ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีจ๊าเสี่ยบอยสุดหล่อ จานดอดสุดสวย และน้องญ่าแสนงาม 5555

จากกราฟเจ้ ราย 30 มันติด ma5 น่าจะเอาอยู่สักระยะนะ :17

ช่วงนี้ปอดว่าอะจ๊ะ

ma5 เจ้ นี่ใช้ได้เลยเนาะ ^_^

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีจ๊าเสี่ยบอยสุดหล่อ จานดอดสุดสวย และน้องญ่าแสนงาม 5555

จากกราฟเจ้ ราย 30 มันติด ma5 น่าจะเอาอยู่สักระยะนะ :17

ช่วงนี้ปอดว่าอะจ๊ะ

ma5 เจ้ นี่ใช้ได้เลยเนาะ ^_^

เนาะ เอ็มเอ5 พี่เกี้ยมอี๋ล็อคอยู่ไป 2 แท่งติดๆ

ล็อคแท่งแรกไม่ให้ขึ้น แร้วมากดแท่งสองจนย่อ

แท่งใหม่นี้พยามจาขึ้นเทสเอ็มเอพี่เกี้ยมอี๋ซ้ำอีกแร้ว โดนขวางๆ อยู่

จะพยายามนะคะ :P

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะคุณต้นหญ้า

เอสไว้จนหนาวไปหมดแร้ว ทำไมหมีไม่ทำงานซักทีค้าบบบบ

ยังไม่ยอมย่อลง ma5 รายสี่เรย

เอสไว้จนหนาวไปหมดแร้ว ทำไมหมีไม่ทำงานซักทีค้าบบบบ

ยังไม่ยอมย่อลง ma5 รายสี่เรย

ราย 4 เพิ่งเปิดแท่งคับ เพิ่ง 11 นาที จาย่อไม่ย่อต้องลุ้นที่แท่งนี้นะคับ แท่งก่อนไม่ใช่คับ

แร้วราย 4 ย่อมกินเวลานาน เอ็มเอ 5 ราย 4 ประมาณ 50-49

รายย่อยย่อแร้ว คงต้องปล่อยรายย่อยดีดเสดก่อนคับ

ค่อยมาดูว่าจายอมลงมามั๊ย หรือต้องรอแท่งต่อไป

เหตุผลที่หมี(คุณขวด) อู้งาน 555

ดอด ย่อก็ระวังลูกทิงเรี่ยราดเต็มไปหมด

ดอด ต้องเทแรงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ กวาดลูกทิงให้เรียบ

ดอด เมื่อยตา เมื่อยต................... นอนพักแปปค่ะ

บอย ไม่อ้วนทนไหวหรอคับ

บอย เผลอเป็นกิง เผลออีกทีเป็นนอน

แว๊กกกกก เผลอก๊อปมาเกิน ขออภัยจานดอด 555555555555555+

ลูกทิงเต็มไปหมดคับ ถ้าลงแบบเกรงจัย ลงเมื่อไหร่ก้อเสดลูกทิงคับ

ต้องสาด

เอาแบบง่ายหน่อยนะคะ ถ้าเกิดติดเอส ไม่อยากคัท จะล๊อค

หรือ ทำกำไรระหว่างทางแบบคุณหนุ่มจันท์ พี่ปองลองแบบนี้ก้อได้ค่ะ

เอา ไฮ-โลว์ ของวันก่อน มาลบกัน แล้วหาร 2

ถ้ามีเอส ไม่หลุด เปิดแอลล๊อคค่ะ จะเอสใหม่ หรือ จะทำรัยต่อ ค่อยมาเล็งอีกที

เช่น ไฮ 1355 โลว์ 1336 1355-1336=18 หาร 2 =9

ก้อเอาโลว์ 1336+9 = 1345 ถ้าพี่มีเอส ก้อคอยดู ถ้าไม่หลุด 1345 พี่ก้อเปิดแอลล๊อค

เอสตัวเก่าไว้เลย หรือจะ ตัดใจคัทเลย ถ้าไม่หลุด อะไรประมาณนี้ค่ะ

ลองเทสดูในกระดาษก่อนก้อได้ค่ะ วิธีนึง อาจจะเหมาะกับอีกคนนึง

แต่อาจจะไม่เหมาะกับอีกคนก้อเป็นได้ ของแบบนี้ต้องลองค่ะ ^_^

ขอบคุณน้องต้นหญ้ามากๆ

สำหรับคำแนะนำดีๆคะ^-^

:v@ :v@ :v@

ห้องนี้กูรูน่ารักทุกคนเลย คอยให้ทั้งกำลังใจ และคำแนะนำดีๆเสมอขอบคุณนะคะ :gd

คุณหนุ่มจันท์เอสตรงไหนคับ

เอส ตรง 1355 คับ แต่ใจไม่แข็งพอ ปิดหนีไปซะก่อนแระคับ ก่อนข่าว ตีหนึ่งจะมา

และแล้วมันก็ดีดลงมาให้ช้ำใจ

กรี๊ดดดดดดดดดดดดด เกิดรัยขึ้น

แหกขี้ตามาดู

ระวังโตย ไม่หลุด ทั้งทิงทั้งทริค จามา

1340-42 ยืนได้มั๊ย ยืนไม่ได้เป็นเรื่องเลย :P

ดอลดีดค่ะ โดนกินต๊อปแอล เลยไป 4 จุดแน่ะ :angry:

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.