ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ราย4 ถ้าปิดแค่แถวนี้ไม่ดี ทำให้การตัดขึ้นเสียเวลาเนิ่นนานออกไป

เดย์แท่งวิ่งเป็นขาขึ้นเต็มๆ แต่ทำมัยอินดี้ตัวหลักไม่สวยเรย วีคก้อเหมือนกัน ทำเหมือนไม่อยากเต็มจัย

ยังมีคิดว่า เด๋วได้เวลาลง กัวจาลงแรง ยังแค่คิดในจัยคับ ไม่กล้ามากกว่าคิดในจัย

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

.

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ได้ปิดแอล40 ค่ะ แต่ป้อดนะ ปิดหนีไปไม้ หมูสุดๆอดกำไรเลย

พอดี ต้องขับรถ เวลานี้ทุกวัน. แต่วันนี้จอดรถปิดก่อนค่ะ

เพราะส่วนตัวมองไม่ผ่าน44 แต่รอไม่ได้ ต้องเอาไว้ก่อนเนอะ

แก้ปอดเหวดอยหมดแล้ว อยากจอดรถเอส43 เหมือนกันค่ะ แต่กลัวจ้าวลากแล้วทำไม่ได้เลย

ต้องอดไปตามระเบียบค่ะ รอลุ้นเทสบนอีกทีไม่ผ่าน 44 ค่อยเอสเนอะ

เพี้ยงมาให้เอสหน่อยนะ พี่ทองคนดี

กำลังมาแล้ว ต้องรอดูว่าจะมีนิวไฮมั้ย ถ้า ไม่มี ก็ขอเอสหน่อยนะคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

ญ่าลองสังเกตรายเดือน หลังๆมานี่นะ ทิงเป็นทิง หมีเป็นหมี

ทิงก้อดีด หมีก้อร่วง ตามนั้น เพียงแต่มันรายใหญ่ รอกันนาน

และตอนนี้รายเดือนทิงเจ้น

จาก เสี่ยบอย คนที่แสนดี.................. อ้วกกกกก+ 5555555555 (ก้อนึกมะออกอ่ะ ง่วงนอนด้วย)

เจอแร้วคับ ยาวกว่านี้ ตัดช่วงมา

แร้วคุณศาออกได้ป่าวคับ ดีดมาหน่อยแร้ว

บอยจาขอพักก่อนนะคับ เทรดซะเมื่อย

เด๋วมาใหม่คับ หาหนมก่อนคับ

จ๊ากกกกกกก เจ๊อลันเล่นเชียร์ขึ้นเพื่อจาเอส

แร้วคนที่เอสแร้วยังไม่ได้ปิดล่ะคับ..... มันเสียวน๊า เรียกกลับขึ้นไป 44 อีกทีอ่ะ

เจ๊ก้อเอส 38 ไปจิคับ ไม่ต้องขึ้นมาแย๊ววว 55555+

จ๊ากกกกกกก เจ๊อลันเล่นเชียร์ขึ้นเพื่อจาเอส

แร้วคนที่เอสแร้วยังไม่ได้ปิดล่ะคับ..... มันเสียวน๊า เรียกกลับขึ้นไป 44 อีกทีอ่ะ

เจ๊ก้อเอส 38 ไปจิคับ ไม่ต้องขึ้นมาแย๊ววว 55555+

กำลังมาแล้ว ต้องรอดูว่าจะมีนิวไฮมั้ย ถ้า ไม่มี ก็ขอเอสหน่อยนะคะ

อ้าวพี่ว่าไปตามคลื่นอ่ะิไม่ได้แกล้งน้องนะ

อ้าวพี่ว่าไปตามคลื่นอ่ะิไม่ได้แกล้งน้องนะ

คุณAlan สาลุ้น 44 กะนิวไฮด้วยคนนะคะ...ปิดช้อตไปกด L ตามขึ้นมาอีกไม้..ลุ้นกันค๊าาา :v@

.

คุณAlan สาลุ้น 44 กะนิวไฮด้วยคนนะคะ...ปิดช้อตไปกด L ตามขึ้นมาอีกไม้..ลุ้นกันค๊าาา :v@

โห คุณสา เล่นเสียวอ่ะ แอลตรงนี้ สุดยอด ใจถึงผุดๆ

อลันขอไปนอนก่อนนะคะ เอส38ไปแล้ว รอไม่ไหว ไม่รู้ว่าจ้าวจะเอาไง

สู้ๆนะคะคุณสา

กู้ดไนท์ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

คลื่นพี่อลัน ถึงไหนแล้วไม่รู้เนาะ จะรอเอสด้วยค่ะ แฮ่ๆ :P

เทส 1244 ไป 2 ครั้งแล้ว

ถ้าทะลุ 1243-44 ได้ คงไปเทสต้านที่ 1250 1254-5 ระวังแรงเทจากตรงนี้ด้วยค่ะ

ส่วนรับ สั้นๆ น่าจะ 1238 1236 ถ้าหลุดคงต้องมารอรับ 1231 อีกทีค่ะ :P

ง่วงแล้วขอตัวไปอาบน้ำ เอนก่อนนะคะ หนาววววววค่ะ ที่นี่

ฝันดีนะคะเพื่อนๆ ทุกคน บายๆๆ Ectdg.gifEctdg.gif รวยๆๆ ค่ะ ^_^

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

โห คุณสา เล่นเสียวอ่ะ แอลตรงนี้ สุดยอด ใจถึงผุดๆ

นั่นสิ ใจถึงสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ค่ะ คุณสา :17

คลื่นพี่อลัน ถึงไหนแล้วไม่รู้เนาะ จะรอเอสด้วยค่ะ แฮ่ๆ :P

เทส 1244 ไป 2 ครั้งแล้ว

ถ้าทะลุ 1243-44 ได้ คงไปเทสต้านที่ 1250 1254-5 ระวังแรงเทจากตรงนี้ด้วยค่ะ

ส่วนรับ สั้นๆ น่าจะ 1238 1236 ถ้าหลุดคงต้องมารอรับ 1231 อีกทีค่ะ :P

ง่วงแล้วขอตัวไปอาบน้ำ เอนก่อนนะคะ หนาววววววค่ะ ที่นี่

ฝันดีนะคะเพื่อนๆ ทุกคน บายๆๆ Ectdg.gifEctdg.gif รวยๆๆ ค่ะ ^_^

พอดีเห็นโพสน้องญ่า เลยมาคุยก่อนค่ะ คิดถึงนะคะ

คลื่นตอนนี้พี่มองว่าตรงนี้1244แรก น่าจบชุดคลื่น แต่เรียกชุดไรไม่รู้ค่ะ มึนเมา

ตอนที่เทส1243 พี่คาดว่าน่าเป็นบี คือ1225 เป็นเอ ถ้าคืนนี้พรุ่งนี้ไม่ผ่าน1244

ก็คาดว่าน่าลงซี ก็น่าจะต่ำกว่า1225 เมื่อเช้าค่ะ

เป็นคาดเดานะคะ ต้องดูอินดี้ประกอบว่า มันเป็นไปทางเดียวกันมั้ย

น้องญ่าขอแนวรับล่างเผื่อไว้ให้ด้วยนะคะ เอสแล้วก็ขอลุ้นหน่อยเนอะ คริคริ

พอดีเห็นโพสน้องญ่า เลยมาคุยก่อนค่ะ คิดถึงนะคะ

คลื่นตอนนี้พี่มองว่าตรงนี้1244แรก น่าจบชุดคลื่น แต่เรียกชุดไรไม่รู้ค่ะ มึนเมา

ตอนที่เทส1243 พี่คาดว่าน่าเป็นบี คือ1225 เป็นเอ ถ้าคืนนี้พรุ่งนี้ไม่ผ่าน1244

ก็คาดว่าน่าลงซี ก็น่าจะต่ำกว่า1225 เมื่อเช้าค่ะ

เป็นคาดเดานะคะ ต้องดูอินดี้ประกอบว่า มันเป็นไปทางเดียวกันมั้ย

น้องญ่าขอแนวรับล่างเผื่อไว้ให้ด้วยนะคะ เอสแล้วก็ขอลุ้นหน่อยเนอะ คริคริ

ถ้าหลุด 1225 อาจจะวิ่งลงมาเทสที่เดิม 1217 1207 ไปจริงละค่ะ

55+ จริงๆ มันต้องเล็งเนาะ คร่าวๆนะคะพี่อลัน เดี๋ยวพรุ่งนี้ว่ากันอีกทีค่ะ จุ๊ฟๆ Ectdg.gif

5555+++ ปิดไปแย้วค่ะ....เสียวฝุดๆๆเท่าทุนไม้สุดท้ายของวันนี้เกือบปายยยย :17

อลันขอไปนอนก่อนนะคะ เอส38ไปแล้ว รอไม่ไหว ไม่รู้ว่าจ้าวจะเอาไง

สู้ๆนะคะคุณสา

กู้ดไนท์ค่ะ

555 ขำเจ๊อลันพูด ชอบคับ

ไม่แน่เหมือนกันคับ ตีสามตีสี่เมกาชอบแอบลากขึ้นไปแปะ รอเอเชียมาทำแต้มต่อ

ยิ่งคืนนี้ตัวเลขศก.เค้าไม่ดี

เพียงแต่ดึกๆมีเบจบุ๊ค ถ้าผลสรุปของเบจ.ออกมาดี

พรุ่งนี้คุณศาอาจตื่นมาเก็บตังได้เรย

ฝันดีคับ เจ๊อลัน อ้าว เจ๊เอส 38 ไปแร้วหรอคับ 5555

ขอ 44 อีกทีเต๊อะ เพราะบอยปิดไปแร้ว จาเอสใหม่คับ กร๊ากกก ล้อเล่นคับ 555