ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ใครทุบของเนี่ย เวลานี้กลับมาที่1178 ไม่มีพักเหนื่อยเลยนะ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ใครทุบของเนี่ย เวลานี้กลับมาที่1178 ไม่มีพักเหนื่อยเลยนะ

555 ลงก็มีความสุข รอซื้อ ขึ้นก็มีความสุข รอขาย

ทุบมาเลยจ้า 900 ก็ยิ่งดี 07baa27a.gif

แหะๆ ท่าทางพี่ทองแกจะไม่มีแรง จะขึ้น แรงก็จาหมด จาลงก็ไม่อยากลง อิอิ

555 ลงก็มีความสุข รอซื้อ ขึ้นก็มีความสุข รอขาย

ทุบมาเลยจ้า 900 ก็ยิ่งดี 07baa27a.gif

แอบโดดงานมาคุย แหมคุณหมอเล็ก ฮะ ทำร้ายจิตใจน้องๆ มากเลยน๊าาาา

ลืมบอก พอดีงานที่บ้านยุ่งมากๆ พี่น้องรีให้พี่สาววิ่งไปตอนบ่าย 3 รอถึง 4 โมงเย็น ได้ราคา 18100 - 18200 ช้อนคืนที่ขายไป 18500-18600 อีก 1 ก้อน (ของพี่สาว)

อิจฉาเพื่อนสุดที่รักมากๆ เขาได้ราคาตอน 5 โมงเย็น 18050 - 18150 บ. ราคาที่คาดว่าต่ำที่สุดของวันนี้ !uu นายแน่มากเพื่อนรัก !gd

วันนี้พี่น้องรี เดาไว้ว่าลงต่ำสุดแล้วเด้งกลับไป 1200 ตั้งไว้สูง ฝันไว้สูง !53 คนหัวสูงก็แบบนี้ละค่ะพี่น้อง !ee !ee ไปทำงานก่อนนะค่ะ แว๊บๆ หาย !La !La

น้องเล็กติ๊ดคะ แบบว่าอยากดูรูปต่อไปอ่ะ ว่ากุงเกงจาหลุดหมดไหม :lol: :lol: :lol: :lol:

รูปต่อไปคงเข้าข่ายอนาจารแล้วละ คิดว่าเจ้ศรีใช้จินตนาการนิดนุงก็คงเห็นภาพทะลุปรุโปร่งแล้วแระอิอิde117.gifde117.gif

รูปต่อไปคงเข้าข่ายอนาจารแล้วละ คิดว่าเจ้ศรีใช้จินตนาการนิดนุงก็คงเห็นภาพทะลุปรุโปร่งแล้วแระอิอิde117.gifde117.gif

ให้คะแนน Khun LEXSTUDIO + 1 การมีความยับยั้งชังใจต่อสิ่งเร้า เพราะถ้าจากเรท R เป็น XXX สงสัยพี่น้องรีคง ขออนุญาติ ค่าลบ ทั้งน้ำตา (น้ำเน่า)อีกละ :D

แค่สนุกๆ คิดลึกๆ พอจินตนาการก็พอค่ะ คุณศรี เดี๋ยวเฮียกัมพลมาเห็นจะโดนแบนกระทู้ ซะก่อน !17

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน เริ่มเหนื่อย อันเนื่องจากโต้คลื่นเที่ยวนี้เกือบทุกวัน นึกมายถึงว่าจะมีย่อรอบ 4 ให้โต้อีก

คืนนี้นับ 3 จาก 1190 - 1174 = 16 Us แล้วเด้งกลับวิ่งไป 1194 วิ่งวนที่ 1190-1192 (นับขึ้นเลยครั้งที่ 1) 20 US ตัวเลขที่ 1

พรุ่งนี้นับ 2 ขึ้นอย่างน้อยต้องไปต่ออีก 15 US โชคดีสำหรับคนซื้อ 18050 - 18150 บ.

ว๊าไม่เคยไปขนอมเคยไปแต่ดอยมิ๋งค่ะ !uu !57 !57 ย้อเย้นอายิ้มๆเข้าไว้นะจ๊ะความรู้ไม่ค่อยมีมาฝากแต่อยากให้มีความสุขกันนะจ๊ะก็ !ee สาระไม่มีน่าตาดีไปวันๆ นะค่าอิอิ55 !32 !_01 !Hi

ว๊าไม่เคยไปขนอมเคยไปแต่ดอยมิ๋งค่ะ b048a2d2.gif cd08785a.gif cd08785a.gif ย้อเย้นอายิ้มๆเข้าไว้นะจ๊ะความรู้ไม่ค่อยมีมาฝากแต่อยากให้มีความสุขกันนะจ๊ะก็ 07baa27a.gif สาระไม่มีน่าตาดีไปวันๆ นะค่าอิอิ55 em309.gif onion15.gif 3473749b.gif

555 ยินดีต้อนรับจ้า คนหน้าตาดี ส่ง PM ไปให้วันก่อนได้รับยังไม่รู้ อิอิ

555 แล้วขน อม นี่มันอร่อยใหมฮึ laugh.gif

แลวชิชล นี่มันอยู่ตรงใหนของไทยอ่ะohmy.gif รู้จักแต่สิชลtongue.gif

555 คุงหมอกับคุงงูดินเคยมาแล้วล่ะซิขน อม เนี๋ย เปนงัยบ้างล่ะสมคำชมมั๊ยคะ !53 !53 !53 คุณงูดินมีฝ๊มือถ่ายรูปมากวันหลังถ้าได้มาเที่ยวช่วยขนอมถ่ายรูปฝากคุณหมอเล็กหน่อยนะคะเผือติดใจมาอีก !ee !ee

วันนี้ขอทำหน้าที่ก่อน ( ปกติล้างแก้วล้างจานให้พี่อ้อย )สงกะสัยพี่อ้อยยุ่งขอเสริฟกาแฟแทนนะคะ

post-83-010271100 1279679493.jpg

ว๊าไม่เคยไปขนอมเคยไปแต่ดอยมิ๋งค่ะ !uu !57 !57 ย้อเย้นอายิ้มๆเข้าไว้นะจ๊ะความรู้ไม่ค่อยมีมาฝากแต่อยากให้มีความสุขกันนะจ๊ะก็ !ee สาระไม่มีน่าตาดีไปวันๆ นะค่าอิอิ55 !32 !_01 !Hi

ขนอมเป็นอำเภอหนึ่งในจังหวัดนครศรีฯ มีชายหาดที่สวยงาม เรียกชื่อกันว่า "หาดในเพลา "

เป็นชายหาดมีทรายขาวเหยียดสลับโขดหิน หาดตั้งอยู่ระหว่างภูเขาที่ยื่นไปในทะเลทั้งด้านเหนือและใต้ ความเอียงลาดไม่ดิ่งลึก

ทรายนุ่มละเอียด น้ำทะเลใสสะอาดสีคราม ในอ่าวกว้างเวิ้งว้าง ท้องฟ้าเป็นสีฟ้าสดใส ไปมาล่าสุด มีปลิงทะเลเยอะเลยครับ

มีทัวร์ท้องถิ่นพาล่องเรือหางยาวชมปลาโลมาสีชมพู และสิ่งมหัศจรรย์ Unseen คือบ่อน้ำจืดกลางทะเล ช่วงเวลาน้ำทะเลลด น้ำจืดจะผุดจากตาน้ำ ตักมาดื่มได้

นักท่องเที่ยวตักใส่ขวดพลาสติกนำกลับไปบ้าน เป็นสิริมงคล หรือไว้เป็นน้ำมนต์ ทำนองนั้น

ว่ากันว่า หลวงพ่อทวดเหยียบน้ำทะเลจืด บริเวณนี้ครับ

หากท่านได้ลงดอย จะเป็นดอยอะไร ก็แล้วแต่ ให้ร่ำรวยมีกำไรติดกระเป๋ากันทุกคน แล้ว...

อย่าลืมแวะมาเที่ยวทะเล "หาดในเพลา" ในอำเภอขนอม จังหวัดนครศรีธรรมราช กันนะครับ

และที่สำคัญ ปกในนิตยสารการท่องเที่ยวที่วางในโรงแรมระดับห้าดาวทั่วโลก

สาวใต้ ไม่ได้ผิวคล้ำนะครับ ดูในรูปได้ หลักฐานมี...555

post-132-063036600 1279677961.jpg

ปล.สมัครเป็นน้องใหม่ขอมั่วทองกับน้องรี ด้วยคนครับ

post-132-091807700 1279679578.jpg

555 ยินดีต้อนรับจ้า คนหน้าตาดี ส่ง PM ไปให้วันก่อนได้รับยังไม่รู้ อิอิ

ขอบคุณน้าค๊าขอบคุณหลายๆ !Announce !01 !10 !10 กลับไปเฝ้าดอยก่อนจ่ะ !bye !bye

ขออภัย ลืมสวัสดี เฮียกัมพล และต้องขอขอบคุณเฮียกัมพล ที่ให้ใช้พื้นที่และมีมุมให้ร้านกาแฟ ให้ได้มา "โสเหล่" กันแบบ พี่ ๆ น้อง ๆ

(เคยเจอเฮียกัมพล ที่อุดร ฯ เมื่อหลายเดือนก่อน เฮียกัมพล ยังดูดีเหมือนเดิม)

!01

ปล. อย่าลืม Stop Loss..........

วันนี้ มายมีเวลาพูดมากค่ะ ไปโดดอย่างเร็ว รหัสแดง (โปรดพิจารณาการลงทุน การลงทุนมีความเสี่ยงสูง )

โดยสังเกตุพี่ใหญ่กองทุนให้ดีดี ว่าลงมือขายหรือยัง ถ้าขายเกิน 5-10 ตัน วิ่งให้ไว และเร็ว แค่คิดก็หนาวแล้ว

ไม่มีคำว่าแม่นทุกครั้ง หรือถูก 100% เพราะนี้คือ ..การเดา..เดา..จากประสบการณ์

ถูกแก้ไข โดย NongRee

เสริฟ์ นสพ.เฮียกัมพล http://www.thaigold2.info/Board/index.php?/topic/143-%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%a8%e0%b8%97%e0%b8%b2%e0%b8%87%e0%b8%a3%e0%b8%b2%e0%b8%84%e0%b8%b2%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%84%e0%b8%b3-%e0%b9%82%e0%b8%94%e0%b8%a2-kumponys/page__st__2115

อีกไม่เกิน 1 ชม.ท่านนายกสมาคมกั๊ก ปรับลง 50 บ. เดาใจท่านดูเล่นๆ ค่ะ