ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

น้องทองท้องร่วงแล้วนะคะ ไม่รู้จะไปถึงเป้าของน้องรีอ๊ะป่าว

:ph34r:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

วันนี้....เอากำลังใจเข้าช่วยทุกคนครับ..... เลยมีเมนูใหม่ คิดเองสดๆ ซึ่งเมนูนั้นก็คือ อาไรอ่ะห้องกรงครับ.......แท่นแท๊นนนนนน...

กว่าผมจะเข้าใจ เฮ๊อ

:blush:

biggrin.gifbiggrin.gifขำจัง...ต้องอ่านที่คุณคีบขาโพสท์..แร้วดูรูปโลโก้ประกอบ..ดั้ยอารมณ์

วันนี้....เอากำลังใจเข้าช่วยทุกคนครับ..... เลยมีเมนูใหม่ คิดเองสดๆ ซึ่งเมนูนั้นก็คือ อาไรอ่ะห้องกรงครับ.......แท่นแท๊นนนนนน...

70bff581.gifd5f02ecd.gif55555 สุดยอดเร้ยยหมูโอ๊ต...เอาหั้ยเข็ด...ว่าแต่...เตรียมเผ่นให้ทันด้วยนะ...วิ่งหั้ยเร็ว ๆ เข้าห้องล๊อกประตูเลย5921f236.gif

กลุ้มใจจัง เข้าห้องนี้ทีไร หมองไม่get เลยอ่ะ :wacko: :wacko:

ว่าจะหาเป้าของน้องรี เจอแต่ กระจก :wacko:

ใครรู้เป้าน้องรี เอ๊ย เป้าทองบอกทีสิ หาไม่เจอค่ะ :(

ถูกแก้ไข โดย joonggo

เห็นน้องรีเดาว่า 25$ อะค่า ก็คงไปที่ 118x ประมาณนั้นมั้งคะ

อ่ะ เฉลี่ย แล้ว เท่ากันเป๊ะเลยอ่ะ พี่น้องรี กินกาแฟ ชมดอกไม้บนดอยเพลินๆ รถไฟล่องใต้มาค่อยโดดขึ้น :ph34r: :lol:

สวัสดีค่ะ คุณพี่ คุณน้อง และคุณเพื่อนคอกาแฟทุกท่าน

คิดเก่ง แต่ใจอ่อน วันนี้เล่น 25 US จริงด้วยฮะค่ะ แต่ฝรั่งสับขาหลอกเทลง 1214 - 1188 = 26 Us !uu

และแล้วพี่น้องรี ก็มีดอยเพิ่มขึ้นอีกหนึ่ง ฮุ ฮุ ติดดอยจนชิน

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ช้าช้าได้พร้าเล่มงาม แต่ถ้ามีดหล่น อย่าเอามือไปรับ (โดนบาด 2 มือเต็มๆ ฮะค่ะ) ตัวอย่างที่ไม่ค่อยดีห้ามเลียนแบบ :lol:

โดดงานมาคุย รอตี 2.30 คืนนี้จะมาสรุปแนวโน้มพรุ่งนี้ให้นะค่ะ แต่เชื่อว่าลงต่อครั้งที่ 3-5 !_cd เพื่อย่ำฐานก่อนเด้งกลับ !17

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณหมอเล็ก คุณงูดิน และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน :lol:

เมื่อครู่แอบไปเยาวราช ว่าจะไปดูสถานการณ์สักหน่อย รอราคาลง 50 แต่ตั้งนานมายลงสักที

พอเข้าไปในร้านก็..เหมือนโดนผลักให้หยิบเงินไปช้อนโดย..มายรู้ตัว 18500 - 18600 ฮะ คืนนี้มีลุ้นขึ้นหรือลงไม่รู้ เดาว่า 25 US

มาดูกัน พลาดช้อนไปแล้ว หรือมีดวงที่กำลังจะขึ้น ฮิ ฮิ :wub: เฉลี่ยดอยจาก (191500 + 186000)/2 = 188750 บ. ยังดอยอยู่สูง :lol:

สรุปดอยที่พี่น้องรี ยืนอยู่ปัจจุบัน :lol: :lol:

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย (อรัญญา) คุณหมอเล็ก คุณงูดิน น้องหมูอ้วน และเพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

เห็นลงแบบนี้ ชุดตัวเลขนรกพี่น้องรี ออกไปแล้ว 2 ตัว คือ 40 Us ลงซะ 49 วันนี้นับ 25 Us ลงซะ 26 Us เหลือเลขสุดท้าย 35 หวังว่าคงไม่มานะ !_cd

แต่แนวโน้มลงมายมีเด้ง แบบนีมาแน่ๆ อย่างน้อยสวิงในกรอบ 25-35 US

น้องๆ ที่ยังมายมีของ แนะนำว่า พี่น้องรีเป็นหน่วยกล้า !dd ไปแล้ว ควรรอจนน้องทองนิ่งหยุดลงก่อน แล้วมีเด้งกลับอย่างน้อย 15 US ค่อยช้อนค่ะ

ปล.เงินลงทุนของท่าน โปรดตัดสินใจครั้งสุดท้ายด้วยตัวเอง อย่าคิดลงทุนตามคนอื่น เพราะเงินลงทุนไม่เท่ากัน

(มีแต่คำแนะนำเท่านั้น) ซื้อราคาที่ตัวเองพอใจดีที่สุด !031

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ พรุ่งนี้มีลงอย่างน้อย 200 - 250 บ. = 18300 - 18400 !uu

ฝาก นสพ.เสี่ยทองแท่งค่ะ (เฮียยังอยู่บ้านเดิม) Link http://www.thaigold.info/forum/index.php?topic=4226.1520

นสพ. อาจารย์ซีซาร์ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/140-%E0%B8%88%E0%B8%9A-%E0%B8%9B4-%E0%B8%AB%E0%B8%B1%E0%B8%94%E0%B9%80%E0%B8%A5%E0%B9%88%E0%B8%99%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87/page__st__360

ขอบคุณกูรูที่ให้จิ๊กมาอ่านก่อนนอนค่ะ !thk !thk

70bff581.gifd5f02ecd.gif55555 สุดยอดเร้ยยหมูโอ๊ต...เอาหั้ยเข็ด...ว่าแต่...เตรียมเผ่นให้ทันด้วยนะ...วิ่งหั้ยเร็ว ๆ เข้าห้องล๊อกประตูเลย5921f236.gif

คู่นี้เกิดมาเพื่อ gun และ gun จิงๆ เด๋วจะส่งคุงยามไปตรวจสอบความเรียบร้อย อาจได้เพิ่ม gun อีก 1 :ph34r: :ph34r:

ถูกแก้ไข โดย araya41

กลุ้มใจจัง เข้าห้องนี้ทีไร หมองไม่get เลยอ่ะ :wacko: :wacko: ว่าจะหาเป้าของน้องรี เจอแต่ กระจก :wacko:ใครรู้เป้าน้องรี เอ๊ย เป้าทองบอกทีสิ หาไม่เจอค่ะ :(

เด๋วนี้คุงพี่แม่เสือสาว ก้อเอากะเค้าด้วยเหรอคร้า...เป้าน้องรีใหญ่มากค่ะขอบอก เธอว่ามันต้องลง รึขึ้นไปอีก30-35เหรียญแน่ะค่ะ :lol:

ถูกแก้ไข โดย araya41

เด๋วนี้คุงพี่แม่เสือสาว ก้อเอากะเค้าด้วยเหรอคร้า... :lol:

เดี๊ยนว่า ของแบบนี้ ไม่ว่าเสือหรือแมว ก็ชอบทั้งน้าาาาานแหละค่าาาาาาา

เด็กเสิร์ฟ ยกกาแฟมาตั้งแล้วขอตัวไปทำงานประจำก่อนนะคร้า..สายเลี้ยว...แว๊บบบบ...

post-32-089216400 1278462541.jpg