ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

http://www.youtube.com/watch?v=P1Q1AbSnNAs

ขอให้ฮา แบบไม่ต้องเกร็ง กันทุกท่านนะครับ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ พี่แพท น้องนับตัง คุณหมอเล็ก คุณงูดิน พี่อารายา คุณซีซี Khun Keng09 คุณแบล็ก และ เพื่อนๆ คอกาแฟยามดึก ทุกท่าน

การลงทุนมีความเสี่ยงสูง โปรดพิจารณาให้รอบครอบทุกครั้ง Link กราฟ AstroCycle http://astrocycle.net/Gold.php

จากกราฟ = 1249.30 Us ยอดสูงสุดเดิม

ยอดราคาสูงสุดใหม่เปลี่ยนเป็น 1252.10 US เมื่อวันที่ 8/6/10

และยอดราคาสูงสุดใหม่ของรอบนี้ล่าสุด 1265 หรือ 1266 เมื่อวันที่ 20/6/10

วันที่ 6/10/10 ได้ Hight 1352 ต่อมาก็ Hight ที่ 1365 สำคัญที่ยึดเป็นตัวแบ่งขาขึ้น หรือขาลง

15/10/10 น้องทองขึ้น 1388 Us ราคาทองคำแตะที่ 19400 - 19500 บ. จากนั้นก็โดนเทขายทันที

New Hight คืนนี้ คือ 1399 Us

New Hight ล่าสุดปัจจุบันคือ 1425 Us พอถึงก็ลงแรงและเร็วเลย 6 วันติด เล่นจนมึน :wacko:

UP-Date กราฟ AstroCycle ล่าสุด คือผลกราฟวันที่ 19/11/10

ในกรอบสีเขียว = 1353.30 ราคาปิด

ในกรอบสีเหลือง = 1017.31 แนวรับการปรับฐานใหญ่ สินามิ หวังว่าคงไม่เห็นนะ

กรณีมองย่อรอบนี้ คงราว 25 Us

กรณีมองปรับฐาน ราว 50-60 Us

ปรับฐานใหญ่ 80-160 Us

ขอดึงมาหมดนะ เล่ายาวฮะ ใกล้จุดนัดพบเก่า 1340 ลงมาซะใจถึง 1328 และกลับมาจุดวัดใจ 1350-1360 สามารถขึ้นหรือลงแรงๆ ได้เพราะย่ำฐาน 3 ครั้งแล้ว

UP-DATE กราฟเพิ่มเติม ให้สังเกตุกราฟแดงขีดยาวเส้น 1,2 มาแล้ว จริงๆ ควรนับ 3 และเขียวเส้นแรกมาดูกันว่าพรุ่งนี้เราจะได้เห็นหรือเปล่า

ถ้ามาตามประสบการณ์ ลงจากที่ไหน มักกลับไปที่เดิม 1425 Us พี่น้องรี รออยู่นะ ก่อนสิ้นปี 2010 :lol: B) อยากมีเงินไปเที่ยวก่อนปีใหม่ ;)

post-430-034694300 1290337259.png

สวัสดีค่ะ คุณหมอเล็ก คุณงูดิน คุณแบล็ก คุณซีซี (อยากมีคะแนนสัก 20 กดแค่ 5 ไม่พอใช้ ให้คนเดียวก็หมดใจ ยิ่งมีใจหลายห้องนอน ) ฮุ ฮุ :lol: :D แต่งมั่วเหมือนเดิม

Khun itums หายไปนาน ตามมุกเพื่อนๆ ให้ทันนะค่าาาาาา

ขอบคุณครับคุณพี่น้องรี ตอนนี้ที่มาช้าบ่อยๆเพราะ มัวแต่เฝ้าก๊าฟ รายนาที ซึ่งได้ผลดี มีดอยน้อยกลอยใจเป็นของตัวเอง(อีกแล้ว) :ph34r: :lol:

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆ คอกาแฟทุกท่าน ก่อนนอนแวะอ่านบทความของ Khun Nexttonothing รวม Link เข้าเล่น ถูกใจพี่น้องรีมาก สรุปทุกบทความทุกตอน ใครพลาดอ่านย้อน

เข้าเรียนไม่ทัน ยังสอบผ่านได้แน่นอนจ้าาาา :lol:

นสพ.Khun Nexttonothing โอกาสทองจริงๆ Link หน้าแรกเปิดมาครบทุกตอน http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/383-%e0%b9%82%e0%b8%ad%e0%b8%81%e0%b8%b2%e0%b8%aa%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87-%e0%b8%88%e0%b8%a3%e0%b8%b4%e0%b8%87%e0%b9%86/

สวัสดีค่ะ พี่แพท น้องนับตัง คุณหมอเล็ก คุณงูดิน พี่อารายา คุณซีซี Khun Keng09 คุณแบล็ก และ เพื่อนๆ คอกาแฟยามดึก ทุกท่าน

การลงทุนมีความเสี่ยงสูง โปรดพิจารณาให้รอบครอบทุกครั้ง Link กราฟ AstroCycle http://astrocycle.net/Gold.php

จากกราฟ = 1249.30 Us ยอดสูงสุดเดิม

ยอดราคาสูงสุดใหม่เปลี่ยนเป็น 1252.10 US เมื่อวันที่ 8/6/10

และยอดราคาสูงสุดใหม่ของรอบนี้ล่าสุด 1265 หรือ 1266 เมื่อวันที่ 20/6/10

วันที่ 6/10/10 ได้ Hight 1352 ต่อมาก็ Hight ที่ 1365 สำคัญที่ยึดเป็นตัวแบ่งขาขึ้น หรือขาลง

15/10/10 น้องทองขึ้น 1388 Us ราคาทองคำแตะที่ 19400 - 19500 บ. จากนั้นก็โดนเทขายทันที

New Hight คืนนี้ คือ 1399 Us

New Hight ล่าสุดปัจจุบันคือ 1425 Us พอถึงก็ลงแรงและเร็วเลย 6 วันติด เล่นจนมึน :wacko:

UP-Date กราฟ AstroCycle ล่าสุด คือผลกราฟวันที่ 19/11/10

ในกรอบสีเขียว = 1353.30 ราคาปิด

ในกรอบสีเหลือง = 1017.31 แนวรับการปรับฐานใหญ่ สินามิ หวังว่าคงไม่เห็นนะ

กรณีมองย่อรอบนี้ คงราว 25 Us

กรณีมองปรับฐาน ราว 50-60 Us

ปรับฐานใหญ่ 80-160 Us

ขอดึงมาหมดนะ เล่ายาวฮะ ใกล้จุดนัดพบเก่า 1340 ลงมาซะใจถึง 1328 และกลับมาจุดวัดใจ 1350-1360 สามารถขึ้นหรือลงแรงๆ ได้เพราะย่ำฐาน 3 ครั้งแล้ว

UP-DATE กราฟเพิ่มเติม ให้สังเกตุกราฟแดงขีดยาวเส้น 1,2 มาแล้ว จริงๆ ควรนับ 3 และเขียวเส้นแรกมาดูกันว่าพรุ่งนี้เราจะได้เห็นหรือเปล่า

ถ้ามาตามประสบการณ์ ลงจากที่ไหน มักกลับไปที่เดิม 1425 Us พี่น้องรี รออยู่นะ ก่อนสิ้นปี 2010 :lol: B) อยากมีเงินไปเที่ยวก่อนปีใหม่ ;)

ขอบคุณคุณน้องรีคร้า :wub: post-510-039365300 1290355464.gif สุขสันต์วันลอยกระทงทุกๆคนคร้า

post-510-037398000 1290355409.gif

ถูกแก้ไข โดย Arpat

ไม่ใช่ครับ มาจากเรื่องที่ผมเอามาแปะไว้ #3056 หน้า 204 ของกระทู้นี้ครับhappy.gif

555แล้วถ้าฝูงปลาเล็กกินปลาใหญ่ได้ งานนี้สนุกจริงๆ มันหยดยิ่งกว่าดูหนังแอ็คชั่นwub.gif

ข้อมูลนี้ ต้นฉบับ ได้มาจากที่ไหนครับคุณหมอ

แง แง คุงหมอเล็ก ช่วยด้วยคร้า วิธีเอารูปออกทำยังไงคร้า เค้าเอารูปสุขสันต์วันลอยกระทงเห็นตัวหนังสือมันสวยดี ที่โพสข้างบนอะคร้า ถ้าโพสบ้านเราเก๊าะม่ายเปงรายเพราะบ้านนี้เก๊าะไม่เปงรายอยู่แร้ว เพิ่งมองเห็นรูปทางซ้ายมืออะคร้า แหมอยากให้มันเป็นรูปพลุจัง

เอารูปออกม่ายเปงอะ คุงหมอเล็กช่วยสอนหน่อยนะคร้า แง แง สำนึกผิดอะคร้า แย่แร้ว em308.gif em308.gif em309.gif em309.gif

555 คุณ Arpat มีอยู่แท่งเดียวเลยดูเหมือนระเบิด ต้องมาเป็นตับค่ะ ค่อยเหมือนประทัดหน่อบ

นี่ก็กำลังนั่งฟังพวกจุดดอกไม้ไฟ ประทัด เขาจุดเล่นมาตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ

แง แง คุงหมอเล็ก ช่วยด้วยคร้า วิธีเอารูปออกทำยังไงคร้า เค้าเอารูปสุขสันต์วันลอยกระทงเห็นตัวหนังสือมันสวยดี ที่โพสข้างบนอะคร้า ถ้าโพสบ้านเราเก๊าะม่ายเปงรายเพราะบ้านนี้เก๊าะไม่เปงรายอยู่แร้ว เพิ่งมองเห็นรูปทางซ้ายมืออะคร้า แหมอยากให้มันเป็นรูปพลุจัง

เอารูปออกม่ายเปงอะ คุงหมอเล็กช่วยสอนหน่อยนะคร้า แง แง สำนึกผิดอะคร้า แย่แร้ว em308.gif em308.gif em309.gif em309.gif

สวัสดีวันลอยกระทงค่ะ พี่แพท คุณปุณณ์ ฮุ ฮุ มองยังไงก็.... ประทัด ;) เพื่อนๆ คอกาแฟก็คงเห็นเหมือนกันค่ะ

วันนี้ดูหนังเรื่อง ดวงใจอัคนี (ตอนจบ) ..จุ๊ จุ๊ มีแอบแฝงอะไรดีดีด้วยน่าาาา ให้นักแสดงใส่เสื้อสีแดง กับ เหลือง ช่วยกันทะลายรั้วที่กั้นแบ่งเขต

และมีสรุปเรื่องความปองดองสามัคคี (เออ..แต่ตั้งชื่อสองฝ่ายแฝงว่า ไร่ทศสวรรค กับ ไร่อดิสวน (ทัก.. :excl: กับ อภิ.. :excl: )

ขออภัยพูดต่อมะได้ละ เดี๋ยวโดนปิดกระทู้ !17 แหมแต่หนังน้ำเน่า ยังมีดีเหมือนกันนะ ว่ามะ (ไม่ว่าก็ได้นะ )

ทุกท่านมีความคิดเห็นอิสระ เสรีภาพ แต่ต้องไม่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน !dd เริ่มเสี่ยวๆ ฮะค่ะ

สวัสดีวันลอยกระทงค่ะ พี่แพท คุณปุณณ์ ฮุ ฮุ มองยังไงก็.... ประทัด ;) เพื่อนๆ คอกาแฟก็คงเห็นเหมือนกันค่ะ

วันนี้ดูหนังเรื่อง ดวงใจอัคนี (ตอนจบ) ..จุ๊ จุ๊ มีแอบแฝงอะไรดีดีด้วยน่าาาา ให้นักแสดงใส่เสื้อสีแดง กับ เหลือง ช่วยกันทะลายรั้วที่กั้นแบ่งเขต

และมีสรุปเรื่องความปองดองสามัคคี (เออ..แต่ตั้งชื่อสองฝ่ายแฝงว่า ไร่ทศสวรรค กับ ไร่อดิสวน (ทัก.. :excl: กับ อภิ.. :excl: )

ขออภัยพูดต่อมะได้ละ เดี๋ยวโดนปิดกระทู้ !17 แหมแต่หนังน้ำเน่า ยังมีดีเหมือนกันนะ ว่ามะ (ไม่ว่าก็ได้นะ )

ทุกท่านมีความคิดเห็นอิสระ เสรีภาพ แต่ต้องไม่ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน !dd เริ่มเสี่ยวๆ ฮะค่ะ

:lol: สวัสดีครับ พี่น้องรียังเสมอต้นเสมอปลายโพรสตอนดึกเสมอ คิดว่าไปลอยกระทงเลยงดซะอีก

อย่างนี้ซิ แฟนคลับติดกันงอมแงมเลย เมื่อวานวันลอยกระทงก็เลยปล่อยละครน้ำเน่าอวสานเลย(ล้อเล่นครับ)

ที่จริงละครชุดนี้มีหลายภาค คิดว่าน่าจะมีคติสอนใจบ้างนะ คนสร้างเขาเลยจัดเป็นชุดเป็นตอนครับ

ข้อมูลนี้ ต้นฉบับ ได้มาจากที่ไหนครับคุณหมอ

มาจากตรงนี้ครับ http://jimmysiri.blogspot.com/2010_11_01_archive.html

เข้ามากระทู้นี้ตรงที่คุณยายโพสต์ไว้ครับ แล้วคลิกแก้ไข แล้วค่อยลบรูปออก wink.gif

แต่ไม่ต้องลบก็ได้ครับ พี่ปุณณ์แซวเล่นเฉยๆ รูปก็น่ารักดีออกbiggrin.gif

รุณหวัด คับทุกคน(ทักทายแบบกันเองนะครับ ผมแวะมากินนอน อยู่ที่นี่ อาทิตย์กว่าแระ ไม่รู้สึกว่า เราเป็นคนอื่นคนไกลอะไร) :lol:

มาจากตรงนี้ครับ http://jimmysiri.blogspot.com/2010_11_01_archive.html

คุณหมอ หาข่าวเก่งนะครับ น่าจะเอามายำ รวมมิตร เสริฟทานเล่น เป็นอาหารสมอง (แต่อย่าเชื่ออะไรมากครับ ข่าวสารหรือข้อมูล บางอย่าง ถูกเขียนจากมุมมอง ของผู้เขียนเพียงคนเดียว

หรือ อาจเขียนเพื่อหวังผล ทางจิตวิทยา ของนักลงทุน อย่างพวกเรา (ไม่รวมตัวผม) ก็เป็นได้ ;) ) แต่ผมสงสัยจังครับ ว่าตกลง อันไหนเป็นต้นฉบับ และ ใคร?? เป็นคนเขียน ใคร?? ยำ ของใคร กันแน่ :blink:

เข้ามากระทู้นี้ตรงที่คุณยายโพสต์ไว้ครับ แล้วคลิกแก้ไข แล้วค่อยลบรูปออก wink.gif

แต่ไม่ต้องลบก็ได้ครับ พี่ปุณณ์แซวเล่นเฉยๆ รูปก็น่ารักดีออกbiggrin.gif

นี่ขนาดคุณหมอ ยังเรียกคุณยาย แล้วอย่างผม อายุยังไม่ถึง18 จะเรียกว่าอะไรดีล่ะคับ :P

สวัสดีวันลอยกระทงค่ะ เมื่อคืนพระจันทร์งามมาก แล้วพระจันทร์ที่บ้านพี่ๆ น้องๆ งามเหมือนกัลป่าว smile.gif

อาทิตย์นี้ลุ้นต่อค่ะ ยังไม่มีตังค์ไปเที่ยวtongue.gif รอตามข่าวจากพี่น้องรี คุณ keng คุณหมอเล็ก คุงยาม laugh.gif สู้ต่อปายนะคะ wub.gif

สวัสดีค่ะพี่น้องรี คุณArpat คุณRuss คุณSea พี่ปุณณ์ คุณนับตัง(กุลสตรีศรีสยาม ฮะแอ้มแฃวเล่นอิ อิ)คุณงู คุณMsmit คุณItums คุณLex คุณJuice คุณNews คุณBlack คุณเด็ก คุณMorlex(ท่านชายใหญ่ ชายกลาง ชายเล็ก อิ อิ )และเพื่อนๆ (เดี้ยนมาจากบ้านทรายทองค่า อ่านตามแล้วต้องอมยิ้มด้วยไม่ได้เพี้ยนค่า555)

เอาโพยจีนมาฝากค่ะ

ระหว่างวันที่22-26พ.ย

ต้าน 1366 1378 1389 1402

รับ 1342 1330 1318 1306

สำหรับวันนี้22พ.ย

1341-1365

ต้าน 1375 1388

รับ 1330 1318 :lol: :lol: