ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

MOR LEK

ร้านกาแฟ "มั่วทองกับน้องรี"

โพสต์แนะนำ

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก ขาาา ขอคำตอบที่เคลียร์กว่านี้ได้ปะ แบบว่า .. ไม่มีดอยให้ลง..ทำไงดี :_ee

หมายความว่า พี่หมอเล็กซื้อราคาได้ต่ำมาก คือช่วง 23,100 - 23,500 บ. (เต็มกระเป๋า) เวลานี้มีแต่กำไร ไม่มีดอย :57

หรือว่า... พี่หมอเล็กโดดเอากำไรออกมาหมดแล้ว ยังไม่ได้เล่นรอบใหม่ค่ะ :53

ปล.รบกวนกรุณาตอบให้น้องๆ (น้องรี ) หายสงสัย ด้วยนะค่ะ เพราะดอยที่มีมันสูงมาก กำลังโหวดหาเพื่อนๆ รวมดอยอยู่ค่าาาา :_cd

อิอิ ไม่มีดอยก็คือ เต็มกำมือมีแต่ของถูกๆท้างน้านนะสิ ทองลงยังไงก็เลยไม่มีดอยให้ลง :53

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก ขอบอกว่า....อิจฉา แต่ไม่ริษยา เป็นอย่างมาก...เมื่อไหร่หนอ น้องรี จะเล่นทองได้เก่งแบบพี่บ้างฮะ ..มีแต่กำไร ไม่มีดอย

นสพ.เพื่อการลงทุนฉบับด่วน ! เมื่อเห็นต้องรีบโพสต์

นสพ.เฮียทองใหม่ กราฟทองตาแป๊ะ ยิ้มแล้ว โพสต์ วันนี้, 12:04 PM ทอง๖๐นาที :Kk http://www.thaigold.info/Board/index.php?/topic/120-%e0%b8%97%e0%b8%b4%e0%b8%a8%e0%b8%97%e0%b8%b2%e0%b8%87%e0%b8%97%e0%b8%ad%e0%b8%87-%e0%b8%95%e0%b8%ad%e0%b8%99-thaigold2/page__st__14790

โดดงานมาคุย ขอตัวไปก่อนนะค่ะ น้องๆ งานหายาก เงินหายาก คิดก่อนใช้ (ทำไม่ได้สักที ..ฮุ ฮุ ) :uu

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก ขอบอกว่า....อิจฉา แต่ไม่ริษยา เป็นอย่างมาก...เมื่อไหร่หนอ น้องรี จะเล่นทองได้เก่งแบบพี่บ้างฮะ ..มีแต่กำไร ไม่มีดอย

ไม่ได้เก่งจ้า แต่โง่ขายไม่เป็นต่างหาก เลยเอาแต่ซื้อๆๆๆๆๆ :034

โดดงานมาคุย ขอตัวไปก่อนนะค่ะ น้องๆ งานหายาก เงินหายาก คิดก่อนใช้ (ทำไม่ได้สักที ..ฮุ ฮุ ) :uu

ใครๆจะใช้เงินก็คิดก่อนทั้งนั้นแหละ ....คิดจะใช้ลูกเดียวไงล่ะ :_ee

:_02 โดนพี่หมอเล็ก สอนซะ หลายดอก ต้องไปซบอกเฮียแฮรี่ ขอให้เปิดคอส์ทสอนวิชาไทยโกลด์เทอมใหม่ปี 2555 ซะแล้ว จบมาคงได้เป็นเซียนกับเขาซักที :_Rd

นอนดึกจังเลยครับพี่กูรูนกฮูก

โอ๊ะ...แอบย่องมา โดนจับได้ซะแล้นนนน Khun Harnsin

= 0 v 0 =

ตอนกลางคืนสมองแล่นค่ะ ช่วงเช้ายังหลับอยู่

น้องทองทดสอบ 1600 Us ครั้งที่ 1 ไม่ผ่านเป็นเรื่องปกติ ย่อราว 10 Us ถือว่า OK ลุ้นพรุ่งนี้ก่อนบ่าย 2 โมง หากผ่าน 1600 Us ได้

พี่น้องรี มอง 1650 Us (โลภมากขึ้น )

จุดต่อไปอันตรายมาก ดังนั้น การลงทุนมีความเสี่ยงสูง โปรดพิจารณาด้วยตัวท่านเองทุกครั้ง กำไร ขาดทุน รับเองคนเดียวเต็ม เต็ม

ถูกแก้ไข โดย NongRee

ผมว่าพี่ไปขาย 2000 เลยดีกว่าคับ 1650 มันจิ้บๆ :53

ผมง่วงแล้ว ไปนอนดีกว่า บ้ายบายครับพี่น้องรี

อยากทำแบบนั้นเหมือนกันค่ะ แต่พี่ดันไปจองบ้านโครงการไว้ที่เชียงใหม่ (หลงบรรยากาศ ) ฮะจิ รอ 2000 คงนานไปค่ะ

รอบนี้ขอให้ได้เงินก่อนตรุษจีน คงดี

คำเตือน ไม่ควรนำเงินร้อนมาลงทุน เพราะทำให้ใจไม่สงบ และตัดสินใจผิดพลาดได้ง่าย (พี่พี่กูรู สอนไว้ จำได้ แต่ทำไม่ได้สักกะที ) :53

เดี๋ยวต้องขอราตรีสวัสดิ์ก่อนนะค่ะ พรุ่งนี้พี่สาวหายจากบ้านอีก (ไปร้านทอง) เอากำไรเล่นสั้น 3 วันจบ (คิดให้ฟรี ไม่มีทิฟ เซ็งฮะ ) :Hot

ฝันดีค่ะ

สวัสดีค่ะ พี่หมอเล็ก พี่งูดิน พี่แพท พี่อารายา ,Khun News ,Nong Harnsin, Khun fung ,Nong chinchilla , Khun GODRON ,Nong Tigger ,Khun madam , คุณแจน คุณคนอยากรู้ Khun meng166 , Khun ohshikung , Khun jinna , Khun jojosung , Khun Hanamig5 , Khun SILVER&GOLD คุณลูกน้ำเค็ม คุณพวงชมพู และน้องๆ คอกาแฟทุกท่าน

นสพ.เพื่อการลงทุนก่อน 2 โมง

นสพ.เฮียกัมพล โพสต์ วันนี้, 09:46 AM ราคาทองคำ เปิดปีใหม่ ก็ดีดกลับมาทดสอบระดับ 1600 Us อย่างรวดเร็ว

- แนวรับแรกที่ 1588 Us ถัดไป 1575 Us จุด stoploss กรณีเล่นสั้น หลุดไปราคาอาจลงลึกถึงเส้น 61.8%(1555.35) หรือต่ำกว่า

ส่วนตัว เชื่อว่า ราคาจะถอยไม่หลุด 1588 Us ก่อนจะดีดขึ้นไปแถว 162x ได้ในที่สุด หลังจากนั้น อาจพักสะสมกำลังแถวเหนือ 1600 Us

หรือจะหลุดอีกก็ค่อยว่ากันใหม่

สรุป แนวรับ 1588* 1575 1565 แนวต้าน 1608 1630* 1662 :047 http://www.thaigold....page__st__17715

นสพ.น้าเคน (KFC) โพสต์ วันนี้, 09:11 AM ตามกราฟ ขึ้น 28% ลง 72% วันนี้ ทะลุ 1605 ค่อยตาม ปล่อย 1615-1635 Us

หากหลุดเล็ง 1580 - 1565 Us อย่าพลีพล่ามนะครับ ที่ว่ามา ผมเดา :_ee http://www.thaigold..../page__st__4770