ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

:_10

(((คุณดอด คุณญ่า เสี่ยบอย))))

1271 แล้วจ้า :_cd :_cd :_cd

จะ S ก็กลัว เป้าตามวิฯ 1265 เอาไงดีอะจ้า

มีเหว 1258.759 หรือจะรอ cut 1265 ดีคร้าบ

เปิดอะไรกันไว้บ้างหรือเปล่าค่ะ ส่ง 6 ด้วยน้า

:21 :21 :21

หวัดดีค่ะ ทุกกกกกกกกกคน r2HPGS.gif

สงสัย 6 ไม่ไหวค่ะ คงหลับไปแล้วเนาะ ตอนนั้น 55+

หวัดยังไม่ค่อยหายดีเลยค่ะ ยังไอๆๆแค๊กๆๆ อยู่ เอาตามวิคุณดอดก้อได้ค่ะ ลงไปรอ

ล่างๆ นุ่นเลยค่ะ แต่ต้องคอยระวัง ถ้าเกิดทะลุ 1280 และ ยืน 1285 ได้นะคะ :unsure:

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด.....

เมื่อคืนน้องทองน่ารักไม่ดื้อแล้วค่ะ (ให้รอซะหลายวัน)

วันนี้น้องจะไปฝั่งไหนพี่ไม่ว่าน้องแล้ว...ให้อภัยทั้งหมด (แต่อย่าเล่นแรงนักนะจ๊ะน้องทอง) :v@

ยินดีด้วยนะคะ :gd

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เดี๋ยวญ่าคงไปรอเอส 1277 1280 SL 1285 เพราะ ถ้าทะลุ 1281 แล้วยืนได้นิ่งๆ

คงขึ้นไปเทส จุดที่ร่วงเมื่อวานนี้ค่ะ 1285 1288 ใครจะเสี่ยงเล่นสั้น

หาจุดตัดขาดทุนกันดีดีนะคะ :P

หรือถ้าอยากเสี่ยงแอล จุดตัดขาดทุนน่าจะ 1268-65 ค่ะ

แบบสั้นๆ เล่นในวันนะคะ :unsure:

หายไวๆ นะค่ะคุณญ่า

ขนาดเราไปฉีดวัคซีนมายังเอาไม่อยู่เหมือนกันจ้า

เลยเล่นวิตามินซี 100 ml. แบบเม็ด

ปกติซื้อให้ลูกกินเวลาเริ่มเป็นหวัด

เขาจะคิดว่าเป็นขนม คุณหวัดก็น็อคไปตามระเบียบ

ข้าจ้าวก็อัดไปเกือบ 3 แฝง (30 เม็ด) ใน 2 วัน

หายแล้วจ้า

ลองกินวิตามินซีเล่นก็ได้นะค่ะคุณญ่า

แต่เอ กินยิ่งเยอะยิ่งขาวป่าวน้า

(พวกสาวๆ ดาราเขาจะฉีดเข้าผิวเพื่อความเปล่งปลั่งอะ)

ถ้าสวยขึ้นอีก เสี่ยบอยจะจำได้เปล่า อิอุอิอุ : )

โกลเบฯ.. 65 / 77 เล่นสั้นปิดช็อตที่ 65 มีโอกาสลงทดสอบ 50

ถ้าหลุด 50 ยืนไม่ได้ ก็ช็อตตาม

......

ออสฯ.. 60 70 / 80 95 ยังเน้นดีดแล้วช็อต แต่เทรดในกรอบเพราะยังไม่มีปัจจัยแรงๆ

ขนาดเราไปฉีดวัคซีนมายังเอาไม่อยู่เหมือนกันจ้า

เลยเล่นวิตามินซี 100 ml. แบบเม็ด

ปกติซื้อให้ลูกกินเวลาเริ่มเป็นหวัด

เขาจะคิดว่าเป็นขนม คุณหวัดก็น็อคไปตามระเบียบ

ข้าจ้าวก็อัดไปเกือบ 3 แฝง (30 เม็ด) ใน 2 วัน

หายแล้วจ้า

ลองกินวิตามินซีเล่นก็ได้นะค่ะคุณญ่า

แต่เอ กินยิ่งเยอะยิ่งขาวป่าวน้า

(พวกสาวๆ ดาราเขาจะฉีดเข้าผิวเพื่อความเปล่งปลั่งอะ)

ถ้าสวยขึ้นอีก เสี่ยบอยจะจำได้เปล่า อิอุอิอุ : )

ปกติ ก้อทานทุกวันค่ะ วันละเม็ด 1000 Mg.

แต่พอลืมทานเท่านั้นแหละ หวัดมาเลยค่ะ ทุกที

ทานทุกวันก้อไม่เป็นนะคะ ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

เข็ดเลย จะไม่ลืมอีกแล้วค่ะ :_02

โพสต์ วันนี้, 11:57 AM

snapback.pngdod, เมื่อ 19 พฤศจิกายน 2013 - 10:24, พูดว่า:

โกลเบฯ.. 65 / 77 เล่นสั้นปิดช็อตที่ 65 มีโอกาสลงทดสอบ 50

ถ้าหลุด 50 ยืนไม่ได้ ก็ช็อตตาม

..................................................................................

ออสฯ.. 60 70 / 80 95 ยังเน้นดีดแล้วช็อต แต่เทรดในกรอบเพราะยังไม่มีปัจจัยแรงๆ

ขอบคุณค่ะ คุณดอด ^_^ เดี๋ยวไปรอดู L 1260 อีกทีค่ะ

ไม่รู้มาจริง จะ :_cdสั่นอีกรึป่าวน๊อ แฮ่ๆ

++++++++++++++++++++++++++++++++++

ป๋าอาวค่ะ รายสี่ชั่วโมงลงมาลึกแล้ว ถ้าแถอยู่แถว ๆ นี้ สัก 12 ชั่วโมง

มีโอกาสดีดกลับขึ้นได้ ช่วงคืนนี้ แนวต้านหลัก 1283 1296

แนวรับ 1261

ขอบคุณป๋าอาวค่ะ :D

หวัดดีค่ะ ทุกกกกกกกกกคน r2HPGS.gif

สงสัย 6 ไม่ไหวค่ะ คงหลับไปแล้วเนาะ ตอนนั้น 55+

หวัดยังไม่ค่อยหายดีเลยค่ะ ยังไอๆๆแค๊กๆๆ อยู่ เอาตามวิคุณดอดก้อได้ค่ะ ลงไปรอ

ล่างๆ นุ่นเลยค่ะ แต่ต้องคอยระวัง ถ้าเกิดทะลุ 1280 และ ยืน 1285 ได้นะคะ :unsure:

ยินดีด้วยนะคะ :gd

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ...คุณญ่า คุณดอด :P :P

หายแล้วจ้า

ปกติ ก้อทานทุกวันค่ะ วันละเม็ด 1000 Mg.

แต่พอลืมทานเท่านั้นแหละ หวัดมาเลยค่ะ ทุกที

ทานทุกวันก้อไม่เป็นนะคะ ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

เข็ดเลย จะไม่ลืมอีกแล้วค่ะ :_02

พี่ณสุวรรณ์คุยถูกคนแร้วนะคับ น้องญ่านี่เจ้าแม่อาหารเสริมเรย

เห็นทาน+ใช้ตั้งหลายอย่าง ไม่รู้จาเสริมไปถึงไหน

รัยมั่งนะ ที่จำได้ วิตามินซี คาวตอง คอลลาเจนผงๆ คลอโรฟิลพลัส โคเอนไซม์คิวเทน ฯลฯ ญ่าบอกดิ๊ พี่จำไม่ค่อยได้

พิถีพิถันด้วยนะคับ อย่างกาแฟบอยก้อตามญ่า ญ่าลองทุกตัวทุกกลิ่น

เวลาชงก้อมีสูตรผสมของตัวเอง อร่อยดีคับ แร้วก้อโอวัลตินรัยนะพี่ลืมไป

บอยเวลาน้อยนะคับ ไม่งั้นแฉ เอ๊ย เล่าละเอียดกว่านี้ ถึงความพิถีพิถันด้านสุขภาพอย่างเหลือจาเชื่อ 555

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณคุณดอด น้องญ่า เสี่ยบอยค่ะ

น้องญ่าหายไวๆๆนะคะ จะได้รีบมา กรีสสสสสสส

คุณบอยขาาาา...ระยะนี้เป็นอะรัยรึป่าวคะเนี่ย ?........เหนื่อยมั๊ยคะ :10

ตกลง ไม่ได้เล่นรัยซักกาอย่าง 555+ (งานเยอะด้วยจ้า เพียบ)

บอยเวลาน้อยนะคับ ไม่งั้นแฉ เอ๊ย เล่าละเอียดกว่านี้

เสี่ยขอตัวก่อนคับ บิซซี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ณสุวรรณ์คุยถูกคนแร้วนะคับ น้องญ่านี่เจ้าแม่อาหารเสริมเรย

เห็นทาน+ใช้ตั้งหลายอย่าง ไม่รู้จาเสริมไปถึงไหน

รัยมั่งนะ ที่จำได้ วิตามินซี คาวตอง คอลลาเจนผงๆ คลอโรฟิลพลัส โคเอนไซม์คิวเทน ฯลฯ ญ่าบอกดิ๊ พี่จำไม่ค่อยได้

พิถีพิถันด้วยนะคับ อย่างกาแฟบอยก้อตามญ่า ญ่าลองทุกตัวทุกกลิ่น

เวลาชงก้อมีสูตรผสมของตัวเอง อร่อยดีคับ แร้วก้อโอวัลตินรัยนะพี่ลืมไป

บอยเวลาน้อยนะคับ ไม่งั้นแฉ เอ๊ย เล่าละเอียดกว่านี้ ถึงความพิถีพิถันด้านสุขภาพอย่างเหลือจาเชื่อ 555

ขอซะหน่อยนึงน่า 55 เดี๋ยวนี้ลดไปเยอะแล้วค่ะ ไม่หมดทุกตัวค่ะ :32

คุณบอยขาาาา...ระยะนี้เป็นอะรัยรึป่าวคะเนี่ย ?........เหนื่อยมั๊ยคะ :10

ตกลง ไม่ได้เล่นรัยซักกาอย่าง 555+ (งานเยอะด้วยจ้า เพียบ)

บอยเวลาน้อยนะคับ ไม่งั้นแฉ เอ๊ย เล่าละเอียดกว่านี้

เสี่ยขอตัวก่อนคับ บิซซี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อิอิ เหนื่อยคับ ขค.คุณสาคับ

http://www.youtube.com/watch?v=AfJGNVIB__I

http://www.youtube.com/watch?v=bOSkmWCWmAw

http://www.youtube.com/watch?v=eOpJ0d6tYe4

http://www.youtube.com/watch?v=or9_t2hENeE

เค้าไม่ชอบผีกัน ยกให้พี่ดูไปคนเดียวเลยค่ะ น่ากลัวอ่ะ :ghost