ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เด้งงงง น้องทองสู้ สู้ th_dance.gif

เด้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เย้ๆๆๆ...คุณญ่ามาช่วยเชียร์แล้ว usc14.gif

((((( เจ๊อลันๆๆๆๆ )))))

เจ๊อลันเชิญคุณบีเข้ามาแชร์มุมมองที่ห้องเราสิคับ แบบมาบ่อยๆ มาทุกวันยิ่งดี

ความรู้ความสามารถของคุณบี ช่วยการเทรดเพื่อนๆได้เยอะ คุณบีเก่ง

หรือถ้าคุณบีไม่สะดวก ก้อต้องรบกวนเจ๊อลันจิ๊กกราฟคุณบีมาฝาก บ่อยๆ

เจ๊!!! น้องญ่าจาเป็นเถ้าแก่เนี้ยแร้วนะคับ

น้องญ่าอยากเปิดร้านกาแฟคับ (อยู่ๆอยากเป็นเจ้าของร้านกาแฟ)

บอยเห็นด้วยทุกประการคับ เพราะร้านกาแฟเป็นของตัวเอง น้องญ่าก้อเทรดได้ด้วย ไม่มีเจ้านายมาว่าเนาะ

ขายแฟไปด้วย เทรดไปด้วย เพิ่มช่องทางรายได้

บอยสนับสนุนด้านกำลังจัยให้น้องญ่าอย่างเต็มที่คับ

แต่ด้านเงินลงทุน ญ่าคงต้องหาเอง ควักเป๋าหรือกู้แบงค์ก้อตามแต่

บอยก้อไม่หุ้นด้วยนะคับ ไว้ดูว่าเวิร์คค่อยไปง้อขอหุ้น 555+

โม้ก่อนไปนอน ซักหน่อยยังดี กู๊ดไนท์คับ

แหวะ แบร่ :_00

ยู้ฮู...คุณบอย ป้าเขม....ใครอยู่บ้างคะสาเข้า L แล้วนะคะย่อจบอ่ะ

วุ้ย...หาเรื่องอีกหละ....รอดช้อตหาเรื่องลุ้นลองต่ออีกแย้ว แฮ่ แฮ่ :v@

เสี่ยง L ไปแล้วค่ะ....วัดดวงกันอีกครั้งเนอะ ss2014-08-30at12.53.13.png

โห คุณศาทำมัยเก่งแบบนี้คับ

ถูกทางติดๆมากี่รอบแร้วเนี่ย แอล แอล เอส แอล

4 รอบติดแร้วใช่รึป่าว

แอล รอบที่ลุ้นกันตาตั้ง แร้วดีดไป 1297

แอล รอบที่เป้า 1276-78 แร้วเค้าดีดไป 1284

เอส รอบที่เพิ่งปิดล่าสุดวันนี้ นี่แอลอีกแร้ว เด้งซะด้วย

คุณศาเก่งจิงๆคับ ญ่ายังแอบชมกับบอยเรย ญ่าบอกว่า คุณศาเก่งกว่าเราอีก 55+

เก็บกำไรต่อเนื่องไปว่าเล่นเรย ยินดีด้วยคับ

เด้งงงง น้องทองสู้ สู้ th_dance.gif

เด้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิอิ

555 เชียร์กันใหญ่เรย

เชียร์กันเบาๆหน่อยนะ คนไม่ได้แอลหนวกหู

ยด.คุณศา น้องญ่า ด้วยจ้า เก่งมาก

http://born2beegold.blogspot.com/

นี่คือของคุณบีจ้ะ น้องบอย

เผื่อพี่ไม่ได้ไปอ่านค่ะ

สวัสดีวันสีชมพูค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

โห คุณศาทำมัยเก่งแบบนี้คับ

ถูกทางติดๆมากี่รอบแร้วเนี่ย แอล แอล เอส แอล

4 รอบติดแร้วใช่รึป่าว

แอล รอบที่ลุ้นกันตาตั้ง แร้วดีดไป 1297

แอล รอบที่เป้า 1276-78 แร้วเค้าดีดไป 1284

เอส รอบที่เพิ่งปิดล่าสุดวันนี้ นี่แอลอีกแร้ว เด้งซะด้วย

คุณศาเก่งจิงๆคับ ญ่ายังแอบชมกับบอยเรย ญ่าบอกว่า คุณศาเก่งกว่าเราอีก 55+

เก็บกำไรต่อเนื่องไปว่าเล่นเรย ยินดีด้วยคับ

ขอบคุณค่ะ..คุณบอย สาไม่ได้เก่งหรอกค่ะ มีคุณบอย กะ ป้าเขมคอยช่วยไงคะ อิ อิ :lol: :P :wub:

เมื่อวานตัวช้อตสาไม่ว่างติดธุระ...ตั้งราคาปิดไว้ตามสปอทที่ป้าเขมบอกค่ะ

พอเปิดคอมมาเจอราคาไหลต่ออีกนิดสาคิดว่าสุดแล้ว...เลยเสี่ยงเข้า L ค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

คุณศา แอลเมื่อวานปิดไปยังคับ น่าปิดไปแร้ว

มีข่าวพวกยุโรปสบายจัยที่กรีซดีลเรื่องหนี้

หุ้นยุโรปดีดตั้งแต่เปิด เรื่องนี้บอยดีเลย์นะคับ มาตั้งแต่ก่อนหัวค่ำ

เกี่ยวป่าวไม่แน่จัย แต่เล่นเอาทอง/ดอล ทอง/ออส ร่วงตามกัน

รมว.คลังกรีซนัดคุยดรากี้ที่แฟรงเฟิต วันพุธ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

http://born2beegold.blogspot.com/

นี่คือของคุณบีจ้ะ น้องบอย

เผื่อพี่ไม่ได้ไปอ่านค่ะ

อ๋อ บล็อคบอร์นทูบีนี่เอง บอยเคยได้ยินคับ คุณบีเข้าจัยเล่นคำ

ทีแรกบอยคิดว่าคุณบีอยู่บล็อค อ.มาโนชซะอีกคับ ขอบคุณมากคับเจ๊อลัน จุ๊ฟเจ๊อลันจัยดี

บอยมีแอบเข้าไปมาแร้วคับ ความรู้ดีๆรออยู่เพียบ บอยแอดไว้แร้วคับ

อ้อ ตอนแรกนึกว่ามีกล่องแชทนะคับ ไม่มี

จ๊ากก ยู/ดอล ดะดะดะ ดีดดดด

สบายจัยหรืองัย

เจ๊อลันดู ออส/เยน สิคับ เด๋วบอยค่อยเม้าส์

ดูราย1 นะคับ เห็นคัฟเวอร์ดี

ดีดกลับปายยย 72 ก้อยังดี

ขอแค่นี้ไม่ให้ เด๋วราย4 ถ้าไม่นิวโลว์ เอาเยอะนะบอกก่อน

(ปิดแอลกันยังก้อไม่รู้ เรยเชียร์ขึ้นเผื่อไว้ก่อน)