ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

หุ้นกาดีด หลายอย่างช่างไม่เป็นจัย

เทคนิครีบาว โอนลี่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

โกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีดหน่อยก้อเจอจุดสกัดทิง

(ใครดอยกันแน่หว่า)

ลงมาเลยน้องทอง...ยังไม่ต้องเด้งตามยูโรของคุณบอย

ลง.....มารับสาก่อน :uu

ลงมาเลยน้องทอง...ยังไม่ต้องเด้งตามยูโรของคุณบอย

ลง.....มารับสาก่อน :uu

5555 มันจาไม่เด้งตามยูโรสิคับ กัวมันจาสวนยู

คุณศารอรอบใหม่น๊าาา 55555+

อะ เจ้ย !!! คุณบอยจะให้สาตกรถได้งัยคะ....สาจะขึ้นรถไปเป็นเพื่อนคุณญ่าน๊าาา :lol: :lol: :P

แอบศืกษาคุณญ่า คุณบอย และอาจารย์ดอด และเพื่อนทุกๆคอลัมภ์ อยู่ตลอด แต่สิ่่งที่ยากมากคือการมีวินัย ความอยากได้อีก ทำให้เสียโอกาศไปหลายหน เพราะ ความไม่มีวินัย ทั้งทีตั้งไว้ในใจ แต่ไม่ทำ

คุณบอย คุณญ่า คุณAlan ป้าเขม คุณHenry น้องทองไม่ยอมลงมาหาสา

ง่วงแล้วค่ะ....สาไปพักก่อนนะคะ ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่ะ

ขุนคลังกรีซ VS เยอรมันเจรจาล่ม หลังถกเครียดปมปัญหาหนี้

ข่าวเศรษฐกิจ สำนักข่าวอินโฟเควสท์ (IQ) -- พฤหัสบดีที่ 5 กุมภาพันธ์ 2558 22:46:44 น.

รมว.คลังกรีซและรมว.คลังเยอรมันได้แสดงความขัดแย้งกันอย่างเปิดเผย

หลังการเจรจาอย่างเคร่งเครียดเกี่ยวกับปัญหาหนี้ของกรีซที่กรุงเบอร์ลิน

ทั้งนี้ นายวูล์ฟกัง ชอยเบิล รมว.คลังเยอรมัน กล่าวว่า เขาได้แจ้งต่อ

นายยานิส วารูเฟกิส รมว.คลังกรีซ ว่า เป็นเรื่องที่ไม่สอดคล้องกับความ

เป็นจริงที่รัฐบาลกรีซจะดำเนินนโยบายตามที่ ได้หาเสียงไว้ในการเลือกตั้ง

แต่กลับสร้างภาระให้กับประเทศอื่น

นายชอยเบิลกล่าวว่า ทั้ง 2 ฝ่ายได้ตกลงที่จะไม่ตกลง

อย่างไรก็ตาม นายวารูเฟกิส ซึ่งยืนเตรียมแถลงข่าวพร้อมกับนายชอยเบิล

กล่าวขัดคอขึ้นมาว่า "เราไม่ได้แม้แต่ตกลงที่จะไม่ตกลง"

นายชอยเบิลระบุว่า ถึงแม้เขาเคารพในการลงคะแนนเสียงเลือกตั้งของชาวกรีซ

แต่เป็นเรื่องสำคัญที่รัฐบาลใหม่จะต้องยึดมั่นในข้อตกลงที่ทำไว้กับสหภาพ ยุโรป (EU)

และทำงานร่วมกับกองทุนการเงินระหว่างประเทศ (IMF) ธนาคารกลางยุโรป (ECB)

และกรรมาธิการยุโรป (EC)

ทางด้านนายวารูเฟกิสต้องการทำข้อตกลงฉบับใหม่ที่จะทดแทนมาตรการรัด

เข็มขัดที่กรีซถูกบังคับให้ใช้ในปัจจุบันเพื่อแลกกับเงินช่วยหลือจากต่างประเทศ

จริงอย่างน้องบอยค่ะ หลายครั้งพี่มองว่าลง

แต่เค้ามองขึ้นกัน พี่ก็ป้อดไม่กล้าเอส เพราะไม่เชื่อตัวเอง

มะเช้าก็เอส71 เพราะไดราย1 กะ4 จ้ะ แต่ มาปิดหมูอีกแล้วแหละ ไม่อยากโพส เซงตัวเอง เฮ้อออ

แถมแอลมาจากไดฮิดทิงราย1 67 ดอยเลยจ้ะ แอลเบิ้ลตรง1261 จะรอดมั้ย ลุ้นราย1 เด้งๆๆๆๆ

แต่ส่วนตัวพี่ คนอื่นมองว่าจะไป1300 แต่พี่ มองลงนะ มองว่า ทองจะไปแถว40-+ ก่อน ที่จะไป1300

อาจอันนี้ไม่แน่ใจนะ คือพี่มองว่า ชุดคลื่นที่ย่อมา1251 ยังลงไม่จบจ้ะ น่าจะลงต่อ อันนี้ต้องเน้นดูอินดี้รายสี่กะเดย์จ้ะ

ยังไงก็ดูสันยานเอาเนอะ

เราต้องเชื่อกราฟเราคับเจ๊ เพราะว่า เครื่องมือที่ใช้มันก้อคนละอย่างกัน อย่าว่าแต่เทคนิคคนละสาย

บอยเชื่อกราฟตัวเองอย่างเดียว เวลาเทรดกันกับจานดอด น้องญ่า บอย ไม่ว่าใครบอกรัยก้อใช่ว่าคนที่เหลือจาเชื่อเข้าตามเรยนะคับ

ต่างก้อต้องมาเล็งกราฟตัวเองก่อน เห็นด้วยถึงเข้า

ขนาดจานดอดเป็นอาจาน มาบอก เอสแร้วนะ บอยก้อไม่ได้เอสตาม

จนกว่าได้มาเล็งกราฟตัวเองก่อน

หรือบอยบอกน้องญ่าให้แอล ญ่าก้อไม่ได้เชื่อ จนกว่าได้เล็งเองก่อน

บอยไม่ได้อ่านวิเคราะห์นะคับ เพราะงานเยอะคับอ่านไม่ทัน

มีอ่านก้อน้าเคน ที่เหลือเล็งอย่างเดียว

เราเอสที่เดียวกันเรยคับ ปิดหมูเหมือนกันคับ ไม่คุ้มที่เอส ที่เห็นสัญญาณราย4 เรย

เพราะเอเชียกำลังดัน เมกาก้อส่งมาดี กัวข่าวด้วยคับ หมูซะเรย

บอยตั้งคัท 1275 ลงทำงานยังกะว่ามีโอกาสโดน

ว๊าว เจ๊ก้อดอย เย้ย เจ๊ก้อแอลหรอคับ ลุ้นๆๆกันคับ ราย1 ๆๆๆ

มองเหมือนเจ๊คับ รายใหญ่ไม่ค่อยดี ต้องระวัง ต้องไม่เผลอ

ขอบคุณในส่วนวิเคราะห์ด้วยคับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แอบศืกษาคุณญ่า คุณบอย และอาจารย์ดอด และเพื่อนทุกๆคอลัมภ์ อยู่ตลอด แต่สิ่่งที่ยากมากคือการมีวินัย ความอยากได้อีก ทำให้เสียโอกาศไปหลายหน เพราะ ความไม่มีวินัย ทั้งทีตั้งไว้ในใจ แต่ไม่ทำ

พยายามฝึก พยายามเรียนรู้นะคับ เพราะประโยชน์มันได้กับตัวเรา ไม่ใช่คนอื่น

ไม่มีรัยยากเกินเราทำได้แน่นอนคับ ไม่ว่าวินัย หรือ เทคนิค

สิ่งที่บอยพูดให้ฟังไม่ใช่ว่าบอยทำได้ดีแร้วนะคับ

เพียงแต่เอาประสบการณ์ที่อยู่ในตลาดมาแชร์ หลายสิ่งหลายอย่างบอยก้อยังต้องพัฒนาอยู่ตลอดคับ

สู้ๆนะคับ คุณเฮนรี่

เจอน้องซูเล่นก่อนจากจนได้ วันก่อนไม่ วันนี้จัด

คุณบอย คุณญ่า คุณAlan ป้าเขม คุณHenry น้องทองไม่ยอมลงมาหาสา

ง่วงแล้วค่ะ....สาไปพักก่อนนะคะ ฝันดีราตรีสวัสดิ์ค่ะ

คุณศารอตรงไหนคับ สงสัย 200 รายเดย์ 555+

เขยิบลงไปแร้วคับ แต่จาทันโบรก.มั๊ย

ฝันดีนะคับคุณศา รวยๆๆทุกวันคับ

ไม่เท ไม่ทิง ลูกทิงดีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขาดก้อแต่ราย4 ไม่ยอมทิง รายสำคัญ

สวัสดีค่ะ น้องบอย น้องญ่า คุณสา คุณชาวดอย และทุกท่าน

ขอ6 หน่อยจ้ะ น้องบอย

น้องบอย สอนหน่อยค่ะ ว่าดูยังไงถึงรู้ว่าบาวได้67 อ่ะ เก่งมากเลย

ถูกแก้ไข โดย Alan