ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณนะจ๊ะ รูปหล่อ แฟนสวย ถามแค่buy stop ให้มาเกินไป15฿ หักค่าถาม5฿ เสี่ยบอยต้องทอนป้า10฿ อิอิ ยกให้น้องญ่า กะคุณดอด คนละ5฿

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

บายตอป ไม่ต้องรอถึงออส. ตีห้า

เมกาจัดตีหนึ่ง

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

บายตอป ไม่ต้องรอถึงออส. ตีห้า

เมกาจัดตีหนึ่ง

เก่งจัง เสี่ยบอย

เก่งจัง เสี่ยบอย

อ้าว พี่นุชยังไม่นอนหรอคับ

แบบนี้แหละคับ ช่วงนี้บายสตอปจำเป็นมาก เค้ากระชากบ่อยจนต้องติดไว้เสมอ

ถ้าเป็นช่วงก่อนทองไม่มีแรง ก้อไม่ค่อยอยากเล่น แมทแร้วแป้กเอาง่ายๆ คับ

บายสตอปเราก้อแค่ตั้งทิ้งๆ ไว้ ไม่ขึ้นแมทก้อแร้วไป

จานดอดก้อเตือนคับ ให้ระวังเมกา เค้าอยากลากขึ้น 40 ที่บอยเอามาโพสนั่นแหละคับ จานดอดเตือนไว้คับ

อ้าว พี่นุชยังไม่นอนหรอคับ

แบบนี้แหละคับ ช่วงนี้บายสตอปจำเป็นมาก เค้ากระชากบ่อยจนต้องติดไว้เสมอ

ถ้าเป็นช่วงก่อนทองไม่มีแรง ก้อไม่ค่อยอยากเล่น แมทแร้วแป้กเอาง่ายๆ คับ

บายสตอปเราก้อแค่ตั้งทิ้งๆ ไว้ ไม่ขึ้นแมทก้อแร้วไป

จานดอดก้อเตือนคับ ให้ระวังเมกา เค้าอยากลากขึ้น 40 ที่บอยเอามาโพสนั่นแหละคับ จานดอดเตือนไว้คับ

ยังค่ะ น้องบอย กำลังหัดเล่นเดโมอยู่ เพิ่งสมัครเมื่อตอนค่ำ ยัง login iphone ไม่ได้เลยค่ะ

น้องบอย บายตอป เป้าเท่าไรคะ

..

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

น้องๆคร้าาา

มีใครใช้ iphone ipad ลง exness บ้างคะ

ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ สมัครเดโมแล้ว

โหลด exness mt4 itrader มาแล้ว

เอาหมายเลข login และ passwd มากรอกลงไป

แต่เข้าไม่ได้เลยค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ

ทำใน pc เข้าได้ค่ะ

คุณพี่ นุช ไม่ต้องใช้ exness mt4 trader ครับ download app Meta Trader4 แล้วหา โบรกเกอร์ exness ครับ จะ login ได้ เพราะ app นี้จะมีโบรกเกอร์เยอะมาก ตอนแรกผมก็โหลด app ของ exness มาก็ใช้ไม่ได้ พอดีเพื่อนที่เล่นค่าเงินบอกมา เลยทำได้ ลองดูนะครับ :Announce

คุณพี่ นุช ไม่ต้องใช้ exness mt4 trader ครับ download app Meta Trader4 แล้วหา โบรกเกอร์ exness ครับ จะ login ได้ เพราะ app นี้จะมีโบรกเกอร์เยอะมาก ตอนแรกผมก็โหลด app ของ exness มาก็ใช้ไม่ได้ พอดีเพื่อนที่เล่นค่าเงินบอกมา เลยทำได้ ลองดูนะครับ :Announce

ลองแล้วค่ะ หาโบรก exness เสร็จแล้ว ลอง login ก็ไม่ได้ค่ะ

Invalid account ตลอด

ได้แล้วค่ะคุณน้องมุก ขอบคุณมากนะคะ

มัวแต่นับตังกันอยู่หราคะ หายกันหมดเลย

น้องญ่าจ๋าขอกราฟดูหน่อยค่ะ

มะรู้คุณทองจะเอาไง :21

ถ้าหลุด 1331 คงฟอร์มลงมาทำหัว รับคงอยู่ที่ประมาณ 1326 ค่ะพี่อลัน :unsure:

ขอบคุณนะจ๊ะ รูปหล่อ แฟนสวย ถามแค่buy stop ให้มาเกินไป15฿ หักค่าถาม5฿ เสี่ยบอยต้องทอนป้า10฿ อิอิ ยกให้น้องญ่า กะคุณดอด คนละ5฿

ขอบคุณค่ะ เย้ๆได้ตังแล้ว 5 บาท มาม่า 1 ซอง

ถ้าหลุด 1331 คงฟอร์มลงมาทำหัว รับคงอยู่ที่ประมาณ 1326 ค่ะพี่อลัน :unsure:

ขอโทษด้วยค่ะ พี่อลัน ญ่าเพิ่งเห็น ว่าพี่ตามตั้งแต่เย็นแล้ว ไม่ได้ดูเวลาเลยค่ะ แฮ่

ไม่ได้แวปมาห้องนี้ด้วยอ่าวันนี้

***จะแก้ไขทำซ้ำซะงั้น***

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.