ยง ใกล้ๆ รับ ก้อเปิด แอลไป ตั้งจุดขาดทุนซะ

ถ้าไม่อยาก หรือ ยังไม่แน่ใจ ก้อรอ ต่ำๆ อีกทีแค่นั้นเองเนาะคุณสา

ทองมีให้เล่นทุกวันนี่คะ จริงป๊าว :P

ราย4 นะคับ ไม่มีปัจจัยส่งเสริมให้ดีดเรย คล้ายเดย์ช่วงก่อนคืนนันฟาร์ม (ตอนหลังย่อถึงมีสัญญาณ + ตามหลังมา)

ที่ดีดๆ ก้อจากรายย่อยกว่า อย่างก่อนหน้าก้อดีดทิงราย1 ดีดได้ 1169 ก้อแป้กเมื่อแท่งใหม่มา

ราย4 หวังจากรายย่อยมาพาขึ้นไปทำทางใหม่

หรือตัวมันย่อลงมาบีบีกลาง (1155) แร้วลุ้นจัมพ์กันอีกที

ยังไม่มีโอกาสทำบุลลิช จนกว่าลง 1155 แร้วดูใหม่

ผลของการขึ้นไม่ไหว แต่ไม่อยากจาย่อ อินดี้ก้อค้างอยู่แบบนั้น

ลุ้นรายย่อยแร้วกัน ราย4 ไม่มีรัยให้หวังตอนนี้

ถ้าดันๆขึ้นมาได้ ราย1 ยังไปต่อได้

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

อ้าว โพสออกมาเวลาเดียวกันพอดีเรย 09.26PM

ไม่รู้ว่าญ่าโพส พี่โพสออกมาเสดถึงเห็นโพสญ่า

Q2rXzJ.png ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

โอ๋เอ๋ๆ ^_^ อย่าเครียดค่ะพี่ ไม่มีใครรู้อะไรล่วงหน้าหรอกค่ะ ดูอย่างวันศุกร์สิ

ใครจะคิดว่าเค้าจะลากมาขนาดนี้ เพราะฉะนั้น ไม่ต้องซีค่ะ คุณสาเค้าเข้าใจ

ถ้าอยากเสี่ยง ใกล้ๆ รับ ก้อเปิด แอลไป ตั้งจุดขาดทุนซะ

ถ้าไม่อยาก หรือ ยังไม่แน่ใจ ก้อรอ ต่ำๆ อีกทีแค่นั้นเองเนาะคุณสา

ทองมีให้เล่นทุกวันนี่คะ จริงป๊าว :P

จริงค่ะคุณญ่า...ทองมีให้เล่นทุกวันสาไม่ซีเรียส...คุณบอยอย่าคิดมากนะคะ

(สาตาโตเลยค่ะตอนเห็น 1137 ของคุณบอย 555+++) มีคุณญ่า คุณบอยมาอยู่เทรดด้วยดีที่สุดแล้วค่ะ :031

อ๋อ วันทหารผ่านศึก พรุ่งนี้ ขจ.น้องญ่า

ประมาณ 1160 รับรายเดย์ ถ้าเปิดแท่ง 22.00 ตอนกามาได้ดี อาจลุ้นรีบาวได้บ้าง

จริงค่ะคุณญ่า...ทองมีให้เล่นทุกวันสาไม่ซีเรียส...คุณบอยอย่าคิดมากนะคะ

(สาตาโตเลยค่ะตอนเห็น 1137 ของคุณบอย 555+++) มีคุณญ่า คุณบอยมาอยู่เทรดด้วยดีที่สุดแล้วค่ะ :031

แต่ตามความคิด ถ้าหลุด 1149-50 ก้อไม่น่าเล่นแล้วนะคะ

อาจจะต้องไปรอ ที่เดิม หรือ ต่ำกว่า เลยค่ะ คุณสา

อันนี้ก้อ ความเห็นส่วนตัวนะคะ 55555+ ไม่ได้แนะ แค่คิดในใจเฉยๆ

แล้วแต่ตัดสินใจค่ะ :P

ดอลดีด

อิ อิ ชอบ.....ทองก็ร่วงซิคะคุณบอย :P :lol:

นันฟาร์มเด๋วนี้เนาะ งั้นๆ มีผลแค่คืนนั้นเอง บางทีมีผลแค่ตอนประกาศให้เหวี่ยงเล่นไม่กี่นาที

หลังจากนั้นก้อจบกันไป ไม่ว่าผลประกาศบวกทองหรือลบ

ไม่เหมือนแต่ก่อน มีผลเป็นสัปดาห์ เป็นเดือน