ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ..คุณบอย คุณญ่า คุณดอด คุณAlan คุณบอนไซ... :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คุณศา หวัดดีคับ

พอทว่างละป่าวคับ อยากให้ว่างนะคับ คืนแบบนี้

ค่อยไปหาเล่นจังหวะสอง ถึงจังหวะสองบางทีอาจต้องรอกันเป็นวันๆ[/size][/size]

ขอบคุณค่ะ...คุณบอย ที่มาวิให้พร้อมกับคำแนะนำดีๆเสมอ :P :lol: :wub:

ผมบอกได้เลย เข็มลงเข็มนี้ ดุกว่า ชั่นกว่า และ โหด กว่าเยอะ

//////////////////////////////////////

หมายเหตุ อาทิตย์ที่แล้วยังพูดก้นกระทะดูว่า ขึ้นวันเดียว 20 จุด แปลว่า จุดต่ำสุดรอบนี้จบแล้ว เมื่อคืนน้องทองดัน ลง 20 จุด (1239 มา 1219) หรือ

มันจะบอก เฮ้ยเพื่อน มันไม่ใช่ก้นกระทะ ก้นเหว เว้ยเฮ้ย

ขอบคุณ...ข้อมูลดีๆของคุณบอนไซด้วยนะคะ :031

คุณญ่า คุณดอด....สารบกวนขอ วิ กะ กราฟ สวยๆของคุณญ่าหน่อยนะคะ :uu

คุณบอยขาา...ถ้าพอมีเวลาส่ง 6 ให้บ้างนะนะ....อิ อิ จะรอสัญญาณค่ะ :v@

อรุณสวัสดิ์ค่ะทุกคน

ทองไม่มีแรงขึ้นเอาซะเลย จะหลุด 1200 มั้ยเนี่ย

ออสฯ

เซ็ท50 40 45 / 55 60 ย่อแอล ตอปลอส 35

ทอง 05 15 / 25 35 ดีดเอส ตอปลอส 45

ตัวเลข 15.30 คาดทองดีด --เอส

ตัวเลขคืนนี้ คาดทองดีด ----เอส

ออสฯ

เซ็ท50 40 45 / 55 60 ย่อแอล ตอปลอส 35

ทอง 05 15 / 25 35 ดีดเอส ตอปลอส 45

ตัวเลข 15.30 คาดทองดีด --เอส

ตัวเลขคืนนี้ คาดทองดีด ----เอส

ขอบคุณค่ะ....คุณดอด :P :lol: :wub: ถูกแก้ไข โดย Ariesa

บอย (ยัง) ไม่เพิ่มดอกเบี้ย >> ดอลอ่อน >> ทองดีด (รีบาว) // ดอด ขคค แต่เมื่อคืนคงดอกเบี้ย แต่ทองก็ร่วง ไม่มีแรงเอาซะเลย หรือว่าจะเกิดบายออนแฟค ตอนขึ้นดอกเบี้ยจริง // บอย ขนาดยังไม่ขึ้น แต่นลท.ก้ออุตส่ามองข้ามชอทคาดกันว่างัยก้อขึ้นแน่ ใช่ป่าวคับอ่านข่าวผ่านๆ ทองเรยยังคงร่วงไ่ม่ต่างจากถ้าบอกว่าขึ้น ส่วนบายออนแฟค เป็นไม่แน่คับ เพราะ่ลงจากเรื่องดบ.มาตลอด นานไปอาจชินๆข่าว

บอย All Day GBP Scottish Independence Vote // จานดอด น้องญ่าวันนี้ระวังด้วย เงินปอนด์

โหวต yes (แยกสกอตแลนออกจากอังกิด) ไม่ดีกับเงินปอน

โหวต no (ไม่แยกประเทศ) ดีกับเงินปอน

ก่อนหน้าปอนร่วงหนัก เพราะแนวโน้ม(โพล)โหวต yes แร้วกลับมาดีด เพราะแนวโน้มโหวต no

ปอนดอลร่วงร้อยกว่าจุด ตอนนี้รีบาวกลับมาราวสามสิบกว่าจุด ส่วนปอนเยนกระทิงวีคเรย จากโลว์ทุบหนัก 169.3 ดีดทำไฮ 177.6 โอ้โหรัยเนี่ย เสียดายแอล 169.5 กะ 171.0 เรย ตอนนั้นก้อว่าเสียวๆ ปอนด์อาการไม่ดี

ดอด ไปช็อปแปป จกรค ค่ะ // ไลฟ์สไตล์จานน่าอิจฉาจังนะคับ กินๆนอนๆช็อปๆ บอยก้อขอตัวก่อน มีเวลาแค่นี้คับ ว่างอีกทีดึกเรย มาใหม่คับ อ้อ อย่าช็อปหนักมือนักนะคับ บอกไปช็อปส่วนมากเห็นไปนั่งอุดหนุนน้ำส้มเค้าแก้วเดียว แต่นั่งเทรดตากแอร์ห้างฟรีไปครึ่งวัน พูดซะหรู ไปช็อป 555+ แอร์ที่บ้านก้อกล้าๆเปิดใช้หน่อยคับ บ้านบอยเปิดเกือบ 24

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

ลืมคับ

ดอด ที่มาข่าวขึ้นดอกเบี้ย ก็จากโบรกเค้ากลัวกัน และก็ นลท ตปท น่ะค่ะ ก็เพราะเศรษฐกิจเมกาเริ่มดีขึ้น เริ่มลดคิวอีแล้ว ต่อไปก็ขึ้นดอกเบี้ย แต่การขึ้นดอกเบี้ย ไม่เหมือนการลดคิวอี ไม่ใช่จะทำกันง่ายๆ เพราะกระทบเยอะ // อ๋อ นี่คือที่มา ที่จานเคยตั้งคำถามเรื่องดบ.เมื่อซัก 1-2 ปีก่อนนะคับ สงสัยมาตลอดว่าจานไปได้ยินมาจากไหนเรื่องเพิ่มดบ. ถึงเอามาถาม ถามก้อถามแบบลอยๆ บอยตอบไปยังไม่ได้คิดต่อเรยว่าเมกาคิดเพิ่มดบ.หรอ นึกว่าจานถามไปงั้น

ขอบคุณนะคะ...คุณบอยที่เข้ามาวิให้ ( มุมมองของคุณบอยให้น้ำหนักฝั่งไหนมากกว่ากันคะ ) :031

คืนนี้อยากให้ดีดๆๆๆๆๆๆๆๆ เอสก้นๆ น่ากลัวว

คืนนี้อยากให้ดีดๆๆๆๆๆๆๆๆ เอสก้นๆ น่ากลัวว

สาขอบคุณ 6 ของคุณดอดนะคะ...จ้องช้อตอย่างเดียวค่ะ อิ อิ :lol: :P :wub:

กรีสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสส ดีดแว้ววววววววววววววว

อ้าว ทอง ดะ ดะ ดีด

บอย เห็นทางดาวโจนฟิว.เค้าดีดนะคับ จากสบายจัยที่เฟดยังไม่ส่งสัญญาณเพิ่มดบ.

บอย ไม่เห็นเค้ามองแบบนลท.ทองเรย ที่มองข้ามชอท

ดอด 5555

บอย ทำมัยนลท.ทอง เมื่อคืนไม่มองแบบเค้านะ สบายจัยแร้วทองดีด

บอย เค้ากลับสบายจัย ที่เฟดยังไม่เพิ่มดบ. ฟิว.หุ้นดีด ทองดันไม่สบายจัยแบบเค้้า เทซะ

บอย เนาะ ทองบ้าที่เราเรียก มันถูกต้องแร้ว ไม่รู้อารัย