ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เรื่องแปลก..แต่จริงบนโลก!

คิงโพธิ์แดงเป็นไพ่คิงใบเดียวในสำรับที่ไม่มีหนวด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

มีใครอยากได้โต๊ะทานข้าวแบบนี้ไว้ที่บ้านมั่งคะ

อยากได้เฟอร์นิเจอร์ชิ้นไหน สั่งได้เลยค่ะ เด๋วเสี่ยบอยจัดให้

อุ่ย..นึกว่าเข้าห้องผิดซะอีก :P หวัดดีค่ะ เพื่อนๆ ทุกคน :D

ขาแอล คงยิ้มหวานได้แล้วนะคะ ยินดีด้วยค่ะ :lol:

เป็นกำลังใจให้ คุณแม่น้องคิตตี้ ป้าหนู ด้วยเหมือนกันค่ะ

ช้าไปหน่อยนึงเนาะ :P

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

หนีไปเที่ยวไหนมาค่ะคุณญ่า

หมู่เฮาบ่นถึง หล๊ายหลายเลยอะจ้า

:P

ตอนนี้ก็เริ่มน่ากลัวเหมือนกันค่ะ ไม่กล้าแอลเกิน 30อ่ะ ก็คงรอย่อดีกว่าค่ะ

แนวรับก็ 20 14 10 ไม่รู้เค้าจะย่อให้แค่ไหน

แรงดีไม่มีทุบเลย ไม่กล้าแนะให้แอลให้เอสเลยค่ะ

ถ้าโกยลำไยไปได้เยอะแล้ว ก็ออกมานั่งรอดูบ้างก็ดีค่ะ

ไม่กล้าแนะจริงๆ

ขอบคุณ 6 จานดอด ด้วยค่ะ กลัวๆ กล้าๆ อยู่เฉยๆ ดีกว่า

ใกล้วันปิดสัญญา ระวังกันด้วยนะคะ ที่่แน่ๆ ไม่รู้เค้าจะไล่

ปิดเอส หรือ ปิดแอล นี่สิคะ :unsure:

หนีไปเที่ยวไหนมาค่ะคุณญ่า

หมู่เฮาบ่นถึง หล๊ายหลายเลยอะจ้า

:P

ไม่ได้ไปไหนค่ะ น้องทองไม่ได้ดังใจขาเอส

เลยต้องยอมหลีกทาง ให้เค้าขึ้นไปรับเพื่อนๆ บนดอยก่อนค่ะ

กำลังรอจังหวะเค้าอ่อนแรงอยู่ค่ะ เมื่อไหนเมื่อนั้นเนาะ :gvme

ขอบคุณที่คิดถึงกันนะคะ ^_^

เอากราฟมาฝากคนที่่่ชอบ เล่นสั้นๆ ในวันนะคะ ^_^

อันนี้เดาแบบให้เสียคัทน้อยที่สุดกรณีผิดทาง..กำไรพอเพียงค่ะ แฮ่ๆ

http://youtu.be/3d1QhgBYm_o

:P :P

คุณแพทเหมือนกัน หายไปเลยอะ

เพื่อนๆ คิดถึง

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

วันนี้คุณญ่ามาแจกกราฟแถมเพลง(ชอบอ่ะ)

วันพรุ่งนี้..ตั้งใจจา S จักนอยพอได้ไหมเอ่ย SAFE รึป่าว?

คุณญ่าช่วยเล็งให้หน่อยได้ไหมคะ..? (เล็งให้หน่อยนะคะ please ...)

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ..

บอกให้คุณญ่าช่วยเล็งยังไม่ทันไรเริ่มย่อแว้ว!!

แต่ยังไม่ดิ่งวันนี้ใช่ไหมเอ่ย?....(งั้นย่อมาให้ L ระยะสั้นช่ายป่าว)

บอกให้คุณญ่าช่วยเล็งยังไม่ทันไรเริ่มย่อแว้ว!!

แต่ยังไม่ดิ่งวันนี้ใช่ไหมเอ่ย?....(งั้นย่อมาให้ L ระยะสั้นช่ายป่าว)

เล็งให้แล้วตามกราฟข้างบนค่ะ แบบเล่นสั้น เข้าเร็ว ออกเร็ว นะคะ ถ้าของพรุ่งนี้

ต้องจบคืนนี้ก่อนค่ะ ถึงบอกได้ค่ะ คุณAriesa

ระวังด้วยนะคะ คงเทก่อนวันปิดสัญญาค่ะ :D

ใส่ชื่อผิดตะกี้ ขอโทษด้วยค่ะ :P

+++++++++++++++++++++++++++

ขอบคุณคะ....คุณญ่า (ทำไมลบเพลงหละค่ะ)

ไม่ได้ลบนะคะ ยังอยู่ปกติค่ะ เพราะๆ แบบเสี่่ยงๆ แฮ่ๆ ^_^

เล็งให้แล้วตามกราฟข้างบนค่ะ แบบเล่นสั้น เข้าเร็ว ออกเร็ว นะคะ ถ้าของพรุ่งนี้

ต้องจบคืนนี้ก่อนค่ะ ถึงบอกได้ค่ะ คุณณสุวรรณ์

ระวังด้วยนะคะ คงเทก่อนวันปิดสัญญาค่ะ :D

ขอบคุณคะ....คุณญ่า ถูกแก้ไข โดย Ariesa

อ๋อ...โน๊ตบุ๊คเป็นไรไม่รู้ค่ะเพิ่งลงโปรแกรมมาใหม่

อยู่ๆอ่านอะไรเดี๋ยวข้อความก็หาย..เดี๋ยวก็กลับมาเหมือนเดิม

ตอนนี้เพลงของคุณญ่ามีเหมือนเดิมแล้วค่ะ