ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ทองเค้าถึงเวลารีบาวราย4 นะคับ ดีดขึ้นมาได้เยอะ

ไล่รีบาวรายเล็กมาตลอดเย็น ตลอดบ่าย

กดไม่ลง ได้เวลาราย4 สำแดงเดช

แต่เดย์บอยคิดว่ายังไม่ค่อยดีนะคับ คิดว่าไม่ค่อยดีมาทั้งวัน

ตอนนี้ราย4 ช่วยดัน ก้อต้องดูต่อไป ไม่ดีแบบนี้พอย่อถึงจุดที่หนีเส้น มันก้อดีดได้ ลงได้

ต้องลุ้นให้ราย4 สุดไวๆคับ มันมีหมีรายย่อย แต่บอยไม่ค่อยเชื่อมือเท่าไหร่ ช่วงมีเหตุการณ์หนุน

วีคก้อยังไม่เห็นสัญญาณย่อเข้าตา แถมดับฝันบอยด้วย ที่ลุ้นเห็นมันรูดเชือกลงมา

ดีดแทงขึ้นไปตั้งเยอะ ถ้าอยากเห็นมันกลับมาแบบที่อยากเห็น

ต้องลุ้นวีคนี้ปิดใต้ 1200 เรยคับ ถึงพอมีหวังได้เห็น

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณปีแล้วข้ามมาปีนี้เลยนะ เฮงๆๆๆ รวยๆๆ คุณดอด เสี่ยบอย น้องญ่า และแฟนคลับทุกท่านค่ะ

สวัสดีปีใหม่คับ เจ้าป้า

ขอบคุณเจ้าป้ามากนะคับ ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้เจ้าป้า เฮงๆๆ รวยๆๆ ตลอดปีใหม่เช่นกันนะคับ

เดย์มันเริ่มอาการขั้นแรกของการตื้อนะคับ ที่เห็นมากลางวัน

แต่มาดันได้แบบนี้ตอนกลางคืน ก้อลบอาการตื้อไป จนกว่าเกิดการย่อกลับ

23.00 แร้ว เปลี่ยนแท่งรายสำคัญแร้ว ดูๆๆๆ เล็งๆๆๆ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสส ^_^

เสียงดีจังเรยนะ ตัวแค่นี้

กรี๊สสสสสสสสสสส มั่ง

ยูโรดีดดดดดดด แอลตัวนี้แระคืนนี้จานอนหลับป่าว บ่เกยแอลมางเรยย

มีรัยญ่าต้องรับผิดชอบน๊า ญ่านำ 555

ขอบคุณน้องญ่ามากๆค่ะ

วันนี้ขอดูว่ารายสี่จะย่อให้เท่าไหร่

ไม่หลุด 07-09 คงต้องยอมแอลแล้วค่ะ

เจ๊อลันออกได้นะคับ

หมีตัวเล็กๆของเจ๊อลัน+เดดครอสราย4 พาราคาลงมาได้ 1204.7 คับ

นี่ถ้าเป็นช่วงแย่ๆนะคับ กราฟสภาพนี้หลุด 1200 สบาย

เจ๊อลันออกได้นะคับ

หมีตัวเล็กๆของเจ๊อลัน+เดดครอสราย4 พาราคาลงมาได้ 1204.7 คับ

นี่ถ้าเป็นช่วงแย่ๆนะคับ กราฟสภาพนี้หลุด 1200 สบาย

ไม่ได้แอลเลยจ้ะ ปอดว่างสนิทเลยวันนี้

พี่มองยูโร ราย1 กะ4 สวยค่ะ น่าแอลจริงๆค่ะ แต่แอล1.179 มันเสียวอ่ะ เพราะรายเล็กมีไดหมีกันแล้ว

ขอรอดูก่อนเนอะ รวยๆนะคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

สวัสดีคับ คุณป้าเขม จุ๊ฟคับ

คุณป้าเขมสบายดีนะคับ คุณป้าเขมอยู่กทม.รึป่าวคับ

คุณป้าเขมถ้าอยากทราบรัยเกี่ยวกับเทคนิค ถามได้เรยนะคับ

บอยเปิดคอร์สพิเศษสำหรับคุณป้าเขมท่านเดียว อิอิ

ถามน้องญ่าก้อได้คับ ถ้าเจ๊อลันก้อยิ่งดีใหญ่

เพราะเจ๊มีไปเรียนจากคุณครูที่เป็นมืออาชีพด้านการเทรด บอยได้แอบอ่านด้วยคับ 55

ความรู้ดีๆทั้งนั้น

ไม่ได้แอลเลยจ้ะ ปอดว่างสนิทเลยวันนี้

พี่มองยูโร ราย1 กะ4 สวยค่ะ น่าแอลจริงๆค่ะ แต่แอล1.179 มันเสียวอ่ะ เพราะรายเล็กมีไดหมีกันแล้ว

ขอรอดูก่อนเนอะ รวยๆนะคะ

อ๋อ คับเจ๊

ปล่อยว่างรอจังหวะดีๆค่อยเข้าเนาะคับ แบบเข้าตูม รวยโครมไปเรย

คับ ถ้าเข้าตอนนี้หรือเมื่อกี้ก้อต้องหลบรอหมีรายเล็กพ้นก่อน เจ๊รอดูก่อนคับ

มันมีแกป 1.20 ด้วยนะคับ จุดหมายแรก 1.194 ดีดไม่ผ่านลงต่อ น้องญ่าบอกคับ

บอยเล่นปล่อยยาวคับ พอเข้าแร้วก้อไม่สนจัยเท่าไหร่ มองๆรายใหญ่คับ

แต่คิดว่าก่อนนอนคงเทลไว้ก่อนดีกว่าคับ ให้เท่าไหร่เท่านั้น เด๋วนอนกระสับกระส่ายคับ 555555

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ยูโรต๋าาาา

ไม่เคยร้ากน้องยูโรเท่าคืนนี้มาก่อนเรย ไม่เคยเห็นน้องอยู่ในสายตา

จนกระทั่งคืนนี้ ที่พี่แอลน้องเข้าไป

สวัสดีวันฝนตกค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีคับ คุณศา เมื่อเช้าฝนตกหรอคับ

บอยไม่รู้เรยคับ แต่ตื่นมาฟ้ามันครึ้มๆ แปลกจัยอยู่เหมือนกันคับ

ถามคนอื่นถึงทราบว่าเมื่อเช้าฝนตก ต้องคนตื่นเช้าเนาะ คุณศาตื่นเช้า

สวัสดีค่ะ คุณสา พี่บอย คุณดอด(หนีเที่ยว) พี่อลัน คุณกาแฟ พี่วัน พี่แหวน พี่นา

เจ้าป้า & เพื่อนๆ กุ๊ๆๆๆๆ คน เช้านี้อากาศดีมาก 17-18 องศาอยู่เลยค่ะ ^_^

กำแระ น้องญ่าเล่นไปเรียกพี่เค้าว่า คุณกาแฟ

555 เห็นทีแรกพี่ก้องงนะ ใคร? คุณกาแฟ

นึกว่ามีเพื่อนใหม่เข้ามา ไอดีกาแฟ

นึกไปนึกมา อ๋อออออออออออ 555555

เห็น1216 คือคันมืออยากเอส แต่กลัวเผลอหลับ แล้วโดนจ้าวลากค่ะ

สวัสดีวันสุขค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน :P :lol: :)

ตัวเลขออกมาถือว่าใช้ได้ ไม่ได้เลวร้าย

นันฟาร์มน้อยกว่าเดิมแต่ยังมากกว่าคาดและเพิ่มขึ้นต่อเนื่อง ส่วนอัตราว่างงานลดๆๆ ลดแร้วลดอีก

ทองร่วงแร้วดีดกลับ.. ร่วง 1207 สวนกลับ 1217.6 จึงถือว่าเป็นโชคอันยิ่งใหญ่

ตัวเลขไม่ได้หนุน ที่ถูกคือตอนราคาเทลงไป ย่อ 1207 นี่ตามจิง

ส่วนดีดกลับขึ้นมาให้ปิดแอล นั่นจากสาเหตุอื่น ซึ่งถือว่าเป็นบุญจิงๆ เซอร์ไพรส์จนน้ำตาแทบร่วงแหมะ

ตอนเทนั่นยังไม่เห็นตัวเลข เพราะกดดูไม่ทัน คลิกดูแต่ราคาทองกับค่าเงินต่างๆ

ถ้าได้เห็นตัวเลขทันตอนราคากำลังร่วง คงสยองแอลมิใช่น้อย ตรูมะน่าคันเยย

นันฟาร์มเด๋วนี้ก้อมีแค่นี้ ไม่ค่อยเสียวเท่าแต่ก่อน หลายๆครั้งแบบนี้ ครั้งนี้ยิ่ง เสียวน้อยลงไปอีก

- ตัวเลขดี ทองร่วง รุ่งขึ้นก้อเทคนิคัล รีบาว ตามเทคนิคและข่าวของวันรุ่งขึ้น

- ตัวเลขแย่ ทองดีด รุ่งขึ้นก้อเทคนิคัล คอร์เรคชั่น ตามเทคนิคและข่าววันรุ่งขึ้น

ลืมนันฟาร์มไปแร้ว แค่ไว้เหวี่ยงเล่นสนุกๆคืนเดียว บางทีก้อแปรสเดียวด้วยซ้ำ

แร้วก้อว่าไปตามเทคนิคกราฟ+ข่าวที่มีอยู่ ลั๊นลาา

ก่อนประกาศ หวังให้ตัวเลขนันฟาร์มช่วยกระตุกแท่งฮิส.ราย4 ที่จ่อๆรออยู่ ให้ขึ้นเหนือน้ำ แร้วราคาก้อพรวดๆๆตาม ก้อคือมองด้วยเทคนิค

แต่ประกาศออกมา ตัวเลขดันดี ทองโดนฮวบ ช่วงนี้คือเพาเวอร์ของนันฟาร์ม มีแค่นี้

กระชากกลับ 17 นี่ไม่สนละ ฟาร์มก้อฟาร์ม กระชากเพราะเทคนิค เพราะข่าวอื่น

เสียวซะแทบแย่ ก่อนประกาศ แค่เนี๊ยะ!!

ไม่มันส์เหมือนเมื่อก่อนเร้ยยย โด่เด่

เด๋วบอยว่างยังจาแตกแขนงโพสนี้ ออกไปได้อีกหลายโพส

(ทางเทคนิค - ย่อไม่หลุด 07 ขาแอลต้องลุ้นให้ทะลุ 17 เพื่อไป 27 37 / ขจ.น้องญ่า)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy