ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

...

ออสฯ 65 75 / 95 ยังเน้นฝั่งช็อต ซื้อขายในกรอบ

ขอบคุณค่ะ..คุณดอด

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณดอด น้องญ่า เสี่ยบอย คุณเกี้ยมอี๋ค่ะ

แอลน้องญ่า เสร็จมันแล้ว

เสร็จไปเรียบร้อยค่ะเจ้ กำไรมาจึ๋งนึง อิอิ ชนเทลแล้วเด้งทันที ป้าดดด ดูๆ เหมือนรู้เนาะ :P

ขอบคุณวิจานดอดด้วยค่ะ :gd

ขำดี พี่เกี้ยมอี๋พูด

ฟังเหมือนแบบนางเอก เสียท่าให้ผู้ร้ายแบบในหนัง

ตอนมันย่อชนเทลญ่า รายย่อยมันทำทริค1 ครบทั้ง 5 รายเรย

ย่อได้แค่นั้นก้อเรยดีดขึ้นมาจ้า พี่มองมันอยู่ช่วงนั้น

แบบตั้งไว้ก้อแบบนี้ ถ้าไม่ตั้งแร้วเฝ้าอาจไม่ชนแร้วเด้ง (ต่างก้อมีส่วนดีคนละอย่าง)

ทีแรกพี่จ้องจาเอสนะ ตามราย1 4+เดย์

พอดีย่อหน่อยก้อทำทริค1 กัน เรยยังไม่เอส รอก่อน

แต่จาให้แอลก้อไม่คุ้มเหมือนกัน ย่อแค่นี้ ช่วงลุ้นกำไรน้อยเกินเสี่ยง ถ้าดีดฉีกต้านไม่ได้

ยังดีตอนจีนมาเทแดงยาว แร้วเด้งสวนด้วยเขียวที่ยาวพอกัน

พี่เกือบเผลอเอสแร้วตอนนั้น เพราะมองลง+จ้องจาเอสอยู่ แต่เอสไม่ทันมันเท

แร้วมันก้อรีบาวขึ้นมาให้เอสที่เดิมแร้วด้วย

แต่พอนึกถึงทริค เรยไม่เอสอีก รอทริค2 ไปเรย

อันนี้ที่พี่พูดบ่อย ทริคจานดอดช่วยให้เราไม่เข้ามั่ว ลดการเข้าติด และ เข้าด้วยคิดเองว่าจาลง-จาดีดจากการเห็นด้วยสายตา

อย่างเห็นมันเทๆ มันเทเห็นๆ หมดแรงแน่นอน กล้าเอสที่ต่ำไล่หลังมัน

ไม่เอสเด๋วอด มันทำท่าลงจิงนะ แบบนี้กล้าเอส แต่ตอนดีดไม่กล้าเอส

เอสไปก้อเจอเรย ดีดสวน เพราะมันทริค1 พอดี อิอิ

ตกลง ไม่ได้เล่นรัยซักกาอย่าง 555+ (งานเยอะด้วยจ้า เพียบ)

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขำดี พี่เกี้ยมอี๋พูด

ฟังเหมือนแบบนางเอก เสียท่าให้ผู้ร้ายแบบในหนัง

ตอนมันย่อชนเทลญ่า รายย่อยมันทำทริค1 ครบทั้ง 5 รายเรย

ย่อได้แค่นั้นก้อเรยดีดขึ้นมาจ้า พี่มองมันอยู่ช่วงนั้น

แบบตั้งไว้ก้อแบบนี้ ถ้าไม่ตั้งแร้วเฝ้าอาจไม่ชนแร้วเด้ง (ต่างก้อมีส่วนดีคนละอย่าง)

ทีแรกพี่จ้องจาเอสนะ ตามราย1 4+เดย์

พอดีย่อหน่อยก้อทำทริค1 กัน เรยยังไม่เอส รอก่อน

แต่จาให้แอลก้อไม่คุ้มเหมือนกัน ย่อแค่นี้ ช่วงลุ้นกำไรน้อยเกินเสี่ยง ถ้าดีดฉีกต้านไม่ได้

ยังดีตอนจีนมาเทแดงยาว แร้วเด้งสวนด้วยเขียวที่ยาวพอกัน

พี่เกือบเผลอเอสแร้วตอนนั้น เพราะมองลง+จ้องจาเอสอยู่ แต่เอสไม่ทันมันเท

แร้วมันก้อรีบาวขึ้นมาให้เอสที่เดิมแร้วด้วย

แต่พอนึกถึงทริค เรยไม่เอสอีก รอทริค2 ไปเรย

อันนี้ที่พี่พูดบ่อย ทริคจานดอดช่วยให้เราไม่เข้ามั่ว ลดการเข้าติด และ เข้าด้วยคิดเองว่าจาลง-จาดีดจากการเห็นด้วยสายตา

อย่างเห็นมันเทๆ มันเทเห็นๆ หมดแรงแน่นอน กล้าเอสที่ต่ำไล่หลังมัน

ไม่เอสเด๋วอด มันทำท่าลงจิงนะ แบบนี้กล้าเอส แต่ตอนดีดไม่กล้าเอส

เอสไปก้อเจอเรย ดีดสวน เพราะมันทริค1 พอดี อิอิ

ตกลง ไม่ได้เล่นรัยซักกาอย่าง 555+ (งานเยอะด้วยจ้า เพียบ)

เห็นคุณบอยพูดถึงทริค 2 มันคืออะไรเหรอคะ ช่วยสอนหน่อยค่ะ

อ๋อ เจ๊อลันเข้าใหม่ที่ 85 หรอคับ

งั้นบอยขอเซ้งต่อเจ๊ก้อได้ น้องญ่าเขี้ยวคับ

ขอเซ้งราคาทุนก้อแร้วกันนะคับ สูงกว่านี้บอยสู้ไม่ไหวคับ น้องญ่ายังต้องล็อคไว้ราคานี้เรย เหงป่ะคับ

แอลราคา 1285 มันเสี่ยงมากนะคับ เซ้งต่อให้บอยเถอะคับ บอยรับความเสี่ยงเอง 555+

เพิ่วว่างมาเปิดดู ลงมาแล้วอ่ะ น้องบอย1285 ยังเอาอยู่ป่าว

เห็นคุณบอยพูดถึงทริค 2 มันคืออะไรเหรอคะ ช่วยสอนหน่อยค่ะ

ทริค2 ก้อไม่ต่างจากทริค1 คับ เพียงแต่กลับด้านกันเท่านั้นเองคับคุณจิ

ถ้าคุณจิใช้ทริค1 อยู่ ก้อเข้าจัยทริค2 ได้ไม่ยากคับ

ก่อนเทลงมาราคาขึ้นทำทริค2 ที่เสี่ยรอคอยก่อนจนได้ คุณจิลองย้อนดูกราฟคับ

เกิดทริค2 ในราย 5 15 ที่ราคา 1288 ราย 15 ถือเป็นทริค2 ครั้งแรกของวัน

เมื่อเช้ามันจาหลอกเสี่ยให้เอสทริค1 ซะแว๊ว ไม่ได้กินตังส์เสี่ยหรอกคับ เสี่ยรอเอสทริค2 คับ รอๆๆ

แต่พอสิ่งที่รอมันมา ก้อไม่ได้เอสอีก งานยุ่งไม่ได้ดูคับ

ประสาเสี่ยแหละคับที่มักบิซซี่ๆ ทั้งวัน ใครเป็นเสี่ยจาทราบดีนะคับ 555+ (แอบเซ็งและหงุดหงิด)

เพื่อนฝูงเอส 88 กันตรึม เชียเทๆๆ เล็งเป้า 81 มั่ง 78 มั่ง ต่ำกว่ามั่ง

เสี่ยบอยได้แต่ฟังแร้วน้ำลายยืดคับ ไม่ว่างเล่นเรยตั้งแต่เช้า

ราย4 ยังไม่เนียนนะคับ แต่ดู 200 ราย 30 กับ 100 ราย 1 สองสหายหน่อย

ตรงนี้เป็นจุดไม่หลุดเมื่อวันศุกร์ แร้วดีด วันนี้พาดอยู่แถวราคา 81-82 ไม่รู้จาลงมาป่าว ทริค+ทิง+น้องซู มาแร้ว

เสี่ยขอตัวก่อนคับ บิซซี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

มาแอบอ่าน ขอบคุณคุณบอยด้วยคนค่ะ

:Hi

เพิ่วว่างมาเปิดดู ลงมาแล้วอ่ะ น้องบอย1285 ยังเอาอยู่ป่าว

55+ พี่อลันรีบจะเซ้งให้เลยหรอคะ :P

ต้องรอดีดทะลุก่อน พี่บอยถึงจะเอาน่ะ ตอนนี้คงเซย์โนแน่ๆ :lol:

:_10

(((คุณดอด คุณญ่า เสี่ยบอย))))

1271 แล้วจ้า :_cd :_cd :_cd

จะ S ก็กลัว เป้าตามวิฯ 1265 เอาไงดีอะจ้า

มีเหว 1258.759 หรือจะรอ cut 1265 ดีคร้าบ

เปิดอะไรกันไว้บ้างหรือเปล่าค่ะ ส่ง 6 ด้วยน้า

:21 :21 :21

สวัสดีค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด.....

เมื่อคืนน้องทองน่ารักไม่ดื้อแล้วค่ะ (ให้รอซะหลายวัน)

วันนี้น้องจะไปฝั่งไหนพี่ไม่ว่าน้องแล้ว...ให้อภัยทั้งหมด (แต่อย่าเล่นแรงนักนะจ๊ะน้องทอง) :v@

โกลเบฯ.. 65 / 77 เล่นสั้นปิดช็อตที่ 65 มีโอกาสลงทดสอบ 50

ถ้าหลุด 50 ยืนไม่ได้ ก็ช็อตตาม

โกลเบฯ.. 65 / 77 เล่นสั้นปิดช็อตที่ 65 มีโอกาสลงทดสอบ 50

ถ้าหลุด 50 ยืนไม่ได้ ก็ช็อตตาม

ขอบคุณค่ะ...คุณดอด :P