ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เสียใจด้วยนะคะ เวลา ราคาแรงๆ ก้อจะแบบนี้ค่ะ เค้าจะอ้างแกป อย่างเดียว ญ่าทำกระทั่่ง cap หน้าจอให้ดู วงกลมให้ดู :P ไม่ได้ผลค่ะ ต้องยอมรับตามเค้า ไม่ได้หมายถึงว่า ใครถูก ผิดนะคะ เพียงแต่ชี้ให้เค้าดูว่า ถ้าราคาเหวี่ยง น่าจะเหวี่ยง ทั้งสองด้าน ทำไม เหวี่ยงแค่ด้าน ที่เราตั้งกำไรไว้ แต่ตัวที่ตั้ง ตัดขาดทุนไว้ กลับเกินไปถึง 10 จุด คุยโต้กันไป มา นานมากค่ะ จนเราต้องถอยไปเอง เมื่อยมือค่ะ เถียงไปก้อรู้ว่า ไม่มีประโยชน์ ถ้าอ้างว่า เป็นแกป ในการ เปิด ปิด order ตอนนี้ ญ่าเลยไม่เอาแล้ว เข็ดการตั้งราคา กดสดดีกว่า กดยาก ราคาวิ่งไป เราไม่พอใจ ก้อไม่เอา พอใจ คิดว่าจะลงต่อ ก้อตัดสินใจเปิด จบค่ะ อย่างเมื่อคืน ญ่าเปิดเอส 1262 ตั้งปิด แค่ 1255 ยังลงไปปิดให้ถึง 1251 คงจะเป็นแรงเท เวลาเทหนักๆ ระบบไล่จับราคาไม่ทัน เลยเป็นอย่างที่เห็นค่ะ นี่ถ้าใครตั้ง เซลต๊อปไว้ 1255 56 คงลงแมทไปถึง 1251 50 แน่ๆ ลงต่อก้อดีไป ถ้าไม่ลงต่อเด้งแรง ตายๆๆ อย่างเดียว ^_^

เป็นเหมือนกันครับตอนร่วงครั้งแรก ตั้ง TP แต่ไปแมท ต่ำกว่าเป้าไปหลายอยู่ ก็โชคดีไป

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เป็นเหมือนกันครับตอนร่วงครั้งแรก ตั้ง TP แต่ไปแมท ต่ำกว่าเป้าไปหลายอยู่ ก็โชคดีไป

ยินดีด้วยค่ะ

บางคนโชคดี กำไรเกิน บางคนโชคไม่ดี โดนกินคัทเกิน

คงต้องเผื่อใจด้วยเนาะ ยินดีคุณหนุ่มจันท์ด้วยเหมือนกันค่ะ

รอบนี้โชคดีไป แฮ่ๆ ^_^

ภาษาไทยยังไม่มาค่ะ

รอแปปนะคะ ก่อนเที่ยงน่าจะมาค่ะ

เมื่อคืนเจ้รวยป่าวคะ ช่วงนี้เห็นเงียบๆไป

มะค่อยว่างอะ เวลามาครึ่งๆกลางๆก็ไม่เอาดีกว่า ว่าจะเอสตอนขึ้น 66 ก่อนร่วง แต่เห็น ห้าทุ่มลยไปนอนดีกว่า

วันก่อน อาหารเป็นพิษจ๊า อาเจียรสะหมดไส้หมดพุง ซาหลบเหมือบ

เจ้ คิมทันมาแล้ววววววว

จานดอดดูก่อนเลย เด๋วคืนนี้จัดไป

ออสฯ..ยังเน้นฝั่งช็อตเหมือนเดิม

15 30 /55 60 เด้งช็อต ไม่แนะนำแอล ถ้าจะแอลต้องเข้าออกไวจริงๆแล้วมีตั้งคัทเสมอเพราะเรากำลังสวนเทรน

ถูกแก้ไข โดย dod

ออสฯ..ยังเน้นฝั่งช็อตเหมือนเดิม

15 30 /55 60 เด้งช็อต ไม่แนะนำแอล ถ้าจะแอลต้องเข้าออกไวจริงๆแล้วมีตั้งคัทเสมอ

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด

คุณอริสารวยมั้ยคะเมืื่อคืน

หรือว่ารอเก็บคะ

คุณอริสารวยมั้ยคะเมืื่อคืน

หรือว่ารอเก็บคะ

ได้ค่ะคุณดอดแต่ยังไม่รวย (รอรอบใหม่แล้วรอเก็บด้วยค่ะ)...เห็นคุณดอดกรีสสส..แต่เช้ารวยแน่เลยยินดีด้วยนะคะ

รอ S อีกตามวิ..คุณดอดตอนเช้าค่ะ ทำตามแนวคุณดอดยังรับทรัพย์เสมอค่ะ :v@

ขอโทษนะคะ ถ้าใช้สีเยอะไปหน่อย เพราะญ่าอ่านตามไปด้วย

อาจจะรกๆ ตาหน่อยค่ะ ^_^

ขอบคุณนะคะ..คุณญ่า แจกทั้งกราฟทั้งวิเลย ไฮไลท์ดีแล้วค่ะ...อ่านง่ายจำง่ายตรงประเด็น :gd

ปร๋าขา....1234 ยังจะมาอยู่มั๊ยค๊ะ

ถ้าไม่มา จะมา แต่ถ้ามา ไม่มา ฮี้ววว grin.gif

เด้งสุด ไม่น่าเกิน 1256 สำหรับวันนี้ สัญญาณยังไม่ค่อยจะดี เมื่อคืนลงถึง 1240

อาจจะมีแรงส่งทดสอบ 1234 ตามที่แปะไว้ หลังจากพยายามทดสอบ 1256 แล้ว

(โห เขียนยังกะบทหนัง ฮี้ววว อีกที)

++++++++++++++++++++++++++++++

ขออนุญาตแชร์นะคะ ขอบคุณป๋าอาวค่ะ :D

จานดอดดูก่อนเลย เด๋วคืนนี้จัดไป

ขำอ่ะเจ้

พระรองวาดหน้าพระเอก เหมือนมากกกกกกก 5555555 ขำกร้ากเลย