ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ดอด หมีวีค หมีวัน หมี 4 หมี 1 ตอนนี้สะสมเอสแล้วค่ะ ไม่สนรัสเซียแระ (10:55:54am)

จานดอดสะสมได้เยอะป่าวคับ ถ้าเยอะก้อรวยเละเทะเรยรอบนี้

เพราะเค้าลากรัสเซียซะสุดกู่ ต้องมั่นจัยจิงๆนะคับ เพราะมันยังลากไม่หยุด

ยินดีด้วยคับจานดอด อ้อ น้องญ่าด้วยจ้า เกือบลืมแน่ะ (55555555+ คืนน เอาคืน)

ส่วนบอยสิคับเคียดเรย ตอนนั้นกำลังยุ่งๆงาน อ่านผิด อ่านเป็นจานแนะให้สะสมแอล

เรยสะสมแอลข้างบนไว้เพียบเรย 55555555555555555+

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(เสียน้อยลงแล้ว)

ยินดีด้วยคับ คุณเกด

เห็นคุณเกดได้เย้ๆๆๆๆ ดีจัยไปด้วยคับ

แต่ในวงเล็บทำให้ดีจัยไม่ค่อยเต็มที่คับ น่าเป็น เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ(ได้เอสมาบานเรย)

จานดอด + น้องต้นหญ้า. ทานตะวัน

บอย/พี่ อยากได้ 28-27 อ่ะ มาป่าวคับ

จานดอด + น้องต้นหญ้า. ทานตะวัน

บอย/พี่ อยากได้ 28-27 อ่ะ มาป่าวคับ

ได้รับสิทธิ์ นั้น อีกไม่นานเกินรอค่ะ 555 ^_^

(เดานะคะ)

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

gbp/jpy ยิ่งเทรดก้อยิ่งรัก ยิ่งรู้จักก้อยิ่งแพชชั่น

มองมุมไหนก้อเวิร์ค เอส/แอล สวิงมันส์จิงๆ น้องปอนเยน ต๋าากาาา..

น้องนี่สะจัยคนชอบของแรงจังเรย

ได้รับสิทธิ์ นั้น อีกไม่นานเกินรอค่ะ 555 ^_^

(เดานะคะ)

โห กรี๊สสไม่พอ ยังมีเปิดแชมเปญด้วยหรอ น้องต้นหญ้า.

ได้มาเยอะสิ ถ้าถึงขั้นลงทุนแชมเปญอ่ะ 5555+

เจ๊อลัน คุณเกด คุณขนม คุณปลายฟ้า จานดอด คุณหนุ่มจันท์ แอนด์ เอฟวี่บอดี้ ชนๆๆๆ

บอยอาบน้ำแปรส1 คับ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

เสียน้อยลงก็เก่งแล้วค่ะติดเอสไว้สูงปรี๊ดเลย แล้วลูกก็ปิดเทอมต้องพาไปเรียนพิเศษไม่มีเวลาดูเลยค่ะ ขอให้เพื่อนๆโชคดีได้ลำไยทองกันทุกๆคนนะคะ คุณญ่ากับคุณดอดเก่งได้ยินเสียงกรี๊ดบ่อยๆ นั่งนับเงินไม่ทันใช้เลยค่ะ คุณบอยก็สู้ๆนะคะเดี๋ยวรวยไม่ทันสองสาว อิ อิ

เสียน้อยลงก็เก่งแล้วค่ะติดเอสไว้สูงปรี๊ดเลย แล้วลูกก็ปิดเทอมต้องพาไปเรียนพิเศษไม่มีเวลาดูเลยค่ะ ขอให้เพื่อนๆโชคดีได้ลำไยทองกันทุกๆคนนะคะ คุณญ่ากับคุณดอดเก่งได้ยินเสียงกรี๊ดบ่อยๆ นั่งนับเงินไม่ทันใช้เลยค่ะ คุณบอยก็สู้ๆนะคะเดี๋ยวรวยไม่ทันสองสาว อิ อิ

สาธุค่ะพี่ ดีดไปแรงตอนนั้น ญ่าก้อไม่ไหวเหมือนกันค่ะ ต้องคัททิ้ง

เพราะ GS รอไม่ได้แบบ GF เนาะ เดี๋ยวเที่ยวหน้า เอาใหม่นะคะ

ขอให้เอาคืนให้ได้ด้วยค่ะ ^_^

ยินดี กับเพื่อนๆ ทุกคนด้วยนะคะ ^_^

ยินดีกะจานดอด น้องบอย น้องญ่า และทุกท่านนะคะ

ไม่รู้เจ้เยเลน จะทุบแรงรึป่าวคะ

เค้าว่าให้ดูเรื่องดอกเบี้ย มีใครมีความรู้เรื่องนี้บ้างมั้ยคะ รบกวนหน่อยค่ะ

หลุด50 แล้ว 1400 จะมามั้ยเนี่ย อยากได้จังเลย

คุณญ่า กับคุณบอยได้กรี๊ดก่อนนอนแล้วคร้า สงสัยเอาใจคุณบอยราคามาตามคำขอแน่ๆเลย โชคดีนะคร้..า

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ยินดีด้วยค่ะน้องญ่า รวยยยยยยยยยยย

มารอวิจานดอด กะแนวรับต้าน จากน้องญ่าด้วยค่ะ

แล้วก็ 6 น้องบอยด้วยนะคะ มีแบบที่แอบเอามาเล่าสู่กันฟังด้วยก็ดีนะคะ คริคริ

โกลเบฯ 08 20 / 44

รอซื้อแถว แนวรับ

คืนนี้มีตัวเลขขอสวัสฯ อาจไม่แรงเท่าเมื่อคืน

.........

ออสฯ 20 25 / 40 45 ดีดเอส