ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

A..4u มะค่อยชอบ เค้า ชอบ PEE A... พิลึกดี มะกล้าพิมพ์เต็มๆ รอเป็นแกนนำก่อน

มันอุบาทว์ไปหน่อยอ่ะ เว็ปนั้น แต่ A4U มันเลิกไปแล้ว ภาพสวยต้อง TBA อิอิ

แหม มันมีโยนความผิดให้อีกเว๊ย ใจกล้าหน้าด้านหน่อยพี่น้อง -_-

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เค้าคุยอารายกัน งานนี้ยอมแพ้ ตามไม่ทัน !37

แต่เดาว่า น่าจะเป็นเวปที่สาวๆไม่ค่อยมีเสื้อผ้าใส่กันแน่เลย ตัวก็ผอมๆ แต่เป็นโรคปอดบวมกันทั้งนั้น !87 !87

เด๋วนี้ระดับแกนนำเขาต้องคุยกันเป็นรหัสลับ เพื่อมะให้ฝ่ายตรงข้ามขโมยของลับไปได้นะฮ่าาาา

:ph34r:

ถูกแก้ไข โดย ngoodin

รู้สึกว่ารหัสที่พูดกันอยู่จะมีโค้ดลับว่า xxx ครับ ผมถอดรหัสได้ ช่วงนี้ ....-only ก็ดีนะ มีหนังที่ดีให้ความรู้ในทางโลก ให้เราได้ศึกษาหาความรู้ !gd และมีการ์ตูนหนุกๆ ให้อ่าน :rolleyes: :P !10

มันอุบาทว์ไปหน่อยอ่ะ เว็ปนั้น แต่ A4U มันเลิกไปแล้ว ภาพสวยต้อง TBA อิอิ

แหม มันมีโยนความผิดให้อีกเว๊ย ใจกล้าหน้าด้านหน่อยพี่น้อง -_-

สวัสดีค่ะ คุณหมอเล็ก คุณงูดิน Khun itums แหมพี่น้องรี ตอนวัยรุ่นเรียนแค่ ABC เดี๋ยวนี้ไปถึง TBA ด้วย ฮิ ฮิ (ฮะ เผลอคิดตามไปไกล :wub: )

ปล.คำเตือน น.6++

ขออีกนิดแอบเห็นคุณหมอเล็กคุยในบ้านคุณซีซี เป็นสัญญาลักษณ์ อารายน๊าาา o1o ... :DB) ทำไม่เหมือนฮะ !32 ดีที่คุยหลังไมด์ !17

คุณ น้องรีคะ เห็นราคานี้ทั้งตกใจ และดีใจ ตกใจเงินหายไปเยอะ ดีใจจะได้เก็บเพิ่ม อารมณ์แปรปรวน ประสาทนิดๆ ตามน้องทองค่ะ

จากที่คุณน้องรีเล่นมานาน แนะนำได้ไหมคะว่าถ้าพี่ jakjee อยากเพิ่มแท่งอีก พี่ต้องใจเย็นรอกว่านี้ไหมคะ พี่จะเก็บถือค่อนข้างยาว เลยอยากได้ราคาที่น่าสนใจจริงๆ ค่ะ แนะนำมือใหม่เพิ่งเริ่มหน่อยนะคะ

ลงทุนทองแท่งเพราะอยากลองเล่นดู และสนุกค่ะกับลีลาการ post กะทู้ของเพื่อนๆ

สวัสดีค่ะ รอบนี้ไม่ได้แนะนำเรื่อง Cutloss เพราะยากมาก จึงแนะนำให้ใช้วิธีซื้อเฉลี่ยดอยค่ะ โดยห่างจากจุดที่สูงของแต่ละคนราว 300-600 บ.

สำหรับเพื่อนๆ ที่มีเงินทุนมากพอสมควร เงินเย็น ใจเย็น ถือยาวๆ อยากซื้อเก็บ คงต้องรอให้จบรอบนี้ค่ะ ยังไม่แน่ใจว่าจะได้เห็น 18000 ต้นๆ ฮะปะ (เดา..ราวๆ 1125-1150)

ส่วนพี่น้องรี และพี่สาว คนที่บ้าน เล่นสั้นมากและสั้น-กลาง กำไรแน่ แต่น้อยค่ะ สู้แบบคุณชายใหญ่ นครปฐมซึ่งแม้นลงดอยช้ากว่า แต่กำไรมากกว่าหลายเท่า

รอบนี้เล่นยากจริงๆ ค่ะ โชคดีที่เล่นเป็น Step และไม่โลภมาก :lol:

ขอให้คุณพี่ jakjee คำนวณงบที่มีก่อน แล้วค่อยพิจารณาเข้า เมื่อเข้าแล้วอย่าเสียใจที่ซื้อ หากมิได้ซื้อก็อยากเสียดายที่ไม่ได้ทำ เล่นให้สนุก และพอใจ มีกำไรได้เป็นพอ :lol:

ขอตัวไปทำงานก่อนนะค่ะ เดี๋ยวถูกไล่ออกจากงานที่บ้านอีก !La

ถูกแก้ไข โดย NongRee

อ๋อ เป็นเรื่องที่แกนนำฯเขาคุยกันนะคะคุณน้องรี คุณหมอเละ เลยเอามารวบรวมให้ดูอีกที :P :P :P

เด๋วนี้ระดับแกนนำเขาต้องคุยกันเป็นรหัสลับ เพื่อมะให้ฝ่ายตรงข้ามขโมยของลับไปได้นะฮ่าาาา

:ph34r:

มันเป็นรหัสลับหรือรหัสของลับก็ไม่รู้ :)

เอิ๊กๆ มันเป็นของที่ใช้ได้แต่ขโมยไม่ได้จ้า และถึงแม้จะถูกใช้ประจำจนไม่มีความลับใดๆแล้ว มันก็ยังเป็นของลับอยู่ดี แปลกจริงๆ ไม่ข้าวจัยเลย 07baa27a.gif

สวัสดีค่ะ รอบนี้ไม่ได้แนะนำเรื่อง Cutloss เพราะยากมาก จึงแนะนำให้ใช้วิธีซื้อเฉลี่ยดอยค่ะ โดยห่างจากจุดที่สูงของแต่ละคนราว 300-600 บ.

สำหรับเพื่อนๆ ที่มีเงินทุนมากพอสมควร เงินเย็น ใจเย็น ถือยาวๆ อยากซื้อเก็บ คงต้องรอให้จบรอบนี้ค่ะ ยังไม่แน่ใจว่าจะได้เห็น 18000 ต้นๆ ฮะปะ (เดา..ราวๆ 1125-1150)

ส่วนพี่น้องรี และพี่สาว คนที่บ้าน เล่นสั้นมากและสั้น-กลาง กำไรแน่ แต่น้อยค่ะ สู้แบบคุณชายใหญ่ นครปฐมซึ่งแม้นลงดอยช้ากว่า แต่กำไรมากกว่าหลายเท่า

รอบนี้เล่นยากจริงๆ ค่ะ โชคดีที่เล่นเป็น Step และไม่โลภมาก :lol:

ขอให้คุณพี่ jakjee คำนวณงบที่มีก่อน แล้วค่อยพิจารณาเข้า เมื่อเข้าแล้วอย่าเสียใจที่ซื้อ หากมิได้ซื้อก็อยากเสียดายที่ไม่ได้ทำ เล่นให้สนุก และพอใจ มีกำไรได้เป็นพอ :lol:

ขอตัวไปทำงานก่อนนะค่ะ เดี๋ยวถูกไล่ออกจากงานที่บ้านอีก !La

มันเป็นรหัสลับหรือรหัสของลับก็ไม่รู้ :)

เอิ๊กๆ มันเป็นของที่ใช้ได้แต่ขโมยไม่ได้จ้า และถึงแม้จะถูกใช้ประจำจนไม่มีความลับใดๆแล้ว มันก็ยังเป็นของลับอยู่ดี แปลกจริงๆ ไม่ข้าวจัยเลย 07baa27a.gif

เรื่องรหัสของลับในทางโหราศาสตร์ก็มีนะคะ สำหรับฉาว ๆ โดยเฉพาะ เรียกว่าตำราเศษนารีอะค่า ดูจากวันเดือนปี หรือดูจากโหงวเฮ้งของน้องหนูก็ได้นะค้า ตำราขึ้นต้นว่ายังงี้ค่าาา

แถลงลักษณ์นารีคัมภีร์โหร

เป็นตำรับลับลี้เป็นที่โลน ทายแล้วโดนเหมือนว่าตำราครู

ในลักษณะที่จะทรงกำหนด ทายถูกหมดไม่พ้นทุกคนผู้

จะโึึคกขาวยาวใหญ่เท่าใดดู ก็คงรู้เที่ยงแท้แน่แก่ใจฯ ....

สำนวนคำกลอนเป็นของท่านสุนทรภู่เชียวนะค้าาาา ชาวกาแฟฉาว ๆ ใครอยากดูดวงจากน้องหนู ก็ ขึ้นขาหยั่งเลยค่ะ

thanks a lot คุณน้องรี แต่งงน่ะ ราคา 1125 - 1150 มันควรเป็น 17000 ต้นๆ รึเปล่าคะ พี่คำนวณถูกไหมคะ คือประมาณ 17300 - 17600 น่ะค่ะ ถ้าพี่เข้าใจผิดบอกด้วยนะคะ

ถ้าต่ำกว่า 18000 ได้จริง พี่คงเก็บเพิ่มมาเชยชม แล้วรอขายพร้อมคุณใหญ่ละค่ะ ( รอ 20000 เหมียนกัน ) โชคดีอย่างที่น้องทองแท่งที่ถืออยู่ห่างดอยค่ะ (ต่ำกว่า 17000)เลยยังไม่ค่อยหวั่นไหว

ขอบคุณอีกครั้งที่เตือนว่า ถ้าซื้อแล้วอย่าเสียใจ ถ้าไม่ได้ซื้ออย่าเสียดาย คิดเหมือนกันเลยค่ะ แต่กว่าจะหัดทำใจได้ ตอนเล่นใหม่ๆ ก็มีเสียดายบ้างที่ซื้อไม่ทัน แต่ไม่เคยเสียใจนะคะ เพราะซื้อถือยาวค่ะ

จะโึึคกขาวยาวใหญ่เท่าใดดู ก็คงรู้เที่ยงแท้แน่แก่ใจฯ ....

สำนวนคำกลอนเป็นของท่านสุนทรภู่เชียวนะค้าาาา ชาวกาแฟฉาว ๆ ใครอยากดูดวงจากน้องหนู ก็ ขึ้นขาหยั่งเลยค่ะ

อ่านไม่ออกอ่ะ

thanks a lot คุณน้องรี แต่งงน่ะ ราคา 1125 - 1150 มันควรเป็น 17000 ต้นๆ รึเปล่าคะ พี่คำนวณถูกไหมคะ คือประมาณ 17300 - 17600 น่ะค่ะ ถ้าพี่เข้าใจผิดบอกด้วยนะคะ

ถ้าต่ำกว่า 18000 ได้จริง พี่คงเก็บเพิ่มมาเชยชม แล้วรอขายพร้อมคุณใหญ่ละค่ะ ( รอ 20000 เหมียนกัน ) โชคดีอย่างที่น้องทองแท่งที่ถืออยู่ห่างดอยค่ะ (ต่ำกว่า 17000)เลยยังไม่ค่อยหวั่นไหว

ขอบคุณอีกครั้งที่เตือนว่า ถ้าซื้อแล้วอย่าเสียใจ ถ้าไม่ได้ซื้ออย่าเสียดาย คิดเหมือนกันเลยค่ะ แต่กว่าจะหัดทำใจได้ ตอนเล่นใหม่ๆ ก็มีเสียดายบ้างที่ซื้อไม่ทัน แต่ไม่เคยเสียใจนะคะ เพราะซื้อถือยาวค่ะ

ตามที่จดไว้ ราคาที่ 1128 = 17200 - 17300 อัตราเงินบาทวันที่ 22/4/10 = 32.21 บ. :wub: จริงด้วยฮะ ขอบคุณที่ทัก สงสัยจังไม่ตื่นดีค่ะ (คิดตอนหลับใน)

ร้านกาแฟพี่น้องรีมีสารพัดความรู้สมเป็นร้านกาแฟ มีทั้งสามหนุ่มสามมุม มีทั้งสามแง่และสามง่าม คำผวน สำนวน และรูปเจริญตา แฮ่ะแฮ่ะอะไรอีกดีล่ะ สรุปสามารถเรียกเรตติ้งได้ดี เดี้ยนติดงอมแงมต้องติดตามวันละหลายรอบจนคนข้างๆเหล่ด้วยความหมั่นไส้เพราะอ่านไปอมยิ้มไป !30 !30 !30