ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณวิจานดอด น้องบอย น้องญ่ามากๆค่ะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอบคุณครับ ได้อ่านแล้วครับ เชียงใหม่ไม่ค่อยได้ไปบ่อยเท่าไหร่ครับ ไม่ได้ไปมา5ปีแล้วปกติเวลาไปจะไปพักกับเพื่อนที่เชียงใหม่่ พอดีรอบนี้โทรไปบอกว่่าไม่อยู่ ก็เลยต้องหาที่พักเอง :17 สาเหตุที่อยากไป

1 ไปไหว้พระ

2 พาเด็กน้อยไปเที่ยว

3 ชอปปิ้งของฝาก :uu สำหรับสมาชิกที่บ้านอีกหลายครอบครัวรวมทั้งคนที่ฝากซื้อด้วย :_10

4 ไปเยี่ยมเพื่อนฝูง(แต่พอดีไม่อยู่ไปทำธุระอีกที่) :_02

ต้องขอบคุณอีกครั้งสำหรับข้อมูลครับ :gd

ขอให้คุณ kanhom และเพื่อนๆห้องนี้โชคดีในการลงทุนนะครับ :bye

ขอบคุณมากค่ะ คุณบาส ดีใจมากที่คุณบาสเข้ามาทักทายค่ะ

เข้าไปอ่านห้องคุยกานขำๆๆ ติดตามแนวทางการเทรด วิเคราะห์ของของคุณบาสตลอดค่ะ แต่เข้าไปpost ขอบคุณคุณบาส เจ้าป้า พี่กบ และท่านอื่นๆๆไม่ได้ค่ะ ทำไม่เป็น 555

ที่พักที่แนะนำไป เดินทางไปง่าย และไปที่อื่นสะดวก ของกินอร่อยเยอะเลยค่ะ มีหลายร้านแนะนำค่ะ ถ้าเป็น ของฝากกาดต้นพยอมเลยค่ะ แคปหมู แต่ถ้าไส้อั่วต้องเป็นกาดแม่เหี๊ยะ อยู่ริมคลองชลประทานถ้าไปจากนิมมานต์จะผ่านค่ะ กลางคืนข้าวต้ม ร้านย้งข้าวต้มอร่อยมากค่ะ

ถ้าคุณบาสมีไรให้ช่วย รบกวนเข้ามาสอบถามได้เลยนะคะ ยินดี และดีใจมากๆเลยค่ะ จะได้ตอบแทนบุญคุณคุณบาสบ้างค่ะ

ขอให้เที่ยวให้สนุก เดินทางปลอดภัยกันทั้งครอบครัวเลยนะคะ

ปล. ถ้าวันอาทิตย์เย็นมีถนนคนเดิน ที่ท่าแพค่ะ ช่วงนี้หน้าไปเที่ยวสะเมิงนะคะ พาน้องบีมไปเก็บสตรอเบอร์รี่ค่ะ แต่ต้องใช้เวลานิดนึงค่ะ

ได้ปลดดอยแท่งไปแล้ว แต่เป็นการปล่อยหมูซะมากกว่า :023

กลับมาตั้งหลักขอสู้กับ GS อีกสักรอบ

โกลเบฯ รอบค่ำ 45 55 60 / 77

การขึ้นจำกัดไม่เกิน $1,377 เป็นเส้นต้านขาขึ้นของวันนี้

ถ้าหลุด 60 รอซื้อกลับ 45-55

ถ้าหลุด 45 คัต รออีกที 30 เลย

โกลเบฯ รอบค่ำ 45 55 60 / 77 การขึ้นจำกัดไม่เกิน $1,377 เป็นเส้นต้านขาขึ้นของวันนี้ ถ้าหลุด 60 รอซื้อกลับ 45-55 ถ้าหลุด 45 คัต รออีกที 30 เลย
ขอบคุณค่ะ คุณดอด

ขอบคุณ คุณดอดคร้า เกาเรื่องไรหนุกๆ แนะนำได้น้า

ขอบคุณ คุณดอดคร้า เกาเรื่องไรหนุกๆ แนะนำได้น้า

เจ้าป้า เกาอะไรไปบ้างแล้วคะ

โกลเบฯ รอบค่ำ 45 55 60 / 77

การขึ้นจำกัดไม่เกิน $1,377 เป็นเส้นต้านขาขึ้นของวันนี้

ถ้าหลุด 60 รอซื้อกลับ 45-55

ถ้าหลุด 45 คัต รออีกที 30 เลย

U.S. stock futures extend gains on jobless claims

U.S. stock futures extend gains on jobless claims
ยีนยันว่าหุ้นขึ้น ทองลงหรือเปล่าคะ :uu

เจ้าป้า เกาอะไรไปบ้างแล้วคะ

หนังย้อนยุคน่าจะเกือบหมด ตอนนี้อยากดูหนังเบาสมองขำๆอ่ะ แต่ไม่เอาหนังนักเรียนรู้สึกวัยใกล้กันเกิ้น อิอิิ

กรี๊สสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส+

ปอน/เยน เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดอล/เยน เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฟรังก์/เยน เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อารัยเยนเทเดี้ยง มีแต่ทองมะเท

ยูโร ตามลงมาเรยน้อง เทๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออส/ปอน เตรียมตัวไว้

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

eur/aud เทอีกๆ อย่าเพิ่งดีด พี่เหวอยู่

gbp/jpy ดีด ดีดเยอะๆๆๆ รออยู่น๊า ไหวป่าวเนี่ย

คุณขนม หวัดดีคับ

เช้าตื่นมา eur/aud เทรอเรย เปิดคอมเทคคคคคคคคคคคคคคคคคเรย หน้าตายังไม่ล้าง 55+

เห็นคุณขนมมีพูดถึงค่าเงินตัวนี้ สรุปผลให้ฟังคับ คุณขนมเก่งมากคับ สั้นๆ ก่อนนะคับ

ยินดีที่ได้ป๊ะคุณขนมนะคับ

emergency couple ดูยังคะ แต่ยังไม่จบนะ

เรื่องนี้นะ โอเช เด๋วดู ขอบคุณมั่กๆ

http://www.youtube.com/watch?v=r4fwYDzcTsg&feature=youtube_gdata_player