ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

TonYa

เอนจอย แต๊กา..จุ๊ก้า

โพสต์แนะนำ

ขอบคุณข่าววิค่ะ

อาจารให้ประมาณa=c ที่1301-2ค่ะ จานดอด ตรงกะความน่าจะเป็นของอินดี้มั้ยคะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

อาจารให้ประมาณa=c ที่1301-2ค่ะ จานดอด ตรงกะความน่าจะเป็นของอินดี้มั้ยคะ

เอ่อ ดูไม่เป็นอ่ะค่ะ เห็นแต่บีบีกลางรายวันที่ 1293-96 ถ้าหลุด 1310 ก็คงไปเจอแนวรับแถวนั้น

เห็นแต่ละค่ายบอกว่า ไม่อยากให้เสี่ยงถือข้ามคืนนะคะ เพราะพรุ่งนี้อาจเปิดแกปได้ ไม่รู้แกปล่างหรือบนด้วยสิ

เอ้า ฟังหูไว้หู ถ้าเอาปลอดภัยไม่เสี่ยง ก็เคลียร์ซะก่อนห้าทุ่มก็ดีเนอะ

ขอบคุณ พี่อลัน คุณดอด ด้วยค่ะ :D

http://youtu.be/ahkGRFhyxx4

มันแน่นอก ..เชฟกะทะเหล็ก ช่อง 7 ฆ่าเวลาก่อนค่ะ

ส้มตำ น้ำลายไหลเลย

ถูกแก้ไข โดย ต้นหญ้า.

คุณญ่า แน่นอกจะโดนอีกไหมเนี่ย

กลัวซ้ำรอย

สวัสดีค่ะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า :Hi

รวยๆเฮงๆนะคะ

อาจารคาดว่ายังลงต่อค่ะ เพ่ือจบขา4 ค่ะ

น้องบอย H4 ma 150 เลื่อนข้ึนมาที่1283 แล้วใช่มั้ยคะ

จานดอดค่ะ ยังมีโอกาสได้เห็น1270อยู่มั้ยคะ

รบกวนหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ :01

ถูกแก้ไข โดย Alan

ดอด mor ka

ดอด รวยกันมั๊ยคะเมื่อคืน

ดอด เมกาขาลากจริงๆ

ดอด นึกแล้วเช้ามาเห็น 1330 อีกรอบ

บอย เ้มื่อคืนได้มาเยอะเรยคับคุณดอด

บอย ได้จากบายสตอปทั้งนั้นเรย

บอย ออเดอร์พวกนี้ก้อต้องอาศัยเวลาราคาแรงๆ ไม่ว่าแรงทางไหนก้อแร้วแต่

บอย ของมันจาขึ้นอ่ะ เราแค่เกาะ ไม่ต้องเล็งมากด้วย แค่เล็งไฮที่ติด แร้วตั้งใ้ห้สูงกว่า ของมันจาขึ้น

บอย ก้อเหมือนแต่ก่อนทองขาขึ้น เราเล่นทอง แค่แอลๆ งัยก้อกำไร

บอย หรือหุ้นเมื่อช่วงก่อน เม่าน้อยเม่าใหญ่แค่เดินผ่านตลาด ก้อรวยได้

บอย เมื่อคืนก้อสภาพนี้คับ ระหว่างราคากับสตอปออเดอร์ ไม่ต้องเล็งรัย เกาะๆ

บอย เมื่อเช้าผิดคาดนะคับ นึกว่ามันจาลากเหมือนเมื่อวาน

บอย งงมันเรยคับ

บอย บอยออเดอร์ไว้เตรียมรับมือมันลาก เป็นอย่างดี

บอย มันกลับไม่ลาก เหมือนรู้ เราดัก

บอย เช่น

บอย ตั้งบายสตอป 2 จุด เทค 36 38 ตามลำดับ

บอย แร้วตั้งเซลลิมิทไว้ 36 กับ 38 สองตัว

บอย ถ้ามันเลือกลาก มันต้องลากพาบายสตอปไปทำกำไร ทั้งสองไม้

บอย แร้วแมทเอส 36 38 มาลุ้น

บอย เชียมันลากเรยคับ เมื่อเช้า

บอย มันคงรู้แกว

บอย บอยระวังตัวอย่างมาก ตั้งเอสเมื่อเช้า ก่อนจีนมา

บอย สุดยอดจิงๆ ตลาดจีนนี่ เล่นกับมันยากกว่าฝรั่งซะอีก

บอย น่าดีดดันเท น่าเทมันดันดีด ดีดบางทีเหตุผลคือรัยก้อไม่รู้

บอย นึกว่าวันนี้มันน่าลากเต็มๆ มันไม่ลากซะงั้น

บอย เมื่อวานเอารัยมานึกล่ะคับ ว่ามันจาลากขนาดนั้น แร้วดูมันลากสิ

บอย สงสัยลากเพราะไล่ปิดเอส

บอย เมื่อวานเรยเป็นวันที่การเทรดและราคาพลิกผันมากๆ สะบัดสุดยอด

บอย บอยรอเรยคับ คืนวันที่มีประกาศแรงๆ ขอเรยๆ

บอย ถือเป็นคืนตวงกำไร

บอย ด้วยสตอปออเดอร์

บอย เพราะสตอปออเดอร์ มันต้องการราคาที่แรงๆ อยู่แร้ว

บอย ราคายึกยักเราไปเล่นไม่ได้ กับสตอปออเดอร์ มันหลอกกินคัทตาย

บอย แรงทางขึ้นหรือทางลง ก้อแร้วแต่มัน

บทสนทนายามเช้า ระหว่างคุณดอด กับ คุณบอย

แต่คุณบอยโม้เยอะไปหน่อย คาดว่า คุณดอดคงหลับ

เพราะไม่เห็นคุยรัยออกมา เงียบไป จนป่านนี้

ดอด ว้าว ยดดค

ดอด เห็นแล้วน่าเล่นเนอะเมื่อคืน

ดอด ตอนลง06 อีกรอบ ก็ทิงเห็นๆเนอะ

บอย คับ ทิงตัวเป้ง 55

บอย บอยกำลังวุ่นๆ คับตอนนั้น ไม่ทันเล็งทิง ไม่ทันคิดรัยมาก

บอย ตอน 06 บอยมาเอะจัยตอนน้องญ่าบอกว่ารัยนะ

บอย ให้ระวัง หรือ 06 เอาอยู่

บอย บอยแอลสดเรย จากมีแต่เล็งดักบายตอป

บอย มันดีด ก้อไปแมทบายสตอปเพิ่มมาอีกไม้

บอย ขอบจัย 6 น้องญ่าเรย

ดอด ลากยังไม่เท่าออสเลยเนอะ

บอย 555 นั่นสิคับ ขนาดเฟดลากแค่ 33

บอย เวลาพี่ออส.ตกจัย โห ลากเมกาอายแระกัน

บอย 5555+

ในที่สุด คุณดอดก้อตื่น อิอิ

ถูกแก้ไข โดย ValentineBoy

สวัสดีค่ะ จานดอด น้องบอย น้องญ่า :Hi

รวยๆเฮงๆนะคะ

อาจารคาดว่ายังลงต่อค่ะ เพ่ือจบขา4 ค่ะ

น้องบอย H4 ma 150 เลื่อนข้ึนมาที่1283 แล้วใช่มั้ยคะ

จานดอดค่ะ ยังมีโอกาสได้เห็น1270อยู่มั้ยคะ

รบกวนหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ :01

สวัสดีคับ เจ๊อลัน

ขอบคุณเจ๊คับ รวยๆๆ โกยๆๆ เช่นกันนะคับ

อ๋อ ยังลงต่อได้เนาะ ขอบคุณ อ.มาโนชด้วยคับ ที่ชี้แนะ

เอ็มเอ 150 ราย 4 จากที่วันก่อนบอยบอกอยู่ 1278-77

ตอนนี้อยู่ตรง 1284.430 ถูกแร้วคับ เราต้องคอยอัพเดท เพื่อไม่หลงจุด

บอยปั่นงานก่อนนะคับ บายๆ คับ

โกลเบล็ก.... 05 13/ 40 45 ลง 13 ให้ซื้อ ต็อปลอสถ้าหลุด 05 มองว่ายื้อให้อยู่ในกรอบขาขึ้นจนกว่าจะกันยายน

โกลเบล็ก.... 05 13/ 40 45 ลง 13 ให้ซื้อ ต็อปลอสถ้าหลุด 05 มองว่ายื้อให้อยู่ในกรอบขาขึ้นจนกว่าจะกันยายน

ขอบคุณค่ะ

เมื่อคืนโกลเบล็กทำมึนเหมือนกันนะ ร่วงเอาร่วงเอา เหอๆ

เหมือนโตเกียวพยามจายิงจรวด

ราย 1 ก้อพอได้ แต่ไปติดหมี 15 หมีฮิด. 30

เวลายังพอมีๆๆ รอ 15 หลุดหมี ยังเหลืออีก 15 นาที ก่อนจาก

ไม่ก้อไปรอลุ้นราย 1 กับยุโรป

มีอีซีบีนะคับวันนี้

ขอบคุณค่ะ คุณดอด พี่อลัน พี่บอย :D

คุณญ่า แน่นอกจะโดนอีกไหมเนี่ย

กลัวซ้ำรอย

ขอโทษด้วยนะคะ เมื่อคืนไม่ได้มอง :P ไปมองส้มตำ ที่ช่อง 7 แทนค่ะ เลยไม่ได้ตอบ

เค้าก้อลากให้ทำกำไรได้ถ้วนหน้าเนาะ ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนที่ได้กำไรด้วยค่ะ ^_^