ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เป็นบ่อยนะคับ แต่ก่อนเวลานึกสงสัยรัย สงสัยมากแต่ไม่กล้าถามอาจาน

เพราะคิดว่าคนอื่นเค้าน่ารู้กันแร้ว คงมีเรายังไม่รู้อยู่คนเดียว

ถามออกไปกัวอายคนอื่น เด๋วเกิดเป็นคำถามโง่ๆ เนาะ

ทนไม่ไหว ถามจนได้ ออกตัวก่อนยิงคำถามว่า อาจเป็นคำถามโง่ๆ นะคับ

ก่อนอาจานจาอธิบาย อาจานพูดมาประโยคนึง จำไม่รู้ลืม...

"ไม่มีคำถามไหนที่เป็นคำถามโง่ๆ แต่คุณจาโง่ ถ้าสงสัยแร้วไม่ถาม"

โห อายอ่ะ อาจานเล่นแรง คนหันมามองหมดเรย

แต่ก้อจิงอ่ะ พอถามแร้วฉลาดเรย 5555+

เพื่อนๆที่สงสัยรัย ก้อไม่ต้องอายบอยนะคับ บอยก้อเคยไม่รู้มาก่อน

เด๋วนี้ก้อยังมีอีกมากมายที่ยังไม่รู้

ตัวเองก็เป็นหนึ่งคนที่คุณบอยกล่าวนะคะ..(รู้สึกเช่นนั้นจิงๆ)

ไม่มีความรู้แต่อยากจะรู้ถ้าดูเหมือนโง่ก็เมตตาตอบ...ให้ความรู้ด้วยเถอะนะคะ...(น่าจ๋งจ๋านมั๊ยอ่ะ) :10

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

555 เจ๊ด้วยหรอคับ บอยก้อเผ่นไปแร้วเหมือนกันคับ ง้อเซ้งเค้าอยู่เนี่ย

เห็นรายสี่เหมือนลงไม่สุด เลยเผ่น แต่วิ่งไปจับใหม่ที่1285 ค่ะ ลุ้นต่ออาทิตย์หน้าค่ะ

อ่านแร้วยังขำญ่า ขำตั้งแต่คืนวันศุกร์ที่เล่นแอล

บอกจัยสั่นแต่ยังรันนะ ไม่ยอมปิด นักรันจิงๆ ยอมเรย

จัยสั่นก้อเซ้งต่อให้พี่เอามะล่ะ แอลไม้นี้ พี่ปิดพอร์ทว่างๆอยู่

แอลเท่าไหร่ไม่รู้ แต่พี่เดาว่าน่าแอลประมาณ 81-82 ไม่เกินนี้

เซ้งต่อพี่ให้ 85 เอาป่าว ญ่าก้อกำไรชิวๆ 3-4 เหรียญ ส่วนพี่ยังต้องไปเสี่ยงลุ้นต่ออีกนะ

เอาป๊าววววว 85 อ่ะ พรุ่งนี้ออส.เท ไม่รู้ด้วยนะ โด่..

ล๊อคกำไร ไว้ตรง 85 พอดี๊ พอดี เลยค่ะพี่ คงไม่เซ้ง 55+

ร่วงก้อขาดทุนกำไร ไม่ร่วงก้อไปป๊ะกัน 94 98 ปู้นนน เลยเนาะ ^_^

+++++++++++++++++++

กระทงเพิ่งไปลอยที่สโมสรหมู่บ้านมาค่ะ เค้าจัดงานกัน

ดีไม่ต้องไปไกลค่ะ รถติดมากๆ :D จุดประทีบที่บ้านด้วยค่ะ

ล๊อคกำไร ไว้ตรง 85 พอดี๊ พอดี เลยค่ะพี่ คงไม่เซ้ง 55+

ร่วงก้อขาดทุนกำไร ไม่ร่วงก้อไปป๊ะกัน 94 98 ปู้นนน เลยเนาะ ^_^

+++++++++++++++++++

กระทงเพิ่งไปลอยที่สโมสรหมู่บ้านมาค่ะ เค้าจัดงานกัน

ดีไม่ต้องไปไกลค่ะ รถติดมากๆ :D จุดประทีบที่บ้านด้วยค่ะ

เขี้ยวนะ ขอเซ้งแค่นี้ทำไม่ยอม พรุ่งนี้ออส.เทมาห้ามบ่นล่ะ

แน่จิงก้อปลดเทล 85 ออกสิ อิอิ

อ๋อ สโมสรหมู่บ้าน สโมสร1 ที่พี่เคยไปด้อมๆมองๆ ตอนญ่าไปว่ายน้ำสระหรอ

วันไหนไปว่ายอีกบอกนะ แกล้งไปนั่งกิงไอติม 555 :87 (กำเดาทะลัก)

เค้าจัดลอยกระทงด้วยหรอปีนี้ ดีแร้วจ้า ไม่ต้องขับรถไปไกลๆ

ญ่าดูเป็นเพื่อนพี่หน่อย เพื่อนๆ ถ้าเปิดดูแร้วใครรู้ว่าโรงแรมนี้คือโรงแรมที่ไหน บอกทีนะคับ อยากรู้ เค้าบอกอยู่กทม.

http://www.youtube.com/watch?v=I-o94sYvwzw

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เห็นรายสี่เหมือนลงไม่สุด เลยเผ่น แต่วิ่งไปจับใหม่ที่1285 ค่ะ ลุ้นต่ออาทิตย์หน้าค่ะ

อ๋อ เจ๊อลันเข้าใหม่ที่ 85 หรอคับ

งั้นบอยขอเซ้งต่อเจ๊ก้อได้ น้องญ่าเขี้ยวคับ

ขอเซ้งราคาทุนก้อแร้วกันนะคับ สูงกว่านี้บอยสู้ไม่ไหวคับ น้องญ่ายังต้องล็อคไว้ราคานี้เรย เหงป่ะคับ

แอลราคา 1285 มันเสี่ยงมากนะคับ เซ้งต่อให้บอยเถอะคับ บอยรับความเสี่ยงเอง 555+

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ตัวเองก็เป็นหนึ่งคนที่คุณบอยกล่าวนะคะ..(รู้สึกเช่นนั้นจิงๆ)

ไม่มีความรู้แต่อยากจะรู้ถ้าดูเหมือนโง่ก็เมตตาตอบ...ให้ความรู้ด้วยเถอะนะคะ...(น่าจ๋งจ๋านมั๊ยอ่ะ) :10

555 อู้ซะน่าจ๋งจ๋านเรย

ส่วนใหญ่บอยสังเกตได้ว่าเพื่อนจาอายๆ เมื่อต้องถามรัยที่เค้าคิดว่า เบสิคมากๆๆๆ

ไม่ต้องอายนะคับ มันเบสิคก้อแต่สำหรับคนที่ได้เคยเรียนรู้ผ่านมาแร้ว

คนอีกตั้งเยอะ ไม่เคยสัมผัสกับกราฟเทคนิคเรย แร้วจารู้ได้งัย ถึงแค่เบสิคก้อตาม

สำหรับคุณสาอันเป็นที่รักยิ่งของจานดอด น้องญ่า และ เสี่ยบอย

บอยบอกคุณสาได้เรยนะคับ ถ้าต้องการเรียนรู้ ให้คุยกับจานดอด+น้องญ่า บ่อยๆ คับ

สงสัยรัย ไม่เข้าจัยตรงไหน ถามทันทีอย่าเก็บความสงสัยไว้ คุยไปคุยมาบ่อยๆ เด๋วก้อรู้เองคับ

ทางพีเอ็มก้อได้ อันที่คุยกันได้ทีละหลายๆ คนอันนั้น ตรงนั้นยังมีพี่เกี้ยมอี๋ เจ๊อลัน ฯ อยู่ด้วยช่วยตอบคับ

สำหรับประสบการณ์ตัวเอง มองว่าโชคดีนะคับ ที่ได้มารู้จักสองสาว มีคนช่วยตอบข้อสงสัยต่างๆ

ถ้าวันนั้นสงสัยแร้วไม่มีคนช่วยตอบ วันนี้สิ่งที่ไม่รู้ก้อยังคงไม่รู้ต่อไป

ลองนึกถึงใครซักคน นึกสนจัยอยากเริ่มต้นเทรดทอง เดินเก้ๆกังๆเข้ามาในวงการ ในเว็ปทองแบบไม่รู้จักใคร

กว่าเค้าจารู้ อีกนานนะคับ นานกว่าคนที่มีเพื่อนรู้ คอยชี้ทาง แน่ๆ คับ

เดี๋ยวญ่าขอดูหนัง PERCY JACKSON SEA OF MONSTERS

เพอร์ซี่ย์ แจ็คสัน กับอาถรรพ์ทะเลปีศาจ รอตั้งแต่หนังชนโรงแล้ว

ตอนนี้ อย่างชัดมาแล้ว ขอดูต่อก่อนค่ะ /

NOW YOU SEE ME อาชญากลปล้นโลก

นี่อีกเรื่อง ต้องรีบดูก่อนโดนแบนค่ะ

ฝันดีนะคะ พี่บอย เพื่อนๆ ทุกคน พรุ่งนี้ป๊ะกั๋น Ectdg.gifEctdg.gif ค่ะ

สวัสดี ยามเช้าจ๊า ไม่เข้าใจอะไร ถามด้านหน้าดีกว่า คนอื่น จะได้ รู้ด้วย เจ้ก็ได้ จากฟังเสี่ยบอยคุยกะน้องญ่านี่ละ สมัยก่อนคุยมากกว่านี้อีก

เทคนิค ความรู้ ให้ได้ แต่ความกล้า อยู่ที่ตัวเองนะจ๊ะ

สวัสดีตอนเช้าค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด มารอกราฟคุณญ่า...

รอวิคุณดอด....รอ 6 คุณบอย แล้วนะคะ...เตรียมพร้อมค่ะขอให้ย่อก่อนนะคะวันนี้ (แอบหวัง..ค่ะ) :v@

คุณบอย คุณญ่า คุณดอด ตื่นรึยังคะ ?....แท่งแดงยาวๆมาแล้วค่ะ :Announce

(หุ้ย....ออนยังไม่เปิดเลยรอก่อนจิ)

ถูกแก้ไข โดย Ariesa

คนที่ชอบเล่นทอง แบบสั้นๆ ลองติดตามการซื้อขายของท่านนี้ดู น่าสนใจไม่น้อยเลยคะ

จะสามารถดูประวัติการ trade และ ข้อมูลการ trade ในปัจจุบันได้เลย

http://www.mql5.com/en/signals/7514#!tab=trading&page=1

โกลเบฯ... 65 / 95 05 ไซเว ดีดให้ขาย ย่อให้ซื้อ

หวัดดีค่ะ ทุกคนนนนนนนนนนนน :D

แอลน้องญ่า เสร็จมันแล้ว

เสร็จไปเรียบร้อยค่ะเจ้ กำไรมาจึ๋งนึง อิอิ ชนเทลแล้วเด้งทันที ป้าดดด ดูๆ เหมือนรู้เนาะ :P

ขอบคุณวิจานดอดด้วยค่ะ :gd

โกลเบฯ... 65 / 95 05 ไซเว ดีดให้ขาย ย่อให้ซื้อ

...

ออสฯ 65 75 / 95 ยังเน้นฝั่งช็อต ซื้อขายในกรอบ