ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

kumponys

The POG Daily Guessing Contest For July 2013

โพสต์แนะนำ

ยินดีกับทุกท่านที่เข้าเป้าได้รับรางวัลคับ :gd

ขอบคุณป๋ากัมพลสำหรับเกมส์หนุกหนานด้วยคับ :01

• ถูกใจ 2

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ขอแสดงความยินดี กับ แชมป์ และรองแชมป์ ค่ะ คุณbbeem , คุณmsmit คุณprimmy เยี่ยมค่ะ!!!

ที่สำคัญ คุณกัมพล คุณกุ้งที่สนับสนุนกิจกรรม สนุกกันทุกเดือนค่ะ

รวมเพื่อน ๆ ที่ร่วมสนุกกันค่ะ ตอนนี้ พัก กันก่อน ลุ้นต่อ เดือนหน้ากันนะค่ะ

ปล. คุณกัมค่ะ ดา ไว้เอาผังประกาศ ไป แปะไว้ที่บ้านด้วยยย (ลืมขออนุญาติ ก่อนหน้านี้)

ขอบคุณค่ะ

ถูกแก้ไข โดย dada
  • ถูกใจ 2

ขอบคุณค่ะ คุณ primmy คุณ Goldleng :_087

นั่งทายมานี่ก้อหลายฟ้าหลายฝนแล้วจ้า ได้ตำแหน่งขึ้นแท่นกับเค้าซักที ดีใจสุด ๆ เหมือนได้ตำแหน่งนางงามมาครอบครอง (น้ำตาไหลพราก) :064 อิอิ ขอขอบคุณเฮียกัมพลและเจ้กุ้ง ที่ได้จัดกิจกรรมสนุก ๆ และมอบสิ่งดี ๆ

ให้กับพี่ ๆ เพื่อน ๆ สมาชิก Thaigold ได้ร่วมสนุกกันจ้า

ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ หลาย ๆ ที่ร่วมลุ้นร่วมเชียร์กันจ้า :_087

ยินดีด้วยนะคะ

คุณbbeem, คุณmsmit พี่primmy

:aa :aa :aa

• ถูกใจ 2

ผู้มาเยือน
กระทู้นี้ถูกปิดรับการตอบกลับแล้ว

• เข้ามาดูเมื่อเร็วๆนี้   0 สมาชิก

ไม่มีผู้ใช้งานที่ลงทะเบียนกำลังดูหน้านี้

• สร้างใหม่...