ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

พี่น้องรีไปคุณฮั่วกานนนนนนนpost-1741-041192800 1287377815.gif

สวัสดีค่ะ น้องนับตัง พี่น้องรี ไปคุณฮั่วตั้งกะมะวานแล้นนน เข้าเร็วไปอีกละ ดันมีลงก๊อก 3 ฮะ ฮะ เสียดายจังฮู :wub:

ตัวต่อไปต้องรอ ตอน 18800 ต้องจะเข้าใหม่

เห็นข่าวน้ำท่วมนครราชสีมาแล้วสงสารจัง เดี๋ยวชวนพี่สาวไปซื้อม่าม่า ไวไว หรือน้ำ ยาไปช่อง 3 ฝากไปช่วยและเป็นกำลังใจให้เพื่อนๆ ที่เดือดร้อนกันค่ะ

เก็บเงินทำงานกว่าจะมี รถ มีบ้าน หลายสิบปี ฝนตก น้ำท่วมหมดเลย :( อยากชวนเพื่อนๆ ช่วยตามกำลังทรัพย์บริจาคสิ่งของจำเป็นค่ะไปทำงานต่อก่อนนะค่ะ วันนี้ออก 2 ทาง ระดับความสูงราว 25 Us มะแน่ใจทางไหน ของแทงขึ้นก่อนละกัน เฮียกัมพลไม่อยู่

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ พี่น้องรี คุณหมอ คุณงู คุณkeng09 น้องนับตางค์ น้องเล็ก คิดถึงทุกคนค่ะ นำภาพสาวสามวัยมาฝากค๊า

post-83-070765400 1287413498.jpg

ถูกแก้ไข โดย mai

สวัสดีค่ะ วันนี้มีใครเก็บทองเข้าสต็อคบ้าง

ผมเก็บ L ที่1364 ครับรุ้นให้ยืนได้อยู่เสียวมากๆๆ

ใครเก็บอีกบ้างครับ รถเริ่มออกแล้วนะ โดดมาเร็ว

สวัสดีค่ะ วันนี้มีใครเก็บทองเข้าสต็อคบ้าง

ไม่มีตังค์แล้วจร้า ยังไม่ได้ขายซักบาทเลย อิอิ laugh.gif สงสัยจะรวยtongue.gif ลำแต๊ๆเน่อ biggrin.gifcool.gif

แวะมาหากาแฟดื่ม มีดอกกุหลาบสวยๆของคุณมัยด้วย แต่ไม่มีวัยขนาดพี่ปุณณ์เลยค่ะ tongue.gif

คุณหมอเล็ก เห็นรูปโคราชน้ำท่วม งงมากๆไม่เคยคิดว่าในเมืองที่ราบสูงแบบโคราชจะโดนไปด้วย

โดยเฉพาะโรงพยาบาล สมัยก่อนโน้นพี่ปุณณ์อยู่มาหลายแห่ง โดนน้ำท่วมทุกแห่ง ทุลักทุเลน่าดู

อิอิ หมอต้องลุยน้ำเกือบจะลอยคอไปตรวจคนไข้เพราะไม่มีเรือ ไม่มีใครคิดว่าน้ำจะท่วมสูงขนาดนั้น

พี่ปุณณ์เคยไปครบุรี ผ่านทางปักธงชัยและโชคชัย ทั้งสองแห่งยังโดนน้ำท่วมไหมคะ

ขอบคุณครับ คุณหมอเล็ก ไปทดสอบมาแล้วค่อยยังชั่ว ยังเป็นคนปกติอยู่ 55555หนุกจังครับ :ph34r: :lol:

ทดสอบแล้วได้ 112 คับ ยังปกติเหมือนเดิมจ้าาาา

:lol: :lol: :lol: :lol: :P :P :P :P

ไม่มีตังค์แล้วจร้า ยังไม่ได้ขายซักบาทเลย อิอิ laugh.gif สงสัยจะรวยtongue.gif ลำแต๊ๆเน่อ biggrin.gifcool.gif

อิ อิ อาคุงหมอ....ไปแว๊วววนับถือนับถือเจ้าสำนักซาจี้post-1741-002256500 1287416367.gif

555 ไม่รวยค่ะ ไม่เหมือน อาคุณหมอมีแต่แท่งแถมถือรอแต่เป้าใหญ่ เรามันทองกระดาษ แบ่งออกไปก็เก็บมาใหม่ ตามเป้าหมาย ใกล้ ไกลไงคะ แต่ว่ากำไรเยอะแล้วแบ่งให้คนจนยืมไปซื้อแท่งบ้างก็ได้นะคะคุณหมอ เพราะมีแท่งเท่าไข่มดแดงเอง อิอิ :D :blink:

วันนี้ทองจะขึ้นจะลงผมไม่สนจคับเพราะวิดนำ้และขนของหนีนำ้พึ่งเส็จสงสัยคืนนี้จาไม่ได้นอนอิอิ ติดเกาะแล๊วเย๊ๆๆๆๆๆ

วันนี้ทองจะขึ้นจะลงผมไม่สนจคับเพราะวิดนำ้และขนของหนีนำ้พึ่งเส็จสงสัยคืนนี้จาไม่ได้นอนอิอิ ติดเกาะแล๊วเย๊ๆๆๆๆๆ

ระวังนำกัดเท้าและสัตว์เลื่อยคลานที่มากับน้ำนะค่ะและก็ :rolleyes: อุนจิ :wacko: นะค่ะคุณเล็กสตูน่าฉงฉานจังลุยยยยส์post-1741-022175000 1287418802.gifขอให้กลับสู่สภาวะปกติโดยเร็วเน้อ

ทดสอบแล้วได้ 112 คับ ยังปกติเหมือนเดิมจ้าาาา

:lol: :lol: :lol: :lol: :P :P :P :P

สวัสดีค่ะ ขอบอกว่า Khun news กับ Khun msmit ไม่ปกติ เพราะทดสอบแล้วได้คะแนนสูงเกิน (พี่น้องรี 98 ปกติ) 110 ขึ้นไปฉลาด (ไม่ปกติ) :lol: :wub:

ที่แน่ รอบนี้ตีตั๋วเร็วไปวัน แต่มิเป็นไร ยังไงก็ขึ้นต่อ แล้วจ้าาาาา โบกรถตามมา รอจังหวะย่อดีดี นะค่ะ มุ่งหน้าสู่ ----> 1400 Us ก่อนสิ้นเดือน

ส่วนเดือนหน้า ประมาณกลางเดือนเตรียมโดดลง (จากปฏิทินปีที่แล้ว)