ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

คุณพี่ทั้งหลาย ข้อยขอสาวๆ เชียร์เบียร์สวยๆ เถอะครับ คืนนี้ ขอนะๆๆๆๆ

ปล ยอมรับครับว่าเป็น คอเบียร์และชอบสาวเชียร์เบียร์ด้วย :rolleyes: แต่ชาตินึงนานๆทีจะหลงรัก :rolleyes: :rolleyes:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีครับ หายไปนานเลยอิอิ พรุ่งนี้ได้ออกดอย ก้จะกลับมาลุ้นทองเหมือนเดิม ไปลุ้นหุ้นซะนานเลย คิดถึงน้องทองจัง

คุณพี่ทั้งหลาย ข้อยขอสาวๆ เชียร์เบียร์สวยๆ เถอะครับ คืนนี้ ขอนะๆๆๆๆ

ปล ยอมรับครับว่าเป็น คอเบียร์และชอบสาวเชียร์เบียร์ด้วย :rolleyes: แต่ชาตินึงนานๆทีจะหลงรัก :rolleyes: :rolleyes:

!54 อย่างนี้พอไหวไหมคร๊าบบ..ของนอกเลยจัดให้ !53 !uu

!54 อย่างนี้พอไหวไหมคร๊าบบ..ของนอกเลยจัดให้ !53 !uu

น่ารักมากครับ จริงๆ แล้วผมก็ชอบฝรั่งนะครับ แบบว่าเค้าใจๆดี ชวนเที่ยวง่าย ยิ่งคนนี้ยิ่งดูน่าร้ากกกกกกกก

!53 กับแก้มเบียร์ ดูซิว่าหมึกพอลจะเลือกทายจุดจบอย่างไรคร๊าบบบ.. !53

!53 กับแก้มเบียร์ ดูซิว่าหมึกพอลจะเลือกทายจุดจบอย่างไรคร๊าบบบ.. !53

555 ถ้าหมึกพอลมันอ่านภาษาไทยออกมันคงตกกะใจ ตูไม่น่าทายเยอรมันแพ้สเปน และ ฮอแลนด์แพ้สเปนเล้ย ทำให้คนแพ้บอลแต่ไม่แพ้หมึกพอล พอลเอ้ยชีวิตเจ้าจึงเป็นเช่นนี้แล !49 !dd

จะเอาหนมมาฝาก อยู่ใต้ก็ต้องกินหนมลาอะดิ แต่ เอ ไม่เอาดีกั่วตามปกติก็งัวๆอยู่แล้ ว ขืนกินหนมลาเข้าไปละก็ เดี๋ยวเปลี่ยนจากงัวไปเป็นลา:wub:

อุ้ยคุณหมอขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทานหนมรานครฯต้องนึกถีงเทศกาลงานเดือนสิบ ขนมราเป็นขนม 1ใน5 ที่ลูกหลานทำบุญให้บรรพบุรุษ เพื่อเป็นเครื่องนุ่งห่มแพรพรรนะเจ้าคะ และแถมด้วยลักษณะของขนมราเหมือนตาข่ายทอง ถ้าสาวๆเชียร์เบียร์ได้สวมใส่ หนุ่มทั้งแท่งตาค้างหมดแน่ๆ !45 !45 !87 !87

อุ้ยคุณหมอขาๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทานหนมรานครฯต้องนึกถีงเทศกาลงานเดือนสิบ ขนมราเป็นขนม 1ใน5 ที่ลูกหลานทำบุญให้บรรพบุรุษ เพื่อเป็นเครื่องนุ่งห่มแพรพรรนะเจ้าคะ และแถมด้วยลักษณะของขนมราเหมือนตาข่ายทอง ถ้าสาวๆเชียร์เบียร์ได้สวมใส่ หนุ่มทั้งแท่งตาค้างหมดแน่ๆ !45 !45 !87 !87

!031 แบบนี้ เป็งไง ดูน่ารักดีออก !53

อันนี้เขาเอาหนมรามาผ่าแล้วเอามาห้อยกะเอามาแปะ อิอิ

post-23-029060300 1279065854.jpg

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

สวัสดีค่ะ คุณพี่อ้อย คุณน้องใหม่ (นัดเจอกันที่งานสัมนา)ถ่ายรูปมาฝากเพื่อนๆ ที่ร้านกาแฟด้วยนะค่ะ อิจฉาจัง จากคนตื่นสาย

ลืมบอกไปค่ะ ให้พี่สาวไปช้อนกลับได้แค่ค่าต่าง 30 บ. ราคานี้ละ 18350 - 18450 บ. เพราะเดา..อีกละ

ว่ารอบนี้วัดใจ วัดดวง ขึ้นอย่างน้อย 25 Us ด่าน 1226 สุดที่รัก !30

พี่น้องรี อดใจไม่ไหว ก้อนสุดท้ายเอา สู้ ..สู้ ทาเคชิ !uu !57 !_cd !_cd (เสี่ยว เสี่ยว เหมือนกันค่ะ)

โฮ๊ะ โฮ๊ะ ..อย่างน้อยก็ ซื้อปุ๊บ ขึ้นปั๊บเลย !30 !La !La คืนนี้ระดมพล สวดคาถาชินบัญชร หลายๆ จบค่ะ

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน เช้านี้อากาศดี หนุ่มๆ เข้าร้าน สาวๆ ระดับนางงามและนางแบบสละเวลามาช่วยเชียร์ลูกค้า :wub: :lol:

ส่วนพี่น้องรี มั่วแต่ให้พี่สาววิ่งไปปล่อยครั้งที่ 3 (เล่นสั้น)ได้กำไร 50+20 ฮะจิ อย่าพึ่งตกใจค่ะ ลงคงไม่แรง ขึ้นก็ไต่ระดับ วันนี้แนวโน้ม 50 - 50 รอพี่ใหญ่กองทุนชี้ขาด

เหตุผลที่โดดออกเนื่องจากน้องทองผ่านด่าน 1215 สำคัญถึง 1219 แต่ไหลลง 1211

ดูไม่ใช่การย่อที่มีลักษณะการลงทันที 5-10 แล้วเด้งกลับ !54 กราฟอาจหลอก หรือฝรั่งอาจหลอกพี่รีก็ได้ค่ะ !38

เพราะถ้ามองในการสะสมกำลังครั้งนี้ถ้าวิ่งขึ้นต่อจะมีแรงเยอะพอไปถึง 1250 ได้

แต่หากลงก็คงแถว 1170 ทุกเหตุผลคือการคาดเดา..

คนที่เล่นยาวทำใจนิ่งๆ สบายๆ ส่วนคนเล่นสั้นก็รอจังหวะเข้า-ออก ดีดีค่ะ สุดท้ายให้เชื่อมั่นการตัดสินใจของตนเอง อย่าเล่นตามใคร

ครั้งที่ 3 พี่น้องรี มักไม่แม่น เพราะครั้งนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้เสมอ ..แบบคาดไม่ถึง :P

ถูกแก้ไข โดย NongRee

เมี้ยวๆๆ มาแวะ เฉ่หน้าร้านเจ๊รีสักหน่อย ฝากกลิ่นฉี่แมว อิอิอิ !_01

เมี้ยวๆๆ มาแวะ เฉ่หน้าร้านเจ๊รีสักหน่อย ฝากกลิ่นฉี่แมว อิอิอิ !_01

:lol: สวัสดีค่ะ คุณแมว แหมฝากรักกันเฉยเลย :wub: ยังไม่ทันเอานม+ปลาทู เลี้ยงเลยค่ะ มาไว ไปไว สมเป็นแมวนิจา จริงๆ :lol:

:lol: สวัสดีค่ะ คุณแมว แหมฝากรักกันเฉยเลย :wub: ยังไม่ทันเอานม+ปลาทู เลี้ยงเลยค่ะ มาไว ไปไว สมเป็นแมวนิจา จริงๆ :lol:

เดี๊ยนดูแลให้เองคร่าาาา เมี๊ยว ๆ มาดูดนมเร้วววว

:ph34r:

post-835-067172800 1279084079.jpg

post-835-068094100 1279084105.jpg