ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณค่ะ อันนั้น เรื่องเก่าค่ะ ปิดไปแว้ววว แต่ช่วงนี้เห็น ส่วนต่างเปลี่ยนบ่อย เรยนึกถึงคำที่เจ้าหน้าที่เค้าอธิบาย

ขอบคุณคุณข้าวกล้องคับ

บางทีหลายเรื่องคุณข้าวกล้องยังทราบมากกว่าบอยอีก อาจเพราะโชคดีเจอปัญหาบ่อย 555 แซวขำคับ

เพราะบอยไม่ค่อยเรียนรู้เรื่องเกี่ยวกับพวกนี้ วันๆ รู้แต่เอสๆแอลๆหมีๆทิงๆทริค1ทริค2

เวลามีปัญหาพวกนี้ที ก้อใช้ถามจานดอดกับน้องญ่าที เรยไม่ค่อยรู้มากเท่าไหร่คับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณค่ะ

มะวานกราฟกระตุกแรงๆมาก ส่วนต่าง1-2$ โหดมากค่ะ

อาการจ้าวสู้กัน ฟันกันโช้งเช้ง กระตุกขึ้นลง แบบไม่มีใครยอมใคร คริคริ

เค้าสู้กันเอาเป็นเอาตายจิงๆคับเจ๊เมื่อวาน

ในแท่ง ตบขึ้นตบลงแบบใครดีใครอยู่ ไม่ยอมกันเรยเนาะคับ

ส่วนต่างก้อเรยห่าง

ง่วงนอนแร้วคับ เลยเวลานอนกลางวันมามาก 555+ พอดีวันนี้มีไฮไลท์

จานดอด น้องญ่า ชิ่งไปนอนนานแร้วนะคับ ไม่มีรอ

เจ๊อลันชอบนอนกลางวันป่าวคับ นอนแร้วติดเนาะ 5++

สวัสดีค่ะ คุณบอย คุณดอด คุณญ่า คุณอลัน และทุกท่านค่ะ ห้องเงียบจังไปไหนกานหมด

สวัสดีคับ คุณปลายฟ้า..... ชื่อเพราะคับ พี่นุชก้อเพราะ นุชบา ชอบบ

บางชื่อฟังแร้วงัยไม่รู้คับ ตั้งมาได้งัย อย่างชื่อ ดอด ต้นหญ้า.

ห้องเงียบส่วนใหญ่มาจากติดงานกันนะคับ ทำงานกันทุกคนเรย

แต่ก่อนก้อทำงานแต่ยังแว๊บมาโม้ได้เยอะกว่านี้คับ

ตั้งแต่ได้รับการโปรโมทเลื่อนตำแหน่งขึ้นมา ทีนี้แว๊บแทบไม่ได้เรยคับ (เลื่อนตำแหน่งจากยาม มาเป็นรปภ. 555)

ขอบคุณ คุณปลายฟ้ามากนะคับ คุณปลายฟ้าเทรดรวยๆ นะคับ

สวัสดีค่ะ คุณปลายฟ้า

รอวิจากจานดอดอยู่ค่ะ

โกลเบฯ 30 40 / 55 61 ปิดแอลแนวต้าน แล้วเปิดเอส

เกิดหมีเจ้นรอบสองแล้ว

ถ้าหลุด 30 เปิดเอสตาม ปิด 1300-1290++

.........

ออสฯ 40 45 / 55 60 เทรนยังขึ้น ย่อแอล ตอปลอส 20

เกิดหมีเจ้น ขาแอลเริ่มระวัง

วิ.เค้าเจ๋งเนาะเจ๊ เนาะจาน :gd

ขอบคุณจานดอดคับ บายๆ เรยแร้วกัน จุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

เค้าสู้กันเอาเป็นเอาตายจิงๆคับเจ๊เมื่อวาน

ในแท่ง ตบขึ้นตบลงแบบใครดีใครอยู่ ไม่ยอมกันเรยเนาะคับ

ส่วนต่างก้อเรยห่าง

ง่วงนอนแร้วคับ เลยเวลานอนกลางวันมามาก 555+ พอดีวันนี้มีไฮไลท์

จานดอด น้องญ่า ชิ่งไปนอนนานแร้วนะคับ ไม่มีรอ

เจ๊อลันชอบนอนกลางวันป่าวคับ นอนแร้วติดเนาะ 5++

อยากนอนบ้างจัง แต่ต้องทำงาน

เมื่อเที่ยงโดนคัตแอลเลย แอล50 ตอปลอส48 นับคลื่นย่อยขาดอีกคลื่น เจอข่าวรัสเซียคลื่นหายเลย

เดาว่า1336-+ ที่ลงมา น่าเป็นคลื่น4/5ของราย1 ไม่หลุด28 น่าจะขึ้นอีกขาค่ะ

บาทแข็งค่าขึ้นอยู่ที่ระดับ 32.40

ทองลง บาทแข็ง อืมมมมมมมมม

ถูกแก้ไข โดย dod

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :lol: :lol: :lol:

ขอบคุณคุณข้าวกล้องคับ บางทีหลายเรื่องคุณข้าวกล้องยังทราบมากกว่าบอยอีก อาจเพราะโชคดีเจอปัญหาบ่อย 555 แซวขำคับ เพราะบอยไม่ค่อยเรียนรู้เรื่องเกี่ยวกับพวกนี้ วันๆ รู้แต่เอสๆแอลๆหมีๆทิงๆทริค1ทริค2 เวลามีปัญหาพวกนี้ที ก้อใช้ถามจานดอดกับน้องญ่าที เรยไม่ค่อยรู้มากเท่าไหร่คับ
ไม่ได้อยากรู้เรื่องพวกนี้เร้ยยยย ค่ะ คุณบอย อยากรู้แบบคุณบอยมากกว่า แต่ทำไม๊ไม่ค่อยรู้

ขอบคุณค่ะ

มะวานกราฟกระตุกแรงๆมาก ส่วนต่าง1-2$ โหดมากค่ะ

อาการจ้าวสู้กัน ฟันกันโช้งเช้ง กระตุกขึ้นลง แบบไม่มีใครยอมใคร คริคริ

ใช่ค่ะพี่อลัน แรงมาก เลยเมื่อวาน มองแบบ งงๆค่ะ เสียคัทไปเหมือนกันค่ะ :D

บาทแข็งค่าขึ้นอยู่ที่ระดับ 32.40

ทองลง บาทแข็ง อืมมมมมมมมม

แปลว่าไรคะ จานดอด

ใช่ค่ะพี่อลัน แรงมาก เลยเมื่อวาน มองแบบ งงๆค่ะ เสียคัทไปเหมือนกันค่ะ :D

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด :lol: :lol: :lol:

เย้ น้องญ่ามาแล้ว คิดถึงจุงเบย

คิดถึงเพื่อนๆ ทุกคน เหมือนกันคะ่พี่อลัน Vfwk6q.gif

สวัสดีค่ะ น้องญ่า น้องบอย จานด๊อด

ขอบคุณ 6 และวิเคราะห์ มากค่ะ คิดถึงกราฟน้องญ่าจัง

น้องทองแรงดีจริงๆ ซื้อมาวันศุกร์ ออกเรียบร้อยหมดเลยวันนี้

เอสไป 1 ดอก หวังว่าจะลงมาปิด Gap เมื่อเช้าเนาะ

แต่ตอนนี้ น้องทองเค้ายังไม่เหนื่อยเล้ยยยยย

หวัดดีค่ะพี่นุช ญ่าก้อรอแกป ตั้งแต่เมื่อวาน โดนกินคัทไปเลยค่ะ 55+

กะจะเล่นกับแกป เลยต้องกินแกลบ เลยเจ้า ยินดีกำไรพี่นุชด้วยนะคะ :D

วันนี้เชื่อสายตา มองหมีเจ้นรายวันสำเร็จครับ เอสไว้ที่ 1350 รอบแรกโดนกินคัท ต้องกลับมา เอสใหม่รอบสอง คราวนี้หมีทำงานก็เลย ได้คืนมาบ้างแล้ว

อย่างเสี่ยบอยว่าจริงๆ ขาขึ้น ต้องหมีรายวันออกโรงเอง ไม่งั้นไม่เทจริงๆด้วยเอ้า

ตกลงแกป เกิบ จะลงมาปิดมั้ยเนี่ย

ถูกแก้ไข โดย หนุ่มจันท์