ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

สลับกันละม้าง ทองต้องใบบัวบก ไวอากร้าต้องให้ impotenceถึงจะถูก อิอิ 07baa27a.gif

ยกให้คุณหมอกินก่อนละกัน อิอิ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ค่อยๆเมียงมองหน้าร้านกาแฟ เห็นเสริฟข้าวยังงี้ กลืนน้ำลายเอื๊อกเลยอ่ะ

คุณหมอเล็ก อาหารฝรั่งกะกาแฟ เบื่อจัง

ขอเปลี่ยนเป็น ส้มตำ น้ำตก กะโอเลี้ยง ได้อ้ะปล่าววว

ค่อยๆเมียงมองหน้าร้านกาแฟ เห็นเสริฟข้าวยังงี้ กลืนน้ำลายเอื๊อกเลยอ่ะ

คุณหมอเล็ก อาหารฝรั่งกะกาแฟ เบื่อจัง

ขอเปลี่ยนเป็น ส้มตำ น้ำตก กะโอเลี้ยง ได้อ้ะปล่าววว

โน่นเลยครับ หน้าร้าน มีเสื่อปูอยู่ข้างฟุตบาท มีทุกอย่าง โอเลี้ยงเดี๋ยวให้เด็กไปส่งให้laugh.gif

ยกให้คุณหมอกินก่อนละกัน อิอิ

อิอิ ผมกินแล้ว ก็กินตามน้าwub.gif

โน่นเลยครับ หน้าร้าน มีเสื่อปูอยู่ข้างฟุตบาท มีทุกอย่าง โอเลี้ยงเดี๋ยวให้เด็กไปส่งให้laugh.gif

เจ้าถิ่นชี้ช่องให้แล้ว ขัดสมาธิโจ้ ส้มตำ น้ำตก แถมข้าวเหนียวไก่ย่าง อีกหน่อยโอเลี้ยงต้องหวานๆหน่อย ฮู้ยย เผ็ดโลดเลย

กลับไปที่โน่น ถ้าคนไทยไม่มีงานเลี้ยงกัน ไม่มีวันได้กินแซบๆอย่างนี้หร้อก

วันนี้เงียบจัง สงสัยเป็นเพราะเด็กเสิรฟมาไล่ลูกค้า

เด็กเสริพที่ร้านกาแฟตัวจริงเสียงจิงมาเองเลยนะเนี๊ย..onionemoticon009.gifonionemoticon009.gif

พอดีได้ฟังเพลงขำๆที่ห้องเฮียกำพลเลยแอบจิกมาแบ่งกันฟังครับ http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/143-%E0%B8%97%E0%B8%B4%E0%B8%A8%E0%B8%97%E0%B8%B2%E0%B8%87%E0%B8%A3%E0%B8%B2%E0%B8%84%E0%B8%B2%E0%B8%97%E0%B8%AD%E0%B8%87%E0%B8%84%E0%B8%B3-%E0%B9%82%E0%B8%94%E0%B8%A2-kumponys/page__st__1935__gopid__18005#entry18005 ชื่อเพลงยอดดอยอยู่ไหน

ถูกแก้ไข โดย LEXSTUDIO

สวัสดีครับ พี่ ๆ ทุกท่าน

สุดท้าย 1205$ ก็เอาไม่อยู่ รูดลงมาตอนนี้ ก็ลงมาแถว ๆ 1191$ ยั่งกะลงลิฟต์แน่ะ... -__-!

มึนตึ๊ป...ๆ หุ หุ

ตอนนี้ก็คงต้องรอจังหวะกันก่อน คอยจังหวะกลับตัว (ไม่รู้ว่าจะมาเร็ว รึช้า)

ไปเสิร์ฟ กาแฟก่อน นะครับ....

สวัสดีค่ะ คุณน้องกลิ่น น้องทองรูดลงมายั่งกะลงลิฟต์จริงๆ ค่ะ แต่มองแล้วลงรอบนี้ยังมายแรงเท่าไหร่ แค่ 25 Us ชนแนวรับแรก 1185 อีกครั้งแล้วเด้งกลับ

ยืนแถว 1190-1192 มานับกันว่า แค่ย่ำฐาน หรือปรับฐานใหญ่กันซะที

เลขชุดมี 2 แบบคือ กรณีแรก มองลงปรับฐาน 25, 20, 15 จบ

กรณีสอง ปรับฐานใหญ่ 25,35,40 ยังอาจมีก๊อก 2 ลงต่อเหมือนปีก่อน 2009 (อย่าพึ่งกลัวเกินไป แค่สันนิฐานเท่านั้น) :lol:

กรณีแรก นับวันนี้ที่ลงแรงๆ เป็นครั้งที่ 1 วันจันทร์นับ 2

ถ้าคุณน้องกลิ่น จอมยุทธกราฟรายวัน ตื่นเช้า กรุณาลงกราฟให้คุณพี่น้องรี ด้วยนะค่ะ ที่บ้านพี่สาว พี่ชาย นั่งรอพี่รีว่าเอาไง แต่ขอบอกว่า งวดนี้ กลัวเหมือนกัน กลัวพาติดดอยเตี้ยฮะจิ :D

ขอฝากความหวังไว้กับน้องกลิ่นด้วยนะค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ (มัดมือชก) :D !thk !thk !thk

ถูกแก้ไข โดย NongRee

คุณหมอเล็ก ตอบถูกใจให้ 1 คะแนน บริการทุกระดับประทับใจ นั่งมุมไหนๆ ก็จิบกาแฟ เครื่องดื่มได้ แถมน้องๆ เอาอาหารมาแจมด้วย นานาชาติ นานารสชาติ

หรือนานาทัศนะ ก็นำเข้ามาในร้านได้หมดค่ะ พาสัตว์เลี้ยงมาเดินเล่นก็ได้ค่ะ ตอนนี้อยู่ในช่วงขยายร้านกาแฟ (ชักไม่แน่ใจ ขายหลายอย่างแล้วฮะ :wub: :lol: )

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาอุดหนุน ครั้งหน้ากลับมาใหม่นะค่ะ :D !thk !thk !thk

ขอโทษๆๆ คุณน้องรี คุณหมอเล็ก เพื่อนพี่ปุณณ์แอบมาป่วนร้านกาแฟเสียแล้ว

ขอโทษๆๆ คุณน้องรี คุณหมอเล็ก เพื่อนพี่ปุณณ์แอบมาป่วนร้านกาแฟเสียแล้ว

คุณกูหลับนอน อุ๊ย กุหลาบมอญ (ลืมไปว่าเขียนภาษาไทย) นี่เพื่อนของเจ้าแม่เหรอคร้าาาาา คงเพิ่งกลับจากเมืองนอกเมืองนาเลยเปรี้ยวปากมาขอส้มตำที่ร้านหม่ำ แถมยังไปเจิมกระทู้โหราของเดี๊ยนเป็นกระทู้แรกเสียด้วย ยินดีต้อนรับคร่่าาาาาา

:ph34r:

อิอิ ผมไม่โดนป่วนง่ายๆดอกครับ เพราะผมไม่ปรุงแต่ง(แหะๆ เป็นตอไม้ไปแล้วครับ) มาเลยครับ มาร่วมกันสร้างความครึกครื้นให้กับร้านกาแฟ

จัดให้ครับ จานแรก ต้องกินนอกร้านนะครับ ส้มตำปูปลาร้า

ตามด้วยเนื้อย่างน้ำตก

ต้มแซบเอาไว้ซดครับ (หิวแล้ววุ๊ย สงสัยต้องแอบกินก่อนเสิรฟ)

กลับมาทำบุญกันน่ะค่ะ คุณงูดิน

ก่อนไปพม่าปุณณ์ก็เสาะหาสารพัดน้ำพริกกับแกงไทยเผ็ดๆให้ทาน

ไปพม่ามีแต่อาหารจืดๆ เกิดอยากกินส้มตำน้ำตก ปุณณ์จะไปหาที่ไหนให้ได้ล่ะคะ

วันจันทร์ก็กลับแล้วค่ะ เสาร์อาทิตย์นี้จะสั่งมาให้ทุกมื้อให้เบื่อไปเลย

อ้าวไปป่วนกระทู้คูณงูดินด้วยหรือนี่

เอ้อ ยังไม่รู้ไปป่วนที่ไหนอีก เขาชอบอ่านที่คุยกันขำๆน่ะค่ะ อ่านไปก็หัวเราะไป

ขอโทษด้วยค่ะ เขาเป็นพวกฝ่ายบู๊ค่ะ อุตส่าห์ตั้งชื่อให้หวานๆแล้วก็ยังไม่หาย

อยากไปแจมกับเขายังคุยยังกับไปหาเรื่อง

คนนี้แหละค่ะ เจ้าแม่กองทุนตัวจริง เล่นกองทุนมานาน เป็นคนสอนข้อมูล

ชวนปุณณ์มาเล่นกองทุนตั้งแต่สมัยยังรับราชการด้วยกัน

ตอนนี้เออรี่ไปเลี้ยงหลานกับเล่นกองทุนที่โน่นแทน

ขอบคุณค่ะ คุณหมอเล็ก ถูกใจนั่งหัวเราะอยู่ข้างๆ บอกว่า ต้องตำพริกลงไปอีกให้แดงๆ

พี่ปุณณ์เห็นแล้วยังแสบท้องแทนเลยค่ะ อายุมากขึ้นเยื่อบุบางแล้วยังไม่ระวังสังขารอีก

ต้องขอตัวไปทานข้าวบิณฑบาตรของชีแทน เขาชอบเรียกแบบนี้เพราะพี่ปุณณ์ทานแบบที่พระฉันสำรวมค่ะ

เห็นอาหารที่คุณหมอเสนอสนองเพื่อนพี่ปุณณ์แล้วหนูมองแล้วแซบอีหลี หนูขอเอาใจเสริฟ้น้ำเย็้นเยน ให้นะคะ

post-83-042466800 1279329921.jpg