ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ตอนเริ่มเล่นก็เป็นเหมือนคุณดอดเลยโดนเละ ตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่จนจะเลิกเล่นแล้วค่ะ แต่ตอนจบอยากรวยแบบคุณดอดบ้างอ่ะค่ะ :32

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ดอดจะเน้นเทรนนะคะ ถ้าเราสวนเทรน กำไรไม่คุ้มเสี่ยงค่ะ จะสวนเทรนเข้าก็ต้องแม่น เพราะโดนลากตามเทรนแล้วจะอ้วกได้ค่ะ

วิธีลดความเสี่ยง

1. เทรนอะไร เพราะอะไร

2. จะเข้าอะไร เพราะอะไร

3. เป้าตรงไหน เพราะอะไร

4. คัทตรงไหน เพราะอะไร

ตอบให้ได้ก่อนเข้าสถานะ ก็ลดความเสี่ยงได้ค่ะ

คุณเกี้ยมอี๋ Heirs ตอน 7 มาแว้วววววววว

ว๊าย คืนนี้จัดไป

โกลเบฯ.. กรอบ 36 / 45 หลุด 36 จะไป 20ต้นๆ หลุด 20 ให้คัทแอล

มองพักฐาน ซื้อขายตามเทคนิค

........

ออสฯ 30 35 / 50 60 ในวันเล่นสั้น บาวหรือแถว 50 ให้เปิดเอส ปิด 30-35

ขอบคุณจารดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆค่ะ :01

คุณเกี้ยมอี๋เก่งมากเลยนะคะ อลันดู ma. มะได้เลย

วันน้ีรอเป้าจานดอดด้วยคนค่ะ

ดอดจะเน้นเทรนนะคะ ถ้าเราสวนเทรน กำไรไม่คุ้มเสี่ยงค่ะ จะสวนเทรนเข้าก็ต้องแม่น เพราะโดนลากตามเทรนแล้วจะอ้วกได้ค่ะ

วิธีลดความเสี่ยง

1. เทรนอะไร เพราะอะไร

2. จะเข้าอะไร เพราะอะไร

3. เป้าตรงไหน เพราะอะไร

4. คัทตรงไหน เพราะอะไร

ตอบให้ได้ก่อนเข้าสถานะ ก็ลดความเสี่ยงได้ค่ะ

ขอบคุณแนวทางมากคะคุณดอด :gd

สวัสดีตอนบ่ายคะคุณดอด คุณบอย คุณต้นหญ้า

คุณเกี้ยมอี้ คุณขวด และเพื่อนๆทุกคนคะ

:01 :01

ประกาศ ประกาศ :Announce ห้องนี้เป็นแหล่งรวม ความรู้ดีดีทั้งนั้นเลย มีผู้แนะนำ และมีประสบการณ์ในการเล่นเทรด ขอเพื่อนๆมือใหม่

ที่ยังไม่ค่อยรู้เรื่องกราฟโปรดเข้ามาศึกษา หาข้อมูล และเทคนิค ต่างๆ ก่อนที่จะลงสนามจริงๆ กันนะจ๊ะ เราจะได้อยู่ในสนามนี้ได้อย่าง

ผู้ชนะมากกว่าที่จะเป็นผู้แพ้ตลอดไป เราอาจไม่จำเป็นต้องชนะทุกครั้งที่ลงสนาม แต่ขอให้ชนะมากกว่าแพ้ ก็เพียงพอ :gd สู้สู้นะคะทุกท่าน :57

update กราฟให้ค่ะ จะเอส จะแอล ก้อระวังกันด้วยละกันนะคะ /

เป็นความเห็นส่วนตัว ใช้วิจารณญาณด้วยค่ะ ^_^

เอ๊า ทำกราฟทีรัย....ทุกทีเลย.. เททททททททททททททททททททททท :P

ขอบคุณจารดอด น้องญ่า น้องบอยมากๆค่ะ :01

คุณเกี้ยมอี๋เก่งมากเลยนะคะ อลันดู ma. มะได้เลย

วันน้ีรอเป้าจานดอดด้วยคนค่ะ

ตะกี้แอล37 ตั้งตอป แล้วไปดู ละครย้อนหลัง แป้บเดียวมันโดดมากินตอป แล้วดีดกลับมาเฉยเลย

เฮ้อเบื่อจ้าว จุงเบย กินแล้วร่วงจะมะว่าเลย กินแล้วกลับมาที่เก่า มันเจ็บใจอ่ะ :ahh

ตะกี้แอล37 ตั้งตอป แล้วไปดู ละครย้อนหลัง แป้บเดียวมันโดดมากินตอป แล้วดีดกลับมาเฉยเลย

เฮ้อเบื่อจ้าว จุงเบย กินแล้วร่วงจะมะว่าเลย กินแล้วกลับมาที่เก่า มันเจ็บใจอ่ะ :ahh

เล็งใหม่นะคะพี่ เสียใจด้วยค่ะ

update กราฟให้ค่ะ จะเอส จะแอล ก้อระวังกันด้วยละกันนะคะ /

เป็นความเห็นส่วนตัว ใช้วิจารณญาณด้วยค่ะ ^_^

ขอบคุณค่ะคุณต้นหญ้า

เอ๊า ทำกราฟทีรัย....ทุกทีเลย.. เททททททททททททททททททททททท :P

ทำบ่อยๆนะคะ

ขอบคุณค่ะ