ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

คุณน้องรีค่ะ พี่ขอออกความเห็นนิดนึง ก่อนตอบคำถามให้คุณหมอโพสรูปขึ้นหน้าปกด้วยจิ เอารูปตอนหนุ่มๆแก่แล้วมะต้องอามา

กลัวทามจายมะด้าย :P

กลัวน้อง Ass ตกใจตายเลยไม่กล้าเอารูปมาลง อิอิ:ph34r:

โหหหหห ว่าแล้วเชียว ทำไมหมอรู้เรื่อง OG ดีจัง แบบนี้ก็เห็นมานับไม่ถ้วนแล้วสิ 07baa27a.gif

เท่าที่ควบคุมการผสม ทำให้หล่อนทั้งหลายได้ตั้งท้องก็ หลายหมื่นอยู่ครับ(เรื่องจริงนาไม่ได้โกหก) :P

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

จากคำตอบคุณหมอ ข้อที่ 3 คุณหมอคิดจามีกิ๊ก ม่ะกลัวแบบนี้หรอคะ !hh

ถูกแก้ไข โดย s ë a s ë a

เพลงเพราะๆ รูปสวยๆน่ารักๆๆๆๆ !30 !30

http://www.youtube.com/watch?v=bNqdvbKP5MA

กลัวน้อง Ass ตกใจตายเลยไม่กล้าเอารูปมาลง อิอิ:ph34r: เท่าที่ควบคุมการผสม ทำให้หล่อนทั้งหลายได้ตั้งท้องก็ หลายหมื่นอยู่ครับ(เรื่องจริงนาไม่ได้โกหก) :P

ประทานโทษนะคร้าคุงหมอ ผสมพันธุ์ ยุง รึ ปลาไหล คร้า ทะไมเยอะจัง :unsure:

จากคำตอบคุณหมอ ข้อที่ 3 คุณหมอคิดจามีกิ๊ก ม่ะกลัวแบบนี้หรอคะ 3eb4e7b3.gif

%20a%20href=

ใครๆเขาก็คิดทั้งนั้นแหละเพียงแต่ลงมือหรือไม่ลงมือกระทำเท่านั้น อิอิ

แบบนี้น่ากลัวกว่านะเจ๊ศรี

ลบแล้วจ้า ตามคำเรียกร้อง

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

ตาย ตาย ตาย ทารุณมั่กมั่ก หวังว่าร้านกาแฟคงไม่เปิดบริการเสริมแบบนั้นนะ จ๊ากกกก :ph34r: :lol:

ตาย ตาย ตาย ทารุณมั่กมั่ก หวังว่าร้านกาแฟคงไม่เปิดบริการเสริมแบบนั้นนะ จ๊ากกกก :ph34r: :lol:

ทารุณแบบนี้เขาไม่เปิดดอก เขาจะเปิดร้านเสริมสวยเพิ่ม มี สระ เซ็ทย้อม 07baa27a.gif

แหม คุณหมอขา แนะนำมาแต่ละอาชีพ นับถือจิงๆเรย..วันก่อนน้องรีบอกว่าตกงาน คุงหมอแนะนำให้น้องรีขายหวย.... มาวันนี้ น้องรีไม่ตกงานแล้ว จะให้น้องรีเปิดร้านเสริมสวยอีกแน่ะ... แต่ที่แนะนำให้ เซ็ตก่อนย้อมน่ะ อย่าไปเชื่อเชียวนา เด๋วร้านเจ๊ง เจ๊ว่า มันน่าจะย้อมก่อน ถึงค่อยเซ็ต ผมลูกค้าจะดั้ยอยู่ทรง :lol:

ถูกแก้ไข โดย araya41

ใครๆเขาก็คิดทั้งนั้นแหละเพียงแต่ลงมือหรือไม่ลงมือกระทำเท่านั้น อิอิ

แบบนี้น่ากลัวกว่านะเจ๊ศรี

เออ..คุณหมอเล็กค่ะ :blink: แบบว่าภาพนี้ แสดงการถูกทารุณกรรมมากไปฮะ ขอรบกวนงดออกอากาศนะค่ะ Please

เดี๋ยวน้องๆ จะเกิดพฤติกรรมเลียนแบบฮะค่ะ ความรัก ความเมตตา นำมาซึ่งความสุขทางใจและกายเสมอ ...(เป็นงาน เป็นการมากเลย ) !031

ทารุณแบบนี้เขาไม่เปิดดอก เขาจะเปิดร้านเสริมสวยเพิ่ม มี สระ เซ็ทย้อม 07baa27a.gif

โอะ โฮะ ขอบคุณที่เข้าใจ..ต่อไปว่าจะไปดูอาชีพเสริมปลูกพืชสวนครัว พริก ต้นหอม ผักชี ค่ะ ส่วนร้านเสริมสวยคงให้คุณงูดิน หรือคุณซีซี เปิดกิจการฮะค่ะ :lol:

แหม คุณหมอขา แนะนำมาแต่ละอาชีพ นับถือจิงๆเรย..วันก่อนน้องรีบอกว่าตกงาน คุงหมอแนะนำให้น้องรีขายหวย.... มาวันนี้ น้องรีไม่ตกงานแล้ว จะให้น้องรีเปิดร้านเสริมสวยอีกแน่ะ... แต่ที่แนะนำให้ เซ็ตก่อนย้อมน่ะ อย่าไปเชื่อเชียวนา เด๋วร้านเจ๊ง เจ๊ว่า มันน่าจะย้อมก่อน ถึงค่อยเซ็ต ผมลูกค้าจะดั้ยอยู่ทรง :lol:

d5f02ecd.gif นางบานคนเก่ง

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณซีซี คุณหมอเล็ก คุณงูดิน และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

วันนี้ น้องทองนิ่งมาก อ่านนสพ.เฮียกัมพล เสริมเฮียพงษ์เกียรติ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/143-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3-%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A2-kumponys/page__st__1305

นสพ.เฮียทองใหม่ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/120-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87-%E0%B8%95%E0%B8%AD%E0%B8%99-thaigold2/page__st__825

นสพ.เฮียแบทแมน กราฟและวิเคราะห์เสริม http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/200-%E0%B8%82%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%94%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%81%E0%B8%B1%E0%B8%9A%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B8%B2%E0%B8%9A%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%87/page__st__255

ขอขอบคุณกูรูทุกท่านที่ให้จ๊๊กค่ะ !thk !thk

กลัวน้อง Ass ตกใจตายเลยไม่กล้าเอารูปมาลง อิอิ:ph34r:

คุณพี่หมอขา น้องออสร์ยอมตายค่ะ !061