ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

คุณศา แอลเมื่อวานปิดไปยังคับ น่าปิดไปแร้ว

มีข่าวพวกยุโรปสบายจัยที่กรีซดีลเรื่องหนี้

หุ้นยุโรปดีดตั้งแต่เปิด เรื่องนี้บอยดีเลย์นะคับ มาตั้งแต่ก่อนหัวค่ำ

เกี่ยวป่าวไม่แน่จัย แต่เล่นเอาทอง/ดอล ทอง/ออส ร่วงตามกัน

รมว.คลังกรีซนัดคุยดรากี้ที่แฟรงเฟิต วันพุธ

ปิดไปแล้วค่ะคุณบอย...สาถือตัว L ข้ามมาปิดอีกวันค่ะตั้งใจว่าจะปิด 128X UP

ราคาดีดแรงมาถึงเป้าหมายปิดก่อนเลยค่ะ..ปิดสถานะเสร็จไข้ขึ้นทานยาแล้วนอนเลย

ไม่ได้ดูทำอะไรต่อเลยค่ะ....( เสียดายจังค่ะไม่ได้ช้อตกลับลงมาอีกรอบ...รู้สึกไม่ไหวจิงๆอยากนอนอย่างเดียวเลย )

เช้ามาเห็นน้องทองร่วงมาเยอะ...น่าจะดีดกลับไปได้บ้างสาเสี่ยง L ไปแล้วด้วยค่ะ

มาวัดใจกับน้องทองอีกแล้ว....ผ่าน 1262 ให้ได้นะจ๊ะน้องทอง สู้ สู้ 30067.gif 30067.gif

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

กรี้ดดดด เซลสตอป78 ปิดหมู74 อีกแล้ว เฮ้ออออออ

เป็นประจำค่ะเอ็กเนตนะค่ะ แอบโกงเรา

เอาจรวดมาช่วยๆๆคุณศาคับ 555+

หัดยิงจรวดกะเค้ามั่ง..... จรวดเพอร์ชิ่ง II เป้าหมายละติจูด 72 องศาเหนือ

เย้ๆๆๆ....คุณบอยส่งจรวดมาช่วยแย้ว.....สาตั้งพิกัดไว้ที่เดียวกะคุณบอยเลยค่ะ usc14.gif

สาเปิด L ตอนเช้า บาทอ่อนกว่าตอนนี้ค่ะ...บาทเริ่มแข็งกลับมาเป้าทำกำไรลดลง

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

เอาจรวดมาช่วยๆๆคุณศาคับ 555+

หัดยิงจรวดกะเค้ามั่ง..... จรวดเพอร์ชิ่ง II เป้าหมายละติจูด 72 องศาเหนือ

อ้าว จะไป72 หรา เค้าปิดหมูอีกแล้วจิ แงๆๆๆๆๆๆๆ

กรีซเริ่มเจรจาหนี้กับไอเอ็มเอฟ

แร้วรมว.คลังกรีซพูดประโยคนึง รัยเป็นไปไม่ได้ซักอย่าง

'It Can't Possibly Be Business as Usual in Greece' มันไม่สามารถเป็นไปได้ ที่กรีซปฏิบัติได้ รัยแบบนี้มั๊ง

มีเอฟเฟ็คทันที ทอง/ดอล ทอง/ออส ค่าเงินต่าง่ๆ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แอลออส/เยนเพิ่งปิดไปหยกๆ เวลา 10:22

มางดีดจรวดแท่งเวลา 10:26 (gmt+7)

แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยคับเจ๊อลัน

เข้าตามไปอีกที 10:30 ถอยชนทุน

แอลออส/เยนเพิ่งปิดไปหยกๆ เวลา 10:22

มางดีดจรวดแท่งเวลา 10:26 (gmt+7)

แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ด้วยคับเจ๊อลัน

เข้าตามไปอีกที 10:30 ถอยชนทุน

บายสตอปทอง68 ดีดไป71 เลยตั้งตอปหน้าราคา หันมาอีกที กินตอปเลย แงๆ

ซำบายดีทุกๆท่าน

สวัสดีคับ คุณเม้ง สบายดีกันนะคับ (55 ฟังแหม่งๆเนาะ) ขอบคุณมากคับ

เย้ๆๆๆ....คุณบอยส่งจรวดมาช่วยแย้ว.....สาตั้งพิกัดไว้ที่เดียวกะคุณบอยเลยค่ะ usc14.gif

สาเปิด L ตอนเช้า บาทอ่อนกว่าตอนนี้ค่ะ...บาทเริ่มแข็งกลับมาเป้าทำกำไรลดลง

พิกัดเป้าหมายของคุณศา มาแร้ว ยินดีด้วยนะคับ

คุณศารวยเละเทะ ช่วงนี้ ถูกทางติดๆ 4-5 รอบ ไม่รวยก้อทนไม่ไหว สุดยอดจิงๆคับ

อ๋อ คุณศาไม่สบาย ทานข้าวแร้วพักเยอะๆนะคับ อย่านอนดึกมากนะคับ

อ้าว จะไป72 หรา เค้าปิดหมูอีกแล้วจิ แงๆๆๆๆๆๆๆ

555 มะเปงรัย ไว้เราขอวิชารันจากสาวญ่ากูรูกาแฟกันนะคับ 555+

ทานข้าวกันก่อนนะคับ เจ๊อลัน คุณป้าเขม พี่เลิฟ พี่วัน พี่แหวน คุณศา จานดอด น้องญ่า กิ๋นข้าวแลงฮื้อรำๆ ป๊ะกั๋นจ้า

อ้าว พี่แหวน... หวัดดีคับ ทานข้าวกันนะคับ เสี่ยบอยอยากหม่ำต้มยำกุ้งอีกแร้ว ซี๊ดซ๊าดน้ำลาย 6

ขอบคุณคับพี่แหวน

แง๊ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ วันนี้เพิ่งได้ไม่กี่บาทเรย เซ็งลี้ไม่ฮ้อ..

บายสตอปทอง68 ดีดไป71 เลยตั้งตอปหน้าราคา หันมาอีกที กินตอปเลย แงๆ

โอ๋ๆๆ ไม่เป็นรัยนะคับ ดีดสะบัดแบบนี้มันเอาแน่ไม่ได้

เผลอชะล่าจัยหน่อย มันตบลึกกว่าจุดดีดได้ง่ายๆ เพราะมีข่าวกระตุ้น แรงได้ทุกทาง

ใส่เทลได้ รีบใส่ ดีแร้วคับเจ๊ ปลอดภัยไว้ก่อน พลาดมันจัดหนัก อีเว้นท์แบบนี้

ไม่ได้กำไร แต่อย่างน้อยเราก้อเล่นฟรีเท่าทุนนะคับ แค่ขาดทุนกำไร

ถ้าไปต่อจังๆ เราก้อโกยกับโกย

เทรดแร้วมีแต่กำไร อย่างแย่คือเท่าทุน ไม่มีคำกว่าขาดทุน สุดยอดปรารถนาของการเทรดคับ

บอยบายๆก่อนนะคับเจ๊ ลั๊นลา