ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

คนฉลาด คือคนที่โง่เป็น...(คิดได้ทุกเรื่อง แต่ไม่จำเป็นต้องพูดทุกเรื่องที่คิด)

อิอิ พอไหวไหมคะคุณหมอเล็ก :lol:

สวัสดีค่ะ Khun insensitive เขาว่า OK นะค่ะ เห็นด้วยค่ะ ;)

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

คนฉลาด คือคนที่โง่เป็น...(คิดได้ทุกเรื่อง แต่ไม่จำเป็นต้องพูดทุกเรื่องที่คิด)

อิอิ พอไหวไหมคะคุณหมอเล็ก :lol:

อิอิ ก็เข้าเค้าน๊ะไกล้ๆเคียงๆ wub.gif

ให้1คะแนน

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

ขอกาแฟเข้มๆ ย้อมใจ เยอรมันแพ้ แถมเนตตั้งแต่เช้าใช้ได้ครั้งล่ะ 5 นาที เพิ่งเข้าได้ยาวตะกี้เอง เซ็งมั่กมั่กยิ่งกว่าเจอแปะกั๊ก :ph34r: :lol:

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณหมอเล็ก คุณงูดิน คุณ msmit น้องๆ เพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน

วันนี้พยายามตื่นแล้วทัน 11.30 น.เหมือนเดิม :lol:

น้องทองลงมาที่ป้ายที่ 2 แล้วหยุดนับว่าดี ที่เฮียกัมพล คุณน้าโป๊ะ แนะนำให้ซื้อเล่นสั้นค่ะ สุดยอดทั้งสองทันเลย พี่สาวพี่น้องรีก็เลยได้กำไรวันนี้ด้วย

นับว่าเด้งมาลองนับกันดูค่ะ ว่าแนวรับแนวต้านอยู่ที่เท่าไหร่

นำสุดต่ำสุดเมื่อวานคิด 1183 + 35 (ตัวเดิม) = 1218 เดาอีกละ ...คาดว่าเด้งแล้วอาจขึ้นต่อต้องดูคืนนี้ว่ายืนเหนือ 1215 ได้ไหน

แนวรับ นำวันนี้ 1207 - 35 = 1172 แนวรับถัดจาก 1185 สุดที่รักของพี่รี :wub:

คิดว่าบ่ายนี้เดี๋ยวคงมีปรับลง 50 ท่านนายกสมาคมกั๊กก็วันนี้เปิดมากั๊กลง 60 แปลกใจมากเลย ใจดีให้เยอะกว่าปกติ จากคนชอบสงสัย (มากเกินไป)

คุณน้องรีคะ วันนี้Arpat กะจะขายแต่ลืมเรื่องเวลาค่ะ เล่นK-goldอยู่ เพราะวิ่งอย่างน้องรีไม่ได้ เลยแค่อยู่หน้าคอม วันนี้ไม่ได้ขายเสียดายอะค่ะ ตอนนี้มันค่อยๆลงคืนนี้จะเด้งอีกทีอะป่าวคะ อย่างงน๊า แอบอ่านมาตั้งนานแล้วแต่เพิ่งโพสค่ะ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน !30 !30 !30

ว่างๆก้อลองคลิกไปเล่นดู :lol: :lol: :lol:

เล่นเกมส์ Bejeweled

ถูกแก้ไข โดย s ë a s ë a

ว่างๆก้อลองคลิกไปเล่นดู :lol: :lol: :lol:

เล่นเกมส์ Bejeweled

พี่ศรีชอบมีของเล่นมาให้เรื่อยๆช๊อบชอบcdz36.gifcdz36.gif1792560.gif

คุณน้องรีคะ วันนี้Arpat กะจะขายแต่ลืมเรื่องเวลาค่ะ เล่นK-goldอยู่ เพราะวิ่งอย่างน้องรีไม่ได้ เลยแค่อยู่หน้าคอม วันนี้ไม่ได้ขายเสียดายอะค่ะ ตอนนี้มันค่อยๆลงคืนนี้จะเด้งอีกทีอะป่าวคะ อย่างงน๊า แอบอ่านมาตั้งนานแล้วแต่เพิ่งโพสค่ะ ขอเป็นสมาชิกด้วยคน !30 !30 !30

สวัสดีค่ะ เชิญค่าาา โต๊ะว่างมากๆ เลยค่ะ แบบว่าพอดีที่บ้านทำการค้า เลยไม่ค่อยว่างค่ะ ได้กำไรก็ขายบ้างมาใช้สอยค่ะ

ร้านกาแฟเดิม ชื่อ ร้านกาแฟ "กลิ่น" วิเคราะห์ไม่เป็นมีแต่ Stop loss สาขาแรกบ้าน Thaigold ค่ะ เสียดายน้องกลิ่นเล่น GF เขาใช้กราฟวิเคราะห์เก่งมากค่ะ

พอระบบ Down ข้อมูลหายหมด น้องกลิ่นต้องย้ายที่ทำงาน พี่น้องรี กับ คุณพี่อารัญญา (พี่อ้อย) เลยย้ายร้านมา Thaigold2 ก่อนค่ะ นี้ก็รอคุณน้องกลิ่นกลับมา

เพราะกราฟรายวันดูง่ายมากค่ะ ส่วนพี่น้องรี เล่นแต่ทองแท่ง เดา..มั่ว ทายราคาปิดตลาดผิดตลอด (ก็มายมีกราฟ ฮะค่ะ)

เหมาะกับการเล่นสั้นค่ะ กำไรน้อย ส่วนรอบนี้แนะนำให้เก็บราคาแถวนี้บ้าง หรือรอจบก่อน เพื่อเล่นยาว ตัวอย่างที่ดี พี่ชายใหญ่นรคปฐม !gd กำไรเยอะ

ขออภัยที่เล่ายาว เนื่องจากน้องๆ หลายคนคงสงสัยว่า แล้ว อาโนเนะ ปัจจุบันเป็นแหล่งจิบกาแฟและสนุกสนานยามดึก ฮิ ฮิ (นิสัยเดิมค่ะ เก็กมายได้นาน)

!thk คุณซีซี ที่นำเกม นำคำถามสนุกมาเล่นลับสมอง

Khun Arpat เล่น K-gold คิดว่าคุณพี่อ้อย หรือเพื่อนๆ คอกาแฟเก่ง แวะมาคุยคงได้อะไรติดมือบ้างค่ะ แถมสบายใจไม่เครียด มกเล็กๆ มึนๆ มากหน่อยค่ะ :lol:

สวัสดีค่ะ เชิญค่าาา โต๊ะว่างมากๆ เลยค่ะ แบบว่าพอดีที่บ้านทำการค้า เลยไม่ค่อยว่างค่ะ ได้กำไรก็ขายบ้างมาใช้สอยค่ะ

ร้านกาแฟเดิม ชื่อ ร้านกาแฟ "กลิ่น" วิเคราะห์ไม่เป็นมีแต่ Stop loss สาขาแรกบ้าน Thaigold ค่ะ เสียดายน้องกลิ่นเล่น GF เขาใช้กราฟวิเคราะห์เก่งมากค่ะ

พอระบบ Down ข้อมูลหายหมด น้องกลิ่นต้องย้ายที่ทำงาน พี่น้องรี กับ คุณพี่อารัญญา (พี่อ้อย) เลยย้ายร้านมา Thaigold2 ก่อนค่ะ นี้ก็รอคุณน้องกลิ่นกลับมา

เพราะกราฟรายวันดูง่ายมากค่ะ ส่วนพี่น้องรี เล่นแต่ทองแท่ง เดา..มั่ว ทายราคาปิดตลาดผิดตลอด (ก็มายมีกราฟ ฮะค่ะ)

เหมาะกับการเล่นสั้นค่ะ กำไรน้อย ส่วนรอบนี้แนะนำให้เก็บราคาแถวนี้บ้าง หรือรอจบก่อน เพื่อเล่นยาว ตัวอย่างที่ดี พี่ชายใหญ่นรคปฐม !gd กำไรเยอะ

ขออภัยที่เล่ายาว เนื่องจากน้องๆ หลายคนคงสงสัยว่า แล้ว อาโนเนะ ปัจจุบันเป็นแหล่งจิบกาแฟและสนุกสนานยามดึก ฮิ ฮิ (นิสัยเดิมค่ะ เก็กมายได้นาน)

!thk คุณซีซี ที่นำเกม นำคำถามสนุกมาเล่นลับสมอง

Khun Arpat เล่น K-gold คิดว่าคุณพี่อ้อย หรือเพื่อนๆ คอกาแฟเก่ง แวะมาคุยคงได้อะไรติดมือบ้างค่ะ แถมสบายใจไม่เครียด มกเล็กๆ มึนๆ มากหน่อยค่ะ :lol:

เกือบลืมค่ะ ถ้าคืนนี้น้องทองลงติดด่าน 1185 แล้วเด้งกลับได้ มีลุ้นขึ้นต่ออีกอย่างน้อย 30 Us คงราวๆ 1215 ด่านต่อไป โชคดีค่ะ พี่น้องรี ก็มีที่ 18600 อีก 1 ก้อน

หวัดดีจ้าน้องรี มะคืนแอบมาผ่านหน้าร้านกาแฟแว๊บๆ เห็นแสงไฟแวม ๆ นึกกลัวเลยถอยไปตั้งหลักก่อน... !_06 ที่แท้ก้อน้องรีนี่เองที่อยู่ในร้านมะคืน !32 มะคืนนองทอง ลงมาเกือบถึงด่าน1185ของน้องรี แล้วเด้งกลับ มาราวๆ 10 เหรียญ เช้านี้จะเด้ง รึจะเดี้ยงน้อ...แต่ที่แน่ๆ ชาวดอยยังคงต้องรอต่อไป

เสิร์ฟกาแฟเช้านะคร้า..ท่านลูกค้าผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน...

post-32-071208100 1278640765.gif

ถูกแก้ไข โดย araya41

ผมขอมาสถิตกระทู้นี้ด้วยนาก๊าบบบบบบบบบบบบ เด่วนี้ไม่ค่อยมาโพสต์เสียด้วย

มั่วทองของชอบเลย หุ หุ หุ ขอบคุณก๊าบบบบบบบบบบ

หวาดดี พี่ๆ ลุงๆ :blush: นักลงทุนทุกท่าน วันนี้ไปดู หนังพรีเดียเตอร์กันครับ เสร็จแล้วไปนั่งกินเบียร์คุยกะเชียเบียร์กัล :lol:

พี่ araya41 ขา จิบกาแฟคู่กับโดนัทของคุณพี่ น้องว่าคงนอนไม่หลับ1วันแถมอีก1คืนแน่ๆเพราะดูสีของควันที่โพยพุ่งจากแก้ว คงขมปี๋น่าดูนะคะ ต้องขอจิบคืนดูบอลแข่งอ่ะค่ะ !034 !034 :ph34r: :ph34r:

หวัดดีจ้าน้องรี มะคืนแอบมาผ่านหน้าร้านกาแฟแว๊บๆ เห็นแสงไฟแวม ๆ นึกกลัวเลยถอยไปตั้งหลักก่อน... !_06 ที่แท้ก้อน้องรีนี่เองที่อยู่ในร้านมะคืน !32 มะคืนนองทอง ลงมาเกือบถึงด่าน1185ของน้องรี แล้วเด้งกลับ มาราวๆ 10 เหรียญ เช้านี้จะเด้ง รึจะเดี้ยงน้อ...แต่ที่แน่ๆ ชาวดอยยังคงต้องรอต่อไป

เสิร์ฟกาแฟเช้านะคร้า..ท่านลูกค้าผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน...

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย น้องรี รอให้ลงอีกนิด จะให้พี่สาว กับพี่ชายวิ่งไปช้อนตัวที่ขายเมื่อวานคืน ฮิ ฮิ ลุ้นอยู่ให้ได้ครบ 100 ขอให้ท่านนายกสมาคมใจอ่อนที่เถอะบ่ายนี้

จงย่อลงมะ.....จงย่อลงมะ.... !K2 เป้าหมาย 1192 มาปุ๊บลงปั๊ปนะจ๊ะน้องทอง (ขอบคุณกาแฟยามเช้าค่ะ )