ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

เอส พี่แพทใกล้มาแล้วอ่ะ :21

เอ่อ น้องญ่าจ๋าพี่มาไม่ทันปิดเอสอ่ะ นี่ลูกทิงมาอีกชิมิ อยากให้ลงอีกทีมีสิทธิ์มั้ยน้อ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

1212 หลุดลงมา กลายเป็นต้านไปนะคะ ลุ้นให้เค้าเบรคที่ 1225 จุดแรกให้ได้ก่อนค่ะ

แต่ถ้า 1212 1217 ดีดไม่ไหว ยืนไม่ไหวก้อคงร่วงต่อ รอดูตามรับต่อไปค่ะ

ขอแปะอีกที เผื่อหารับ ต้าน จุดที่หลุดลงมาจะกลายเป็นต้านนะคะ

ยังไม่ได้ ทำกราฟให้ใหม่ เดี๋ยวทำมาแปะให้นะคะ ห่วงคุณดอดด้วย ดูกราฟไม่ได้

ดีที่ปิดไปหมดแล้ว

ขอย้ายมาไว้หน้าล่าสุดนะคะ จานดอด หนีไปนอนแบบจุกลำไย แง ๆๆ ลงมาให้แพทปิดก่อนนะ นะะ ถูกแก้ไข โดย แพท

เอ่อ น้องญ่าจ๋าพี่มาไม่ทันปิดเอสอ่ะ นี่ลูกทิงมาอีกชิมิ อยากให้ลงอีกทีมีสิทธิ์มั้ยน้อ

ราย 4 ยังไม่ค่อยดีนัก ถ้าขึ้นแบบไม่มีแรง เดี๋ยวคงลงมาเทสล่างอีกรอบนึงค่ะ

เดานะคะ ดูคุณชายรณพีร์ ฆ่าเวลาก่อนค่ะ

http://youtu.be/UBaUxoizsuY

อย่าบอกฉันว่าให้ไป อย่าผลักใสได้รึป่าว เศร้าจริงๆเพลง

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

17 มะไหวจริงๆด้วย มะได้เปิอเอสไว้แต่ตั้งรอไว้แค่กดเท่านั้น

ราย 4 ยังไม่ค่อยดีนัก ถ้าขึ้นแบบไม่มีแรง เดี๋ยวคงลงมาเทสล่างอีกรอบนึงค่ะ

เดานะคะ ดูคุณชายรณพีร์ ฆ่าเวลาก่อนค่ะ

ดูรายวันน่ากัวมากๆ

งง ด้วยค่ะ ญ่าฟัง ยังงงแทนเลยค่ะ :P

ยินดีกับพี่นุชด้วยนะคะ นี่ขนาดตกใจ ยังเก็บกำไรได้อยู่เนาะ55+

ญ่าไม่รวยเละค่ะ กำไรก้อปิดๆ ไม่ได้กะรันยาว ได้นิดหน่อยเองค่ะ /

ยินดีกับพี่อลันด้วยนะคะ นับไม่เก่ง มองเห็นอะไรมาโพสทิ้งไว้ก้อได้ค่ะ

เผื่อแวะมาดู จะได้ช่วยๆ กันค่ะ เมื่อเช้าญ่าก้อว่าจะแปะ อินดี้ราย 4

ดูไม่ค่อยดี คือเช็คหมดทุกตัว มันตัดลงหมด แต่ก้อไม่กล้า เพราะดี้

ค่อนข้างต่ำ เกิดยุโรปบ้าจี้ ทำดีดแล้วเพื่อนไม่ได้เก็บกัน ก้อจะไม่ดีอีก

เลยไม่เอาดีกว่า แปะแค่กราฟพอ :unsure:

พี่มะเก่งก็มะค่อยกล้าโพส กลัวพาคนอื่นผิดทางค่ะ ตัวเองผิด แค่เขกกระโหลกก็หาย

พาเพ่ือนผิด เศร้าเลยนะ รู้สึกผิดเยอะกว่าเยอะเลย

น่ีพี่เหลือเอสไว้อีกไม้ กะลุ้น1180-1190 มะรู้จะมาม้ัย เอสไว้1248

ถูกแก้ไข โดย Alan

:Announce น้องญ่าคะ ราย4 แมคดีตัดลงตรง0 รึป่าวคะ ถูกแก้ไข โดย Alan

น้องญ่าคะ ราย4 แมคดีตัดลงตรง0 รึป่าวคะ

คุณอลันเก่ง ๆๆๆๆ

อันนี้แปลว่าอะไรคะ

ดูรายวันน่ากัวมากๆ

:047อืม.. สัญญาน ดูไม่ค่อยดีจริงๆ ด้วยค่ะพี่แพท ^_^

:047อืม.. สัญญาน ดูไม่ค่อยดีจริงๆ ด้วยค่ะพี่แพท ^_^

มันเป็นยังไงคะน้องญ่า

ราคาตอนนี้ 18060 รับได้มั๊ยคะหรือควรรอ ฮั่วใกล้ปิดแล้วค่ะ

คุณอลันเก่ง ๆๆๆๆ

อันนี้แปลว่าอะไรคะ

ก็ที่น้องบอยโพสให้ดูคราวที่แล้ว ที่ทองลงจาก1380มา1180ไงคะคุณแพท

อาจารซีเคยบอกว่า ถ้าเส้นแมคดี2 เส้นตัดกันตรงเส้น0 ทองจะข้ึนลงเป็นร้อยเหรียญ ย่ิงรายใหญ่ย่ิงแรงค่ะ

เห็นแล้วแหยงเลย

พี่มะเก่งก็มะค่อยกล้าโพส กลัวพาคนอื่นผิดทางค่ะ ตัวเองผิด แค่เขกกระโหลกก็หาย

พาเพ่ือนผิด เศร้าเลยนะ รู้สึกผิดเยอะกว่าเยอะเลย

น่ีพี่เหลือเอสไว้อีกไม้ กะลุ้น1180-1190 มะรู้จะมาม้ัย เอสไว้1248

เยี่ยมอ่ะ พี่อลัน 1248 สูงดีเหมือนกันเนาะ กำไรเยอะๆค่ะ

macd ไม่เชิงตัด 0 แต่ก้อใกล้เคียงค่ะ 40 เหรียญเลยนะเนี่ย

ราคาตอนนี้ 18060 รับได้มั๊ยคะหรือควรรอ ฮั่วใกล้ปิดแล้วค่ะ

รับได้ ตรง 1212 ค่ะ ส่วนหลังจากนั้น ไม่ทราบแล้วค่ะ แต่ดูยังไม่ค่อยมีแรงนะคะ

จะบอกงัยดี แฮ่ๆ ..คงต้องตัดสินใจเอาเองค่ะ ส่วนตัวญ่า คงจะไปรอเก็บ จุดเดิม

ที่เค้าเคย ดีดขึ้นมาค่ะ 1170 แต่ถ้าอยากจะทยอยเก็บคงต้องแล้วแต่ตัดสินใจนะคะ

+++++++++++++++++++++++++++++

ขอตัวนอนก่อนค่ะ ไม่ไหวแล้ววว มาลาที่โพสสุดท้ายนี่ละกันนะคะ :D

ฝันดีค่ะ พี่บอย เพื่อนๆ ทุกกกกกกกกกคน....รวยๆๆๆ กันทุกคนนะคะ Ectdg.gifEctdg.gif

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

เยี่ยมอ่ะ พี่อลัน 1248 สูงดีเหมือนกันเนาะ กำไรเยอะๆค่ะ

macd ไม่เชิงตัด 0 แต่ก้อใกล้เคียงค่ะ 40 เหรียญเลยนะเนี่ย

มะเยอะหรอกค่ะน้องญ่าเจอบาทอ่อนบาดมือซะ

ตอนเอส บาท31.08 ตอนปิด 31.22ค่ะเซร็งกะเธอจริงๆ

ตอนน้ียิ่งหนัก บาทอ่อนไป31.28แล้ว