ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ไปจิ้กมาละกันนะ เพราะไม่ได้คุยกะคุณบี แต่นานๆเข้าไปอ่านที พอดีเห็นเหมือนกัน

แต่พี่ทำกราฟไม่เป็น เลยเอามาแปะให้แทน แต่ก็กลัวเค้าจะว่าป่าวไม่รู้ เลยไปแปะหลังห้องอ่ะจ้ะ

แต่ที่อธิบายเรื่องไดฮิดพัง พี่โม้เองนะ เผื่อผิดอย่าไปโทษผิดคนล่ะ คริคริ

ไงจะหมั่นไปอ่านแล้วเอามาแปะให้นะ แต่เข้าคุยห้องเค้าไม่เป็น เลยไม่รู้จะขอยังไงอ่ะ

จิ้กมาแปะให้ละกันนะ อิอิ

วันนี้เอส81 แต่ปอดปิดหมูผุดๆอีกแล้ว เฮ้ออออ อยากขอเรียนวิชารันเทรนกะน้องญ่าจัง

ว่างๆมา6 ให้หน่อยนะคะ

เฮ้อออ เค้าว่าต้องฝึก10,000 ชั่วโมงค่ะ ถึงจะเริ่มชำนาญ

ยินดีกะน้องญ่าด้วยค่ะ ขอให้กิจการรุ่งเรือง ร่ำรวย เฮงๆๆนะ

อย่าลืมถ่ายรูปร้านกะที่อยู่มาให้ดูบ้างนะ เผื่อไปเที่ยวจะได้แวะไปอุดหนุนเนอะ

อ้าว หมีฮิด.เจ้นเจ๊อลันคอมเม้นท์เองหรอคับ บอยนึกว่าคุณบี

ดีที่เจ๊บอกคับ เพราะเผื่อพลาดเด๋วคุณบีเสียหายเนาะ แต่ก้อมาเป๊ะ

เรื่องรันกำไรเจ๊อลันถามถูกคนแร้วคับ

วิชารันของน้องญ่านับว่าสุดยอด สามารถรันจากกำไรนิสเดียว เป็นกำไรเยอะ

จากกำไรเยอะ น้องญ่าก้อยังสามารถรันต่อจนกำไรหมด หมดเกลี้ยงเรยคับเจ๊ กร๊ากก+

รันเพลินไปหน่อย เข้าแร้วไม่ค่อยอยากจาปิด 555+

ส่วนร้านแฟ น้องญ่าดูเลือกทำเลอยู่คับเจ๊ ดูไว้ 2-3 ที่ ยังไม่ลงตัวคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ..คุณบอย สาไม่ได้เก่งหรอกค่ะ มีคุณบอย กะ ป้าเขมคอยช่วยไงคะ อิ อิ :lol: :P :wub:

เมื่อวานตัวช้อตสาไม่ว่างติดธุระ...ตั้งราคาปิดไว้ตามสปอทที่ป้าเขมบอกค่ะ

พอเปิดคอมมาเจอราคาไหลต่ออีกนิดสาคิดว่าสุดแล้ว...เลยเสี่ยงเข้า L ค่ะ

มิน่า เมื่อวานคุณศาหายไป คุณศาติดธุระ

อ๋อ คุณป้าเขมช่วยบอกจุดปิดคุณศา บอยว่าคุณป้าเขมเก่งนะคับ แต่ไม่แสดงออก

คุณสาก้อเก่งนะคับ ดูโพสนี้คับ

ยู้ฮู...คุณบอย ป้าเขม....ใครอยู่บ้างคะสาเข้า L แล้วนะคะย่อจบอ่ะ

วุ้ย...หาเรื่องอีกหละ....รอดช้อตหาเรื่องลุ้นลองต่ออีกแย้ว แฮ่ แฮ่ :v@

รู้ซะด้วยนะคับ ว่าย่อจบแร้ว บอยยังไม่รู้เรยคับ 555

บอยอ่านละนั่งอมยิ้มเรย จบตรงไหนรู้เรยนะคับ ปิดชอต ใส่ลองสวนซะเรย อิอิ

อ๋อ คุณป้าเขมช่วยบอกจุดปิดคุณศา บอยว่าคุณป้าเขมเก่งนะคับ แต่ไม่แสดงออก

ป้าไม่เก่งหรอกค่ะอาศัยดูไดเวอร์เจนเป็นหลักเอาค่ะนับขาไมถูกค่ะ abc รูปร่างเป็นอย่างไรนับกับเขาไม่เป็นอาศัยมัวเอาค่ะ

กรี้ดดดด เซลสตอป78 ปิดหมู74 อีกแล้ว เฮ้ออออออ

วันนี้ยูโรดีด ทองร่วง วันก่อนๆยูโรร่วง แต่ทองดีดทุกวัน

เพราะกังวลเรื่องในยูโรโซนทำให้ยูโรร่วง แต่กังวลเรื่องเดียวกันกลับทำให้ทอง ดีด เพราะทองเป็นเซฟฯ

ต่างก้อมีเหตุผลดีด/ย่อ แยกเป็นของตัวเอง FA ไม่เคยตายตัว

จาเจอน้องซูจัดอีกดอกรึป่าว ใกล้เวลาเค้า

ลงมาตรงนี้ สู้กันแรงชะมัด หมีกับทิง เหวี่ยงสู้กันใหญ่แรง

เปลี่ยนแท่งแร้ว กราฟน่ามีรีบาว แต่ได้แค่ไหน ยิ่งน้องซูจาไป

อ้าว หันไปอีกที ลง...ต่อ

ทอง/ออส ลงนำทอง/ดอล อีก

ทอง/ดอลมีเด้งมาบ้าง ทอง/ออสมุ่งลงอย่างเดียว

พวกออสนี่ตื่นตูมตาหลอด กล้าๆกัวๆ

ป้าไม่เก่งหรอกค่ะอาศัยดูไดเวอร์เจนเป็นหลักเอาค่ะนับขาไมถูกค่ะ abc รูปร่างเป็นอย่างไรนับกับเขาไม่เป็นอาศัยมัวเอาค่ะ

คุณป้าเขมดูไดเวอร์เทรดก้อเก่งแร้วคับ

เพราะไดเวอร์เจ้นก้อไม่ง่าย ไม่ใช่แค่เห็นเหมือนตำราก้อใช่ ก้อเข้า

มันมีองค์ประกอบอย่างอื่นอีกหลาย คุณป้าเขมเก่งคับ

คุณป้าเขมแวะไปบล็อคคุณบีสิคับ

ความรู้รออยู่ที่นั่น มากมาย

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

กรี้ดดดด เซลสตอป78 ปิดหมู74 อีกแล้ว เฮ้ออออออ

5555 ขึ้นต้นด้วยกรี๊ส แต่ปิดท้ายด้วยเห้อ

ยินดีกับเจ๊อลันด้วยคับ แหม๋ ก้อมันทำท่าอ่ะเนาะ ยิ่งเอเชียดันทั้งวัน ช่างมันนะคับ

เซลตอป 78 นี่ก้อแม่นสุดยอดแร้วคับ

ไว้เรื่องรันเราค่อยปรึกษาน้องญ่ากันอีกทีนะคับ 5555555555+

บอยขอตัวนอนก่อนนะคับ

ฝันดีคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า รวยๆๆทุกวันคับ

เอชเอสบีซี ปรับเพิ่มคาดการณ์อัตราการเติบโตของยูโรโซน ว๊าว

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณสา คุณAlan คุณวัน คุณแหวน คุณนา และทุกคนค่ะ

มอร์นิ่งวันสีเขียวค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan ป้าเขม คุณนา คุณวัน