ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

ส่วนหนึ่งจากคอลัมน์ฮิต ของคุณพี่น้องรีนี่เอง

ไม่ใช่ครับ มาจากเรื่องที่ผมเอามาแปะไว้ #3056 หน้า 204 ของกระทู้นี้ครับhappy.gif

555แล้วถ้าฝูงปลาเล็กกินปลาใหญ่ได้ งานนี้สนุกจริงๆ มันหยดยิ่งกว่าดูหนังแอ็คชั่นwub.gif

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ไม่ใช่ครับ มาจากเรื่องที่ผมเอามาแปะไว้ #3056 หน้า 204 ของกระทู้นี้ครับhappy.gif

555แล้วถ้าฝูงปลาเล็กกินปลาใหญ่ได้ งานนี้สนุกจริงๆ มันหยดยิ่งกว่าดูหนังแอ็คชั่นwub.gif

เอ้า!! เข้าใจผิดอีกแระ แบบนี้ต้องเรียกว่าคอลัมน์ยำ จะได้เข้าใจถูก

ของจริง เล่นเอง หนุกกว่าเยอะจร้า :lol:

สาวจีนเชิญเหรียญเอเชี่ยนเกมส์สวยๆทั้งนั้นค่ะ

ขอบคุณครับ ที่หาของสวยๆงามๆ มาให้ชมกัน ;)

ทักทายนักลงทุนทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกร้านกาแฟ ที่น่ารักร้านนี้ และหลายท่านที่เดินผ่านไปผ่านมา(สุภาพแบบเป็นทางการ) ^_^

ขอให้สดชื่นแจ่มใส มีความสุข ในการลงทุน และได้กำไร กันทุกท่านครับ :wub:

วันนี้วันหยุด ใครมีอะไรน่าสนใจ จะเป็นข้อมูลข่าวสาร สาระ ไม่มีสาระ เรื่องสนุกเบาสมอง

ชอบแบบไหน หรือไปเจอตรงไหนมา อยากเก็บมาฝาก ก็เชิญตามสะดวก แล้วแต่เห็นสมควร

(พูดแทนเจ้าของร้าน เป็น"กองเชียร์ แหกขา" ให้เองจร้า^^) :lol:

ขอบคุณครับ ที่หาของสวยๆงามๆ มาให้ชมกัน ;)

ทักทายนักลงทุนทุกท่าน ที่เป็นสมาชิกร้านกาแฟ ที่น่ารักร้านนี้ และหลายท่านที่เดินผ่านไปผ่านมา(สุภาพแบบเป็นทางการ) ^_^

ขอให้สดชื่นแจ่มใส มีความสุข ในการลงทุน และได้กำไร กันทุกท่านครับ :wub:

วันนี้วันหยุด ใครมีอะไรน่าสนใจ จะเป็นข้อมูลข่าวสาร สาระ ไม่มีสาระ เรื่องสนุกเบาสมอง

ชอบแบบไหน หรือไปเจอตรงไหนมา อยากเก็บมาฝาก ก็เชิญตามสะดวก แล้วแต่เห็นสมควร

(พูดแทนเจ้าของร้าน เป็น"กองเชียร์ แหกขา" ให้เองจร้า^^) :lol:

เอ่อ คุณยามขา จาไหวหรอคะ ... เชียร์ท่านี้อ่ะ ทนดูคุนยามทำไม่ได้ !ghost !ghost

หมอดูแม่นๆ มาแล้วจร้าาาาา !Announce

ทายนิสัยจากการผายลม (ตด)

จะเสียเวลาไปไย ไปดูกันเลยดีฝ่า

คนที่ชอบกลั้นตดไปปล่อยที่บ้าน

ท่านว่าเป็นคนขี้เกรงใจ

คนที่ชอบกลั้นตดจนถึงจุดระเบิด

ท่านว่าเป็นคนใจเย็น

คนที่ชอบตดเสียงดังแต่ไร้กลิ่น

ท่านว่าเป็นคนขี้โมโห ดีแต่พูด

คนที่ชอบตดเสียงดังแล้วยืนหัวเราะชอบใจ

ท่านว่าเป็นคนขี้โอ่

คนที่ชอบตด ปัสสาวะ อุจจาระในเวลาเดียวกัน

ท่านว่าเป็นคนหลายใจ

คนที่ชอบตดไร้เสียงแต่กลิ่นมหากาฬ

ท่านว่าให้ระวังให้จงหนัก เพราะคนเช่นนี้อำมหิตนักแล

คนที่ชอบตด ทีละนิด ทีละนิด

ท่านว่าเป็นคนรอบคอบไม่ผลีผลาม

คนที่ชอบตดเป็นจังหวะสม่ำเสมอ ต่อเนื่อง และยาวนาน

ท่านว่าเป็นคนมั่นคง

คนที่ชอบตดพร้อมกับไอกระแอม

ท่านว่าคนเช่นนี้เจ้าเล่ห์นักเชียว

คนที่ชอบตดไปเคาะโต๊ะไป แต่ดันผิดจังหวะ

ท่านว่าเป็นคนโชคร้ายสุดๆ

คนที่ชอบตดในผ้าห่ม แล้วกดหัวแฟนเข้าไปดม

ท่านว่าเป็นคนซาดิสต์

คนที่ชอบยืนดมกลิ่นตดของตัวเอง

ท่านว่าเป็นคนงก

คนที่ชอบยืนตดเหนือลมให้ทุกคนได้รับอานิสงค์โดยทั่วกัน

ท่านว่าเป็นคนใจบุญ

คนที่ชอบตดแล้วดันมองหน้าคนข้างๆ

ท่านว่าคนเช่นนี้คบไม่ได้

คนที่ชอบตดแล้วกำให้คนอื่นดม

ท่านว่าเป็นพวกสุนัขลอบกัด จิตใจโหดเหี้ยม หวังดีแต่ประสงค์ร้าย

!Dh !Dh !Dh

อิอิ ตรงกันบ้างไหมค่ะ !_08

เอ่อ คุณยามขา จาไหวหรอคะ ... เชียร์ท่านี้อ่ะ ทนดูคุนยามทำไม่ได้ !ghost !ghost

กองเชียร์แหกขา=กองเชียร์หาแขก จร้า

เห็นรูปกองเชียร์ของ คุณหมอ(เกือบติดดอย) แล้วนึกชื่อรูป ขึ้นมาได้น่ะจร้า :P

หมอดูแม่นๆ มาแล้วจร้าาาาา !Announce

ทายนิสัยจากการผายลม (ตด)

จะเสียเวลาไปไย ไปดูกันเลยดีฝ่า

คนที่ชอบกลั้นตดไปปล่อยที่บ้านของผม ปล่อยออกมาระหว่างทาง เช่นในรถ ไม่เคยอั้นจนถึงบ้านสักที

คนที่ชอบกลั้นตดจนถึงจุดระเบิดอันนี้ประจำ ลูกน้องจะรู้ดี แหะๆ

ท่านว่าเป็นคนใจเย็น

คนที่ชอบตดเสียงดังแต่ไร้กลิ่นขึ้นอยู่กับของที่กิน และอายุการหมักครับ

ท่านว่าเป็นคนขี้โมโห ดีแต่พูด

คนที่ชอบตดเสียงดังแล้วยืนหัวเราะชอบใจประจำอีกเหมือนกัน โดยเฉพาะกับลูกเมีย

ท่านว่าเป็นคนขี้โอ่

คนที่ชอบตด ปัสสาวะ อุจจาระในเวลาเดียวกันบางครั้งเราก็ต้องใช้เวลา ให้มีค่ามากที่สุด

ท่านว่าเป็นคนหลายใจ

คนที่ชอบตดไร้เสียงแต่กลิ่นมหากาฬ

ท่านว่าให้ระวังให้จงหนัก เพราะคนเช่นนี้อำมหิตนักแลอันนี้ก็เป็นประจำ เวลาหมั่นไส้ใคร ถือเป็นของฝาก เล็กๆน้อยๆ อิๆ

คนที่ชอบตด ทีละนิด ทีละนิด

ท่านว่าเป็นคนรอบคอบไม่ผลีผลามถ้ารู้ตัวว่า ไม่ได้ขี้มาหลายวัน (มันต้องเหม็นค่อดๆ)ก็จำเป็นต้องอาศัยเทคนิค พื้นฐานเล็กน้อย

คนที่ชอบตดเป็นจังหวะสม่ำเสมอ ต่อเนื่อง และยาวนานบางครั้งก็ชอบเล่นกับเสียงตด แบบว่า อยากรู้ ว่าของเรามีกี่เสียง

ท่านว่าเป็นคนมั่นคง

คนที่ชอบตดพร้อมกับไอกระแอมไม่เคยครับ ผมเลือกเก็บเสียงไปเลยดีกว่า

ท่านว่าคนเช่นนี้เจ้าเล่ห์นักเชียว

คนที่ชอบตดไปเคาะโต๊ะไป แต่ดันผิดจังหวะแบบนี้ก็ไม่เคย แต่เคยก้มลงเก็บของใต้โต๊ะ แล้วตดแตก (แบบนี้เรียก"ค่อดซวย")

ท่านว่าเป็นคนโชคร้ายสุดๆ

คนที่ชอบตดในผ้าห่ม แล้วกดหัวแฟนเข้าไปดมผมจะชวนคลุมโปง แล้วค่อยตดเงียบๆ เน้นกลิ่น แบบไม่ให้รู้ตัว เพราะกลัวพลาดเป้า มากกว่าครับ

ท่านว่าเป็นคนซาดิสต์

คนที่ชอบยืนดมกลิ่นตดของตัวเองความจริงไม่ค่อยอยาก แต่บางครั้ง เราต้องยอมรับกรรมที่ก่อขึ้นบ้าง

ท่านว่าเป็นคนงก

คนที่ชอบยืนตดเหนือลมให้ทุกคนได้รับอานิสงค์โดยทั่วกันทุกอนูในบ้านเลยครับ

ท่านว่าเป็นคนใจบุญ

คนที่ชอบตดแล้วดันมองหน้าคนข้างๆผมแค่เหลือบๆ คิดในใจว่า "มึงรู้เป่าว่ากรุตด" แต่มะเคยคิดใส่ร้ายใคร

ท่านว่าคนเช่นนี้คบไม่ได้

คนที่ชอบตดแล้วกำให้คนอื่นดม

ท่านว่าเป็นพวกสุนัขลอบกัด จิตใจโหดเหี้ยม หวังดีแต่ประสงค์ร้าย ถ้าเลือกได้ ขอเป็นกำขี้ แล้วเอาไปยีหน้าเลยดีกว่าครับ ได้เนื้อดั่ว

!Dh !Dh !Dh

อิอิ ตรงกันบ้างไหมค่ะ !_08

คุณยามสุดหล่อขา ตอบได้ใจมั่กๆๆ ไม่มีหมกเหม็ด มีแต่กลิ่น จัดให้ +2 ไปเลยคร้า !57 !57 !57

อิอิ เวลาผมไปซื้อของแล้วคนขายชอบเดินตาม ผมมักจะตดซักครู่แล้วเดินจากไป ปล่อยให้คนขายเดินมาพอดีได้กลิ่น ผมเป็นคนประเภทใหนฮึtongue.gif

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

อิอิ เวลาผมไปซื้อของแล้วคนขายชอบเดินตาม ผมมักจะตดซักครู่แล้วเดินจากไป ปล่อยให้คนขายเดินมาพอดีได้กลิ่น ผมเป็นคนประเภทใหนฮึtongue.gif

555555555 คนนิสัยดี น่าคบหา แต่อย่าได้เจอะเจอกันเล้ย...ให้ตายซิ เื้อื้อเฟื้อเผื่อแผ่....ซะไม่มี....

คุยกันเรื่องตดหรอ

เอากลอนมาฝาก

ยามได้ตด สดชื่นระรื่นตูด

ยามได้สูดกลิ่นตก ช่างสดใส

ยามเจ็บตูดไม่ได้ตด หดฤทัย

ยามเจ็บใจ เมื่อได้ตด สดชื่่นเอย...

ท่องจำขึ้นใจกลอนนี้มาแต่เด็ก ๆ แล้ว

ตอนเด็ก ๆ ก็เป็นแบบข้อแรก

สามารถกลั้นเวลาเข้าค่ายได้อาทิตย์นึง ไม่ตด ไม่ขี้ ปวดท้องแทบตาย เด็ก ๆ ไม่ชอบการเข้าค่ายก็ตรงนี้ หลังจากนั้นโต ๆ มาหน่อย ก็ท่องกลอนนี้ ก็ค่อยยังชั่วหน่อย 55555

คุยกันเรื่องตดหรอ

เอากลอนมาฝาก

ยามได้ตด สดชื่นระรื่นตูด

ยามได้สูดกลิ่นตก ช่างสดใส

ยามเจ็บตูดไม่ได้ตด หดฤทัย

ยามเจ็บใจ เมื่อได้ตด สดชื่่นเอย...

ท่องจำขึ้นใจกลอนนี้มาแต่เด็ก ๆ แล้ว

ตอนเด็ก ๆ ก็เป็นแบบข้อแรก

สามารถกลั้นเวลาเข้าค่ายได้อาทิตย์นึง ไม่ตด ไม่ขี้ ปวดท้องแทบตาย เด็ก ๆ ไม่ชอบการเข้าค่ายก็ตรงนี้ หลังจากนั้นโต ๆ มาหน่อย ก็ท่องกลอนนี้ ก็ค่อยยังชั่วหน่อย 55555

สวัสดีค่ะ คุณงูดิน คุณหมอเล็ก คุณแบล็ก คุณซีซี คุณปุยเมฆ คุณน้องนับตัง พี่แพท พี่อารายา ยกร้านให้ขาใหญ่ และผู้จัดการร้าน เชียร์ลูกค้าเข้ามาเยอะๆ เลยค่ะ

ยินดีต้อน..รับ.. เพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน มีเรื่องสนุกๆ มาแบ่งปันกันเยอะๆ ยิ่งดีค่ะ

สมัยเด็ก พี่น้องรี เคยดูหนังเก่า..มาก เรื่อง ศาลาโกหก จะมีคุณล้อต๊อก กับคุณชูศรี (ตลก)มาเล่านิทานให้เด็กฟัง น้องๆ คงเกิดมะทัน พี่รี อายุ 4 ขวบรู้สึกสนุกมีสาระ (ตั้งแต่เด็ก B) )

ขอบอกว่า เรื่องที่เหมือนไร้สาระ มีสาระปนเสมอ และถ้าเรามองดีดี ได้ข้อคิดมากกว่าเรื่องที่สมบูรณ์แบบ (ว่าไปนั้น..ฮุ ฮุ )

มิน่าพอโตเป็นสาวมา สวย(ชอบใจละซิ)แต่ต๊อง blush.gif สงสัยขี้ขึ้นสมอง 555biggrin.gif dookdik_020_shinchan.gif

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ คอกาแฟวันหยุด แจก นพส.วันเสาร์ ข่าวสดข่าวข้นเน้นๆ น้องทองยังมีแรงเราต้องตามติดทุกลมหายใจ (เวอร์มาก.. :lol: )

นสพ.เฮียทองใหม่ etFเมื่อวันก่อนขายทองไป4.56ตัน ผ่านไป24ชม.ก็ซื้อคืนอีก3.04ตัน หน้า 437 http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/120-%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%a8%e0%b8%97%e0%b8%b2%e0%b8%87%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87-%e0%b8%95%e0%b8%ad%e0%b8%99-thaigold2/page__st__6540 วันจันทร์เฮียทองใหม่อาจเข้าสาย คนอะไรน่ารัก ขยันสุดๆ มีขออนุญาติด้วย มีคะแนนจะยกให้หมดเลยค่ะ

นสพ.Khun Seam888 ฟันธงขึ้น 1600 Us หรือ 2300 และข่าวคุณส้มโอมือ สาเหตุที่น่าสนใจลงทุนในทองคำ http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/185-%e0%b8%81%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b8%a5%e0%b8%87%e0%b8%97%e0%b8%b8%e0%b8%99%e0%b8%94%e0%b9%89%e0%b8%a7%e0%b8%a2%e0%b8%a3%e0%b8%b0%e0%b8%9a%e0%b8%9a/page__st__3780

นสพ.อาจารย์ซีซ่าร์ Hot เตรียมเข้านอน แฟนคลับยังให้วิเคราะห์ต่อ แนะนำการเล่นแบบมีวินัย จะได้ไม่สติแตก http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/140-%e0%b8%88%e0%b8%9a-%e0%b8%9b4-%e0%b8%ab%e0%b8%b1%e0%b8%94%e0%b9%80%e0%b8%a5%e0%b9%88%e0%b8%99%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87/page__st__2385

เฮียแบทแมน (นายห้างทองมาเอง) สนใจต้องอ่านหน้านี้ (มีสาวสวยในรูปด้วย) ^_^ http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/200-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b9%80%e0%b8%94%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b8%b2%e0%b8%84%e0%b8%b2%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%81%e0%b8%b1%e0%b8%9a%e0%b9%80%e0%b8%82%e0%b8%b2%e0%b8%9a%e0%b9%89%e0%b8%b2%e0%b8%87/page__st__2295

ส่วน นสพ.เฮียกัมพล วันนี้ยังมะเห็นฮะ สงสัย Demand เข้าร้านแน่เลย ไว้พรุ่งนี้วันหยุด จะไปสืบให้ที่เยาวราชอีกนะค่ะเพื่อน (แนะนำให้ไปสืบตอนบ่าย 2-4 )เช้าไปลูกค้ายังไม่ตื่น :P

มิน่าพอโตเป็นสาวมา สวย(ชอบใจละซิ)แต่ต๊อง blush.gif สงสัยขี้ขึ้นสมอง 555biggrin.gif dookdik_020_shinchan.gif

โถ ...โถ..คุงหมอ มีใครใช้ปืนจี้ บ้งคับให้พูดช่ะป่ะ ....em309.gifem309.gifem309.gif

เข้าใจโรคนี้ดี สงสัยจะติดต่อได้ fadeba1b.giffadeba1b.giffadeba1b.gif