ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

แก้คำผิด ไอแพดไม่ดีพิมพ์ไม่ถูกสักที ดีใจกะลำไยทุกคนค่ะ น้องญ่ารอ 1337 อยุ่มั้ยค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ ยินดีกับลำไยเจ้าป้าด้วยนะคะ

โห วันนี้ได้แม็กนั่มแน่ะ ปกติได้แค่มาม่า 1ห่อ

คุณดอด ลองเปลี่ยนจาก มาม่า เป็น นิสชินดิ อร่อยแถมประหยัดตังได้นิดๆ อิอิ

เชียร์ๆๆๆ ให้เป็นรูปนี้ค่ะ :P

แต่ถ้าทะลุได้ ก้อมีหนาวเหมือนกันเนาะ ต้านแรก 1358 ค่ะ

Target ของลิ่มเท่าไหร่อ่ะญ่า

รวยมั๊ยคะคุณอลัน

ขอบคุณค่ะจานดอด

รอบน้ีฝึกความนิ่งสำเร็จค่ะ มะคืนโดนลากเอส ที่1354 แต่เห็นคลื่นครบ บวกกะมีหมีเจ้นรออยู่

ก็เลยอดทนรอ จากขาดทุนเลยกลายเป็นมีกำไร ปิด1352 แล้วนับคลื่นเดาว่าน่าจะบาวแถว1360-+

เลยตั้งไว้ค่ะ แมทและก็ตั้งปิดที่1345เพราะ มาอ่านจานดอดเห็น1343 แต่เผื่อ2 $ ปิด. เรียบร้อยแล้วค่ะ

เที่ยวน้ี ทำสำเร็จเป็นคร้ังแรกค่ะ ค่อยๆปรับตัวค่ะ

ตอนมันลาก ต้องหนีไปเล่นเกมค่ะ นานๆเปิดดูแวปนึง ต้องมั่นใจที่เรามอง มะงั้นโดนตลอดค่ะ

อลันปิดแพนิคบ่อยมาก

จริงๆอลันว่า ยากก่าแท่งเยอะ ตรงมันเห็นตัวเลขขาดทุนมันวิ่งให้เห็นคาตานี่แหละค่ะ มันลุ้นมากๆเลย

ทำให้ใจไขว้เขวง่าย ทำผิดบ่อยค่ะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

รอ 1337 อยู่ ลงมาซะที :21 :21

รอด้วยคนค่ะ ส่วนตัวนับเองแบบมือใหม่ ก็ลุ้นแหย่ขาสุดท้ายก่อนข้ึนค่ะ

รายสี่ ทิงฮิดเจ้น รออยู่รึป่าวคะ

ถูกแก้ไข โดย Alan

รอบน้ีฝึกความนิ่งสำเร็จค่ะ มะคืนโดนลากเอส ที่1354 แต่เห็นคลื่นครบ บวกกะมีหมีเจ้นรออยู่

ก็เลยอดทนรอ จากขาดทุนเลยกลายเป็นมีกำไร ปิด1352 แล้วนับคลื่นเดาว่าน่าจะบาวแถว1360-+

เลยตั้งไว้ค่ะ แมทและก็ตั้งปิดที่1345เพราะ มาอ่านจานดอดเห็น1343 แต่เผื่อ2 $ ปิด. เรียบร้อยแล้วค่ะ

เที่ยวน้ี ทำสำเร็จเป็นคร้ังแรกค่ะ ค่อยๆปรับตัวค่ะ

ตอนมันลาก ต้องหนีไปเล่นเกมค่ะ นานๆเปิดดูแวปนึง ต้องมั่นใจที่เรามอง มะงั้นโดนตลอดค่ะ

จริงๆอลันว่า ยากก่าแท่งเยอะ ตรงมันเห็นตัวเลขขาดทุนมันวิ่งให้เห็นคาตานี่แหละค่ะ มันลุ้นมากๆเลย

ทำให้ใจไขว้เขวง่าย ทำผิดบ่อยค่ะ

จริงที่สุดเลย

19.21 + 21.00 สองตลาดที่มาเพื่อลากเป็นการเฉพาะ

ทองจาขึ้นได้ ต้องสองตลาดนี้เอาด้วย

เวลาขาลง ก้อทุบจนตลาดอื่นไม่กล้าเก็บ ต้องหันกลับมาร่วมด้วยช่วยทุบ

เพาเวอร์เค้าเยอะจิงๆ

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย คุณด๊อด

ได้แต่เข้ามาอ่าน ไม่ได้เม้นท์หลายวันเลยค่ะ

กลับมาก็สะสางงานจนหัวยุ่งไปหมด อิอิ

รวยๆๆๆๆๆ กันทุกคนเลยใช่มั้ยคะ

Target ของลิ่มเท่าไหร่อ่ะญ่า

ต้องดูรับเป็นจุดๆ ไปค่ะพี่ วัดระยะดูคร่าวๆ น่าจะ 1310-11 แต่คงไม่ลงทีเดียว

ถ้าดีดกลับขึ้นไปได้ เค้าก้อคงไปทำยึกยักๆ สามเหลี่ยมข้างบนต่อค่ะ

ข่าวบวกเค้าเยอะ จะให้แบบนั้นคงต้องมีรัยมาทุบแรงๆน่ะ

ตอนนี้ ขาเอสก้อต้องลุ้นให้หลุด 1342 ก่อน ไม่หลุดตรงนี้ก้อยังมีโอกาสดีดกลับไป

1350 1355 1361 วนอยู่แบบนี้แหละ

ถ้าหลุด 1342 ก้ออาจจะมีโอกาส ลงมาถึง 1321 ค่ะ แต่ระหว่างทาง

ก้อจะมีรับสำคัญคือ 1337 1330 ค่ะ :unsure:

ยังรอซื้อกันที่ 1337 รึป่าวคะ รอด้วยคน

เอสตรงไหนดีคะ น้องๆ

ต้องดูรับเป็นจุดๆ ไปค่ะพี่ วัดระยะดูคร่าวๆ น่าจะ 1310-11 แต่คงไม่ลงทีเดียว

ถ้าดีดกลับขึ้นไปได้ เค้าก้อคงไปทำยึกยักๆ สามเหลี่ยมข้างบนต่อค่ะ

ข่าวบวกเค้าเยอะ จะให้แบบนั้นคงต้องมีรัยมาทุบแรงๆน่ะ

ตอนนี้ ขาเอสก้อต้องลุ้นให้หลุด 1342 ก่อน ไม่หลุดตรงนี้ก้อยังมีโอกาสดีดกลับไป

1350 1355 1361 วนอยู่แบบนี้แหละ

ถ้าหลุด 1342 ก้ออาจจะมีโอกาส ลงมาถึง 1321 ค่ะ แต่ระหว่างทาง

ก้อจะมีรับสำคัญคือ 1337 1330 ค่ะ :unsure:

ขอบคุณคร้าาาาา จุ๊บๆๆๆๆๆ

ยินดีด้วยค่ะ พี่อลัน ดูมาก รนจริงๆนะคะ

เมื่อคืนลาก ญ่าก้อคัท แล้วไปเปิดใหม่เอา

คิดว่าถ้าดีดน่าจะถึงซักประมาณ 64-65

อาศัยทริค 2 จานดอด+หมีควาย สู้ก้อสู้

เปิดใหม่ คัทเก่าเลยค่ะ ก้อยังพอเอาคืนได้บ้าง

แต่ก้อไม่หมดนะ แฮ่ :_02 แต่ก้อเพิ่งเอาคืนได้วันนี้เองค่ะ ก้อยังดีเนาะ ^_^

ยินดีด้วยค่ะ พี่อลัน ดูมาก รนจริงๆนะคะ

เมื่อคืนลาก ญ่าก้อคัท แล้วไปเปิดใหม่เอา

คิดว่าถ้าดีดน่าจะถึงซักประมาณ 64-65

อาศัยทริค 2 จานดอด+หมีควาย สู้ก้อสู้

เปิดใหม่ คัทเก่าเลยค่ะ ก้อยังพอเอาคืนได้บ้าง

แต่ก้อไม่หมดนะ แฮ่ :_02 แต่ก้อเพิ่งเอาคืนได้วันนี้เองค่ะ ก้อยังดีเนาะ ^_^

555 หมีควายเรยหรอ

หมีเจ้นเอาไม่อยู่ ต้องเล่นหมีควายซะแร้ว

คุณขวดเอาหมีตัวใหญ่ๆ ดุๆ กว่านี้มาได้มั๊ยคะ เอาแบบว่าถึงเหวของทุกคนเลยอ่ะ

วันนี้คุณขวดดดด เอาหมีแพนด้ามา เรยลงแค่นี้

หมีมันน่ารัก

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ราตรีสวัสดิ์นะคะทุกคน

พรุ่งนี้ธุระแต่เช้าาาาาาาาาาาา กว่าจะกลับก็บ่ายยยยยยยยยยยยย

ฝากเสี่ยบอยคุณญ่าวิฯและแปะกราฟด้วยนะคะ จะเข้ามาดูค่ะะะะะะะะะะะะ

รวยๆๆๆนะคะ