ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

:01 สวัสดีคะคุณNongRee และเพื่อนๆ มีความสุขมากๆนะคะ ขอบคุณคะ :53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

Happy new year

พี่น้องรี คุณหมอเล็ก และแฟนคลับกระทู้นี้ทุกคนจ้ะ

สวัสดีปีใหม่ค่ะ คุณน้องรี และทุกๆคน

ปีใหม่ขอให้ทุกคนและครอบครัวมีความสุข

สมหวัง แข็งแรง และร่ำรวยนะคะ

หลุดดอยทุกๆคนด้วยจ๊ะ

สวัสดีค่ะ สังเกตุกราฟเหมือนจะเลียบแบบเมื่อวาน ระวังเล่นลงต่อนะค่ะ จ้องกราฟให้ดีค่ะ :aa

ส่วนพี่งานเยอะ ทำใจอย่างเดียว

ขอบคุณค่ะ ขอให้น้องๆ ทุกคนสุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเหมือนกันค่ะ :57

ส่วนตัวพี่น้องรี ขอกอดน้องทอง ยืนท้าลมหนาวบนยอดดอยต่อไป กลัวว่าถ้าโดดพลาดอาจตกขบวน แถมแขน ขาหัก ไม่แค่หัวเข่าแตกธรรมดา (ปีนี้อย่างแรง)

แนวรับในใจมี ตัวเดียว 1522 Us โดนทดสอบแล้วคืนนี้ ลงถึง 1521 Us ดีดกลับ ณ เวลานี้ 1545 Us รอดูฝรั่งศรีษะแดง ว่าจะจริง หรือหลอก

เกือบลืมบอกแนวต้าน 1580 Us

เดาตามกราฟปี 2008 รอจังหวะดีดกลับแรง สูงราว ( 936.30 - 739.80 ) = 197 Us ให้นำ 197 Us บวกกับราคาที่ลงต่ำสุดรอบนี้ พี่เดาว่าเป็นราคารีบาวด์

( มั่ว..เดาล้วนๆ เหมือนเดิม)

การลงทุนมีความเสี่ยงสูง โปรดพิจารณาให้รอบครอบด้วยตัวท่านเองทุกครั้ง กำไร ขาดทุน รับเองคนเดียวเต็มๆ :30

ขอบคุณพี่น้องรีค้า

เมื่อคืนเห็นราคาอยู่ที่ 23,050 แล้วยั่วยวนใจ อยากได้ อยากซื้อจัง...

แต่กราฟมันแดงเถือก ไหลลง ไหลลง ...ความกลัว เลยชนะ ความโลภ... ไม่ได้กดซื้อค่ะ

เช้ามา ก็ เสียดายจัง....

สวัสดีปีใหม่นะคะพี่น้องรี

และก็ขอต่ออายุรับ นสพ เพื่อการลงทุนของพี่น้องรี ต่ออีกปีค่ะ

ค่าสมาชิกขอจัดส่ง 365 จุ๊บๆๆๆๆๆๆ แนบมาพร้อมด้วยเลยนะค้า

:) :) :) :) :) :) :) :) :)

เวลาดี บ่าย 2 โมง น้องทองเลือกข้างขึ้นต่อแล้วค่ะ เส้นกราฟสีดำ (วันนี้) ยืนเหนือ 1560 Us สามารถทะลุเส้นสีส้ม (เมื่อวาน) ได้แล้ว :uu

รอท่านนายกสมาคมกั๊ก ปรับราคาขึ้น 50 บ. อากาศบนดอยเริ่มปลอดโปร่ง :_ee :_ee

ถูกแก้ไข โดย NongRee

ขอบคุณพี่น้องรีคะ

15XX ยังไม่ปลอดโปร่งคะ ขอ 16XX หรือ 17XX

เพราะดอยมันสูงมว๊ากกกกก

ปีใหม่นี้ขอให้ท่านที่เดินทางกลับบ้านหรือท่องเที่ยว เดินทางโดยปลอดภัยทุกคนนะคะ

พี่น้องรีคะ กลัวมันขึ้นไปชนแนวต้านแล้วตบลงนะซิคะเหมือนกับเมื่อวาน

นั่นไงพูดเสร็จเริ่มไหลแล้ว

เออ..แบบว่า ถ้ามองเข้าข้างตัวพี่น้องรี สุดๆ ขอเดา แค่ย่อ 5 Us เพื่อขึ้นต่อ 20 Us +++++ ค่าาาาาา :_ee :_ee

ทองลงจนร้อน อิอิ ฟังเพลงปีใหม่แบบ relax หน่อยก็แล้วกันจะได้มีความสุขปีใหม่ สุขทุกๆคนนะคร้าบ (เหมาะสำหรับเปิดฟังแล้วนอนจริงๆ)

อิอิ กลัวหลับกันจัง เอาเพลงนี้มาปลุกให้ตื่นกันหน่อยก็แล้วกัน

ถูกแก้ไข โดย MOR LEK

ขอบคุณครับคุณพี่น้องรีปี่ใหม่นี้ขอให้คุณพี่น้องรีและพี่หมอเล็กมีความสุข สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยๆนะครับ

สวัสดีค่ะ น้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

คืนนี้ แนวต้าน 1580 Us ของพี่น้องรี ขึ้นไปแตะ 1582 Us ก็โดนแย็บเบาเซมาที่ 1574-5 โดนทดสอบครั้งที่ 1 (ไม่ผ่านเป็นเรื่องปกติ) :_ee

ลุ้นให้ทดสอบ 1580 Us ครั้งที่ 2 แล้วผ่านได้เลย ถึงมีโอกาสมองเป้าหมายต่อไป ....

การลงทุนของพี่น้องรี คือ มองที่ละจุด เว้นแต่ว่า เห็นโอกาสเกิน 85% ถึงจะเสี่ยง เพราะอายุประสพการณ์มากพอสมควร (แก่ ว่างั่นนะ หมดไปอีกปีละ ฮุ ฮุ ) :uu

คติประจำตัว คือ กำไรแน่ แต่น้อย ปีนี้ต่อคำว่า ไม่ชอบดอย แต่ยากที่จะพ้น :53 :53

ถูกแก้ไข โดย NongRee

นสพ.เพื่อการลงทุนรอบดึก กูรู (นกฮูก) คืนนี้

นสพ.เฮียแบทแมน (นายห้างทองคำมาเอง) ข่าวที่น่าสนใจ จากคุณเด็กขายของ โพสต์ วันนี้, 12:29 AM

กองทัพอิหร่าน เริ่มปฏิบัติการซ้อมรบทางทะเลครั้งใหญ่ บริเวณช่องแคบฮอร์มุซ

หลังขู่ว่าจะปิดช่องแคบดังกล่าว หากชาติตะวันตกใช้มาตรการคว่ำบาตรอิหร่าน เพิ่มเติม http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/200-%e0%b8%82%e0%b8%ad%e0%b9%80%e0%b8%94%e0%b8%b2%e0%b8%a3%e0%b8%b2%e0%b8%84%e0%b8%b2%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87%e0%b8%81%e0%b8%b1%e0%b8%9a%e0%b9%80%e0%b8%82%e0%b8%b2%e0%b8%9a%e0%b9%89%e0%b8%b2%e0%b8%87/page__st__29010

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก ฟังคลิปแรก แล้วนั่งหลับคาโต๊ะคอมฯ ไปหนึ่งตื่น Enya ร้องได้ลึก..ซึงมากค่ะ ยิ่งกว่าตอนร้องเพลง The Lord of the Rings ค่ะ

พอดูคลิปที่สองแบบน่ารักดี กำลังเพลินๆ ฮะ ซะดุด ฮะ ภาพหาย เสียดายจังฮู