ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

"สวัสดีวันสุขแรก.....2558 ค่ะ"...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณวิ....คุณบอย คุณAlan นะคะ (เหมือนโดนแกล้งเลยค่ะตัดใจคัทไป..ก็ร่วงเอาๆ ) :034

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

ขอบคุณวิ....คุณบอย คุณAlan นะคะ (เหมือนโดนแกล้งเลยค่ะตัดใจคัทไป..ก็ร่วงเอาๆ ) :034

ค่ะคุณสา พอดีเป็นหยุดยาวเนอะ เลยถือลุ้นไม่ได้ อลันเองก็ไม่ได้เอสค่ะ เห็นเป็นคืนวันปีใหม่ ไม่อยากลุ้นมากค่ะ

จะได้ สวดมนต์สบายๆไม่กังวลค่ะ

สู้ๆนะคะ

สวัสดี วัน ศุกร์ สุข สุข ด้วยค่ะ เพื่อนๆ ทุกๆๆๆๆๆ คน

หมีพี่อลัน แรงจริง จริ๊ง อิอิ อย่างหนาวเลยเนี่ย :P

สวัสดี วัน ศุกร์ สุข สุข ด้วยค่ะ เพื่อนๆ ทุกๆๆๆๆๆ คน

หมีพี่อลัน แรงจริง จริ๊ง อิอิ อย่างหนาวเลยเนี่ย :P

รวยๆนะคะน้องญ่า หายป่วยแล้วรึยังคะ ดูแลสุขภ่พด้วยนะคะ อากาศเย็นมากเลย

รวยๆนะคะน้องญ่า หายป่วยแล้วรึยังคะ ดูแลสุขภ่พด้วยนะคะ อากาศเย็นมากเลย

หายดีแล้วค่ะ พี่อลัน ขอบคุณที่เป็นห่วงค่ะ อากาศเย็นมากๆค่ะ

สายๆ 9โมงกว่า เชียงใหม่ยัง 16 องศาเลยค่ะ บรื๊ออออออ vmDYOD.png

พี่อลัน เพื่อนๆ ทุกคน ก้อรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ

วิตามินซีค่ะ ป้องกันไว้ก่อนเลย :P

คุณAlan คุณญ่า ลงสุดรึยังคะสาอยากเข้า L ค่ะ

สู้ๆๆ นะคะ คุณสา ญ่าก้อติดค่ะ ก่อนตลาดฟิวปิด จริงๆ แอลกำไรแล้ว

แต่ดันไม่ออก เพราะว่าล๊อคเอสไว้ เลยต้องไว้นั่นก่อนค่ะ เพราะสิ้นปี

กะว่า ต้นปีค่อยว่ากันใหม่ เสียดายมากเหมือนกัน เราค่อยเริ่มกันใหม่เนาะ

คุณAlan คุณญ่า ลงสุดรึยังคะสาอยากเข้า L ค่ะ

อลันก็รอแอลค่ะ แต่ขอลุ้นที่แถว1160-+ ก่อนค่ะ ว่ามีสัณญานไดเวอเจ้นมามั้ย

อยากให้มาวันจันทร์จังค่ะ โบรกอลันปิดค่ะวันนี้

พอดี พ่อแฟนฝากซื้อทองแท่งค่ะ ลุ้นๆๆๆๆ ให้วันนี้ปิด1170+ แล้วลงอีกทีวันจันทร์

รายวันมีไดทิง แต่พื้นที่ลงก็ยังมี รายสี่ยังไม่ทำไดฮิดทิง ก็ขอลุ้น 1160 ดูก่อน เผื่อเค้าแถม1140+ ของน้องบอยมาให้

ก็จะรักจ้าวมากขึ้นจิ้ดดดดนุง

ถูกแก้ไข โดย Alan

ขอบคุณค่ะ...คุณAlan สารอเข้าตามนั้นด้วยคนนะคะ :v@

อลันก็รอแอลค่ะ แต่ขอลุ้นที่แถว1160-+ ก่อนค่ะ ว่ามีสัณญานไดเวอเจ้นมามั้ย

อยากให้มาวันจันทร์จังค่ะ โบรกอลันปิดค่ะวันนี้

พอดี พ่อแฟนฝากซื้อทองแท่งค่ะ ลุ้นๆๆๆๆ ให้วันนี้ปิด1170+ แล้วลงอีกทีวันจันทร์

คับเจ๊อลัน ลงมาแถว 1160 ก้อน่าสน แต่งัยต้องขอเล็งก่อน มีสัญญาณดีดพอมั๊ย

1160 น่าสนสำหรับเดย์ แต่ถ้าลงรายวีค ยังเสียวอยู่คับ

รายวันมีไดทิง แต่พื้นที่ลงก็ยังมี รายสี่ยังไม่ทำไดฮิดทิง ก็ขอลุ้น 1160 ดูก่อน เผื่อเค้าแถม1140+ ของน้องบอยมาให้

ก็จะรักจ้าวมากขึ้นจิ้ดดดดนุง

ตอนนี้มีที่เดย์ แต่ก้ออาจต้องใช้พื้นที่ในการกลับตัว คืออาจมีลงอีกก่อน

มีที่ราย1 กับรายยิบย่อย แต่ก้อเสี่ยงเมื่อเทียบรายใหญ่คับ

เราคร่าวๆก่อนเนาะ ถึงเวลายังต้องดูอีกที

บอยหลังห้องก่อนนะคับ ยังพิมพ์ค้างพีเอ็มอยู่คับ ตั้งนานแร้วคับ 55

ตัวเลขไม่ค่อยดี ตอนนี้ดอลย่อ ยูดีด

บอยมองไม่ทันนะคับ ว่าย่อ/ดีด กันในรายไหน ลองเล็งดูนะคับ บอยดูแค่จากนาที

เทียบเยนก้อร่วง ทองพอมีโอกาส

มีข่าวอะไรคะ ลากซะ

อิ อิ ตกรถกันอีกแล้วค่ะ...ว่าจะไปรอเก็บ 1160 ลากซะเจ้าหนอเจ้า 3764.gif