ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณอลัน คุณเขม คุณศา คุณวัน คุณชาวดอย และเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ

คิดถึงไม่เจอกันตั้งนานแน่ะ เป็นไงกันมั่งคะ

เจ๊อลัน รวยเรยยยย ยินดีด้วยคับเจ๊

ดีดมาน้องญ่ายิ้มเล็กยิ้มใหญ่ ย่อลงเจ๊อลันยิ้มแฉ่งมั่ง

ญ่ารันแอล 04 22 เจ๊รันเอส 38

5555 เจอกันตรงไหนดี

บอยไปสนุกกับปอนด์เยน เด๋วเล่าให้ฟังนะคับ ไม่ฟังก้อจาเล่าคับ

ญ่า ตอนนี้ ลงมารับ 25

ญ่า ต้องไม่หลุด 17

ญ่า ไม่งั้นอาจจะลงไปที่เดิม 07

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

หวัดดีค่ะ น้องเลิฟ น้องญ่า คุณดอด คุณอลัน คุณเขม คุณศา คุณวัน คุณชาวดอย และเพื่อนๆ ทุกคนค่ะ

คิดถึงไม่เจอกันตั้งนานแน่ะ เป็นไงกันมั่งคะ

หวัดดีคับ พี่นาพี่เลิฟ จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟพี่เลิฟ

พี่เลิฟหายไปไหนมาคับ นานนนนนนนนนนน เกินไปแร้วนะ งุงิ งอล

แหงะๆ รับ27 กะ30 ไป ลุ้นๆๆๆๆ ต่อ ค่ะ แอลตั้งแต่เช้า ทองยังไม่ยอมไปเลย เอาไงดีอ่ะ

เห็นอินดี้ไรบ้างมั้ยคะ ส่ง6 หน่อยนะคะ

เหงือกจาแห้งแล้ว

ทำงานไปลุ้นหุ้นไป เฮ้ออออ ปอดแดงเถือกเลย เศร้าใจจัง

ถูกแก้ไข โดย Alan

หวัดดีคับ พี่นาพี่เลิฟ จ๊วฟฟฟฟฟฟฟฟพี่เลิฟ

พี่เลิฟหายไปไหนมาคับ นานนนนนนนนนนน เกินไปแร้วนะ งุงิ งอล

พอดีร่วมหุ้นกับเพื่อนเปิดร้านแลกเงินค่าตรงซอยนานา เรยยุ่งๆ ค่ะ แต่ก้อแว๊บๆ มาอ่านนะคะน้องเลิฟ แต่พี่ไม่มี password มีเฉพาะเครื่องที่บ้านมันเข้าได้เรยค่ะ เรยไม่ได้ทักทาย

คิดถึงเพื่อน ๆ ทุกคนนะคะ เด่วรอน้องทองลงอีกสักนิดน่ะค่ะ จะขอเข้าร่วมวงอีกทีนะคะ

Euro Hits Nine-Year Low on OMT Ruling - ยูโรร่วงทำนิวโลว์ในรอบ 9 ปี จากการตัดสินคดีโอเอ็มที

นานจนลืม แต่ศาลไม่ลืม

OMT (Outright Monetary Transactions) เป็นโครงการซื้อบอนด์ของอีซีบี ผ่านกองทุนอีเอสเอ็ม

โดยซื้อบอนด์ของปท.สมาชิกยูโรโซนที่มีปัญหาหนี้สิน เพื่อลดต้นทุนการกู้ยืมของปท.สมาชิก

เด๋วว่างมาค้นข่าวเก่าดู

โห พี่เลิฟฟฟฟฟ พี่เลิฟเปิดร้านแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศเรยหรอคับ

สุดยอดเรยคับ เอาเงินเก็บไว้ไหนเนี่ยคับ ธุรกิจก่อนหน้า พี่เลิฟดูแลไหวหรอ ยังมาลุยด้านนี้เพิ่มอีก

เด๋วบอยกลับมาคุยเพิ่มอีกทีนะคับ รีบวิ่งไปอาบน้ำก่อน วันๆเวลาซ้อนกันไปซ้อนกันมาแบบนี้คับ

เมื่อวานจากลับมาเม้นท์โพสเจ๊อลัน ก้อไม่ได้เข้ามา

เด๋วมาคับพี่เลิฟ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

คู่เงินปอนด์ระวังด้วย 21.15 คาร์นีย์มาสปีคส์

สปีคส์ที่ไหน หัวข้อรัย เด๋วนี้ทำมัยกดดูดีเทลไม่ได้เรยก้อไม่ทราบ

22.30 สต็อคนม. คาดการณ์เพิ่มขึ้น

เพิ่มขึ้นเป็นลบต่อราคานม. เพราะแสดงว่าดีมานด์ลด

ก่อนหน้าราคานม.ร่วง ฉุดราคาทองให้ร่วงตาม

แต่ดูเหมือนตอนหลัง ราคานม.ร่วงหนัก ไปฉุดหุ้นกลุ่มพลังงานร่วง ดัชนีหุ้นร่วง

เรยกลับเป็นบวกต่อราคาทองคำ เพราะเงินทุนไหลเข้าทอง ไม่แน่จัยไม่ได้ติดตามเพียงพอ

ตี 2 เฟดภูมิจัยนำเสนอ เบจบุ๊คส์

โห พี่เลิฟฟฟฟฟ พี่เลิฟเปิดร้านแลกเปลี่ยนเงินตราต่างประเทศเรยหรอคับ

สุดยอดเรยคับ เอาเงินเก็บไว้ไหนเนี่ยคับ ธุรกิจก่อนหน้า พี่เลิฟดูแลไหวหรอ ยังมาลุยด้านนี้เพิ่มอีก

เด๋วบอยกลับมาคุยเพิ่มอีกทีนะคับ รีบวิ่งไปอาบน้ำก่อน วันๆเวลาซ้อนกันไปซ้อนกันมาแบบนี้คับ

เมื่อวานจากลับมาเม้นท์โพสเจ๊อลัน ก้อไม่ได้เข้ามา

เด๋วมาคับพี่เลิฟ จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

ตามสบายนะคะน้องเลิฟ พี่แวะไปแวะมาค่ะ ตอนนี้เอาเงินไปลงทุนอย่างอื่นอยู่ค่ะ เรยไม่ได้เก็บเหมือนเมื่อก่อน แต่ถ้าทำดี ๆ อาจไม่ต้องสร้างเพิ่มทำตรงนี้แทนก้อดีเหมือนกันค่ะ แต่อะไรก้อไม่แน่ เด๋วลองทำไปสักพักก่อนค่ะ

ขอให้โชคดีทุ้กๆๆๆคนเรยนะคะ เป็นกำลังใจให้นะคะ

นี่ราย4 ยังไม่ได้ตัดขึ้นนะ ยังขนาดนี้ ถ้าตัดไม่รู้ขนาดไหน

ยินดีกับเจ๊อลันด้วยคับ เห็นว่ามีเข้ารับมีด เอ๊ย รับตังที่หล่นลงมา 55+ แถว 27 30

ลุ้นให้ผ่าน 42 42 42 42 นะคับ

((( คุณบอยขาเล็งให้สาหน่อยค่ะ...ช้อตไปแย้วววว))) :Announce

((( คุณบอยขาเล็งให้สาหน่อยค่ะ...ช้อตไปแย้วววว))) :Announce

คุณศา บอยก้อเอสคับ 43.2

ถ้าย่อ 30 ต้นๆ ออกได้ออกมาก่อนนะคับ คุณศาเอสแท่ง บอยเอสจีเอส

ถ้าลงมาได้บอยดูอีกทีคับ ลุ้นย่อราย30 ลงมา

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy