ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ที่น้องญ่าแปะมา เอามาปรับใช้กับip ipad ได้แล้วค่ะ ไม่ต้องค้นแล้ว ขอบคุณแทนเพื่อนๆด้วยจ้า

90.7 แล้วนะ

เสริม ไอแพด ปรับแท่งเทียนเป็นสีได้นะจ๊ะ กดตรงเครื่องหมายกราฟ เหนือตัว f เลือก color

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณคุณหญ้าค่ะ หายแล้วเหรอคะขอให้หายเร็วๆนะคะ

ขอให้ทุกคนมีความสุขกับวันหยุดพักผ่อน นะคะ อย่าลืมดูแลสุขภาพค่ะ :bye

เป็นบ่อยนะคับ แต่ก่อนเวลานึกสงสัยรัย สงสัยมากแต่ไม่กล้าถามอาจาน

เพราะคิดว่าคนอื่นเค้าน่ารู้กันแร้ว คงมีเรายังไม่รู้อยู่คนเดียว

ถามออกไปกัวอายคนอื่น เด๋วเกิดเป็นคำถามโง่ๆ เนาะ

ทนไม่ไหว ถามจนได้ ออกตัวก่อนยิงคำถามว่า อาจเป็นคำถามโง่ๆ นะคับ

ก่อนอาจานจาอธิบาย อาจานพูดมาประโยคนึง จำไม่รู้ลืม...

"ไม่มีคำถามไหนที่เป็นคำถามโง่ๆ แต่คุณจาโง่ ถ้าสงสัยแร้วไม่ถาม"

โห อายอ่ะ อาจานเล่นแรง คนหันมามองหมดเรย

แต่ก้อจิงอ่ะ พอถามแร้วฉลาดเรย 5555+

เพื่อนๆที่สงสัยรัย ก้อไม่ต้องอายบอยนะคับ บอยก้อเคยไม่รู้มาก่อน

เด๋วนี้ก้อยังมีอีกมากมายที่ยังไม่รู้

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

แวะมาทัก ดึกไปหน่อยค่ะ สุขสันต์วันลอยกระทงค่ะ ^_^

สุขสันต์วันหยุด ท่านจาร และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน พักผ่อนกันเยอะๆนะคะ

ขอให้ทุกคนมีความสุขกับวันหยุดพักผ่อน นะคะ อย่าลืมดูแลสุขภาพค่ะ :bye

แวะมาทัก ดึกไปหน่อยค่ะ สุขสันต์วันลอยกระทงค่ะ ^_^

สุขสันต์วันหยุด ท่านจาร และเพื่อนสมาชิกทุกท่าน พักผ่อนกันเยอะๆนะคะ

สุขสันต์วันลอยกระทง+มีความสุขวันหยุดจ้า คุณข้าวกล้อง น้องญ่า คุณPNP

น้องญ่าแต่งตัวๆ ไปลอยกระทง ลอยน้องญ่าไปกับกระทงเรย 555+

ขอบคุณคุณหญ้าค่ะ หายแล้วเหรอคะขอให้หายเร็วๆนะคะ

น้องญ่าค่อยยังชั่วแร้วคับ เหลือแต่กรี๊สสหมอยังห้ามอยู่คับ แฮ่..

ขอบคุณน้องญ่า จุ้บๆ ให้เสี่ยจุ้บ จะได้ติดเจ็บคอ อิอิ

บอยเป็นจิงๆนะคับเจ้าป้า เพิ่งเป็นเย็นนี้ ตัวรุมๆ

แต่อากาศแบบนี้ ไม่ระวังใครก้อเป็นกันง่ายๆ เนาะคับ อากาศไม่ดีเรย

คือจาบอกว่าเป็นเพราะอากาศไม่ดี ไม่ได้ติดน้องญ่ามาน่ะคับ :32

สวัสดีเช้าวันหยุดค่ะ...คุณบอย คุณญ่า คุณดอด

น้องทองไปไม่พ้นแนวต้าน (1295) แต่ก็ลงมาไม่ถึงแนวรับในใจ (1277)

แล้ววันจันทร์ควรทำไงดีนะเนี่ย ?......ถ้าวางรบกวนมาแนะนำหน่อยนะคะ.....(อยากจับน้องทองใส่กระทงลอยไปพ้นๆ..ดื้อจิงๆ)

สวัสดีคับ คุณอริสา รอ 127x ไม่ถึงเหมือนกันคับ แต่จีเอสยังอาจสั้นได้บ้าง

ราคาไม่หลุด 1280 เรย ลงเทสตั้งเยอะ รับอยู่หมด

เวลาจาลงจิง 1280 ไม่เคยเอาอยู่ซักที หลุดตล๊อด

แต่นี่ไม่หลุดลงมาเด้งสู้ทุกที คนมองขึ้น แรงซื้อรอแถวนี้เยอะ ครั้งก่อนก้อลงได้แค่ 79

ไปลอยกระทงกันนะคับ คืนนี้ลอยน้องญ่าก่อน พรุ่งนี้ค่อยมาจัดการลอยน้องทอง :53

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ขอบคุณครับคุณบอย พอดีเมื่อช่วงบ่ายคุณหนุ่มจันท์ ส่งให้แล้วครับ

ช่วงเย็นก็นั่งจ้องๆกราฟอยู่ :17 แต่ยังไม่กล้าลงสนามจริง

อ๋อ ขอบคุณคุณหนุ่มจันท์ด้วยคับ

ดีแร้วนะคับ คุณกุ๊กกู๋ลองเล็งๆก่อน ศึกษาการใช้ให้คล่องก่อนนะคับ ค่อยเทรดจิง

ขอให้ทำกำไรได้เยอะๆ นะคับ

เหงื่อแตก เล่นแอล อึ๊บๆๆๆๆๆๆ ลุ้นหน่อย พี่น้องงงงงงงง

สื่อรักฯ ก้อมาแล้วด้วย ไปดูก่อนค่ะ ช่วยลุ้นๆ กันหน่อยค่ะ

นานๆ ขาเอส จะ แอลซะทีนึง ใจสั่นไปหมด :P

เย้ 85 เริ่มเห็นแสงปลายอุ แล้ว

อ่านแร้วยังขำญ่า ขำตั้งแต่คืนวันศุกร์ที่เล่นแอล

บอกจัยสั่นแต่ยังรันนะ ไม่ยอมปิด นักรันจิงๆ ยอมเรย

จัยสั่นก้อเซ้งต่อให้พี่เอามะล่ะ แอลไม้นี้ พี่ปิดพอร์ทว่างๆอยู่

แอลเท่าไหร่ไม่รู้ แต่พี่เดาว่าน่าแอลประมาณ 81-82 ไม่เกินนี้

เซ้งต่อพี่ให้ 85 เอาป่าว ญ่าก้อกำไรชิวๆ 3-4 เหรียญ ส่วนพี่ยังต้องไปเสี่ยงลุ้นต่ออีกนะ

เอาป๊าววววว 85 อ่ะ พรุ่งนี้ออส.เท ไม่รู้ด้วยนะ โด่..

ขอบคุณค่ะ พี่แอลแล้วดูมันอาการแปลก เผ่นแล้วค่ะ เดี๋ยวเล็งใหม่

ชักเมาคลื่นค่ะ

555 เจ๊ด้วยหรอคับ บอยก้อเผ่นไปแร้วเหมือนกันคับ ง้อเซ้งเค้าอยู่เนี่ย

หวัดดีค่ะทุกๆ คน ไม่ได้เข้ามาหลายวัน ช่วงนี้ยุ่งๆ ด้วย และก็พักยกด้วยน่ะค่ะ

ได้ข่าวว่าน้องญ่าไม่ค่อยสบาย ค่อยยังชั่วแล้วใช่มั๊ยคะ ขอให้หายไวๆ นะคะ จะได้มากรี๊ดๆ ให้ลั่นห้องเลยค่ะ

ไปละคะ ขอให้ได้ลำไยกันเยอะๆ นะคะ

หวัดดีคับพี่ปู โห พี่ปูไม่ออนตั้งหลายวันแน่ะ

น้องญ่าค่อยยังชั่วแร้วคับ เมื่อคืนคุยจ้อเรย คอคงเริ่มหายแสบ

คิดถึงพี่ปูนะคับ รวยๆๆ คับ

บอยไปด้วย ไปลอยกระทงๆ

จานดอด, น้องญ่ากรี๊ดเบาๆเดี๋ยวเจ็บคอ

คุณบอยเป็นผู้ชายห้ามกรี๊ดค่า :031

ผู้ชายนี่แหละตัวดี ตัวกรี๊สสเรยคับ กรี๊สสทียาวซะผู้หญิงอายแร้วกันคับ

เพียงแต่ที่นี่ คนเยอะ เรยมะค่อยเห็นแบบที่ว่าบ่อยๆน่ะคับ 5555+

คุณจิลองสังเกตสิคับ ของบอยแบบมีแอคเซ่นด้วยนะคับ กรี๊สสสสส

ผู้หญิงแค่ กรี๊ดดดดด ฟังไม่เพราะเท่าของบอยหรอกคับ อิอิ

ไปแว๊วว ไปเท๋วลอยกระทงกันนะคับ คุณจิ สุขสันต์คืนลอยกระทงคับ