ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ยังหรอกครับ รอดูพรุ่งนี้ครับ ตลาดยังไม่ปิด นักลงทุนยังไม่ปักใจเชื่อว่าจะเอาทองขึ้นจริงๆครับ

รอให้เช้าเเล้วมาดูอีกทีครับ

อย่าจ้องกราฟมากน้าาาาาาครับบบบบบบบ เดี่ยวจอเเตก 555555555

!53 !53 !53

5555 กลัวตาเเตกก่อนจอง่ะ...

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ยังหรอกครับ รอดูพรุ่งนี้ครับ ตลาดยังไม่ปิด นักลงทุนยังไม่ปักใจเชื่อว่าจะเอาทองขึ้นจริงๆครับ

อย่าจ้องกราฟมากน้าาาาาาครับบบบบบบบ เดี่ยวจอเเตก 555555555 :D

!53 !53 !53

เข้ามาให้คะแนนคุณเสมคร้า รวยๆๆๆๆๆๆลูกเดียวคร้า

ขอบคุณน้องเสมและเพื่อนสมาชิกมากครับ

น้องทองวิ่งขึ้นไปทดสอบประมาณ 1578

แล้วร่วงลงมาที่ 1561 แล้ว

เล่นบันจี้จั๊มนี่หว่า- sideway down ก็ไม่น่าจะดีนะ

ส่วนน้องเงิน ร่วงลงมาที่ประมาณ 42 --> 47 --> 46.29

ปวดหัวจังเลย หมากเกมนี้

น้องเงินน่าจะดีดขึ้นไปอีกนิดนะครับ

แรงซื้อขายสำหรับคืนนี้เริ่มอ่อนลง

post-487-006577300 1304354745.gif

ถูกแก้ไข โดย skpk

กทม.ทดสอบบีทีเอสอ่อนนุช-แบริ่ง4พ.ค.

02 พฤษภาคม 2554 เวลา 20:55 น. | เปิดอ่าน 520 | ความคิดเห็น 1

ผู้ว่ากทม.ตรวจงานเปิดระบบทดสอบบีทีเอสอ่อนนุช-แบรริ่ง 4พ.ค.นี้ เว้นค่าโดยสาร12ส.ค.ถึงต้นปีใหม่หน้า

นายเจตน์ โศภิษฐ์พงศธร โฆษกของกรุงเทพมหานคร เปิดเผยหลังการประชุมคณะผู้บริหารกรุงเทพมหานครว่า กทม.จะทดสอบระบบการเดินรถไฟฟ้าบีทีเอส ตามโครงการระบบขนส่งมวลชนกรุงเทพมหานคร ส่วนต่อขยายสายสุขุมวิท ตอนที่ 1 (อ่อนนุช – แบริ่ง) ในวันพุธที่ 4พ.ค.นี้ โดยมี ม.ร.ว.สุขุมพันธุ์ บริพัตร ผู้ว่าฯกทม.เป็นประธานตรวจงาน และเตรียมดำเนินการงานทดลองการเดินรถเสมือนจริง ในระหว่างช่วงวันที่ 16 มิ.ย. – 11 ส.ค. 54 ก่อนที่จะเปิดให้บริการประชาชนอย่างเป็นทางการในวันที่ 12 ส.ค.54 นี้

ทั้งนี้ จะมีการงดเว้นการจัดเก็บค่าโดยสารช่วงระหว่างวันที่ 12 ส.ค.54 – 1 ม.ค.55 ในโครงการระบบขนส่งมวลชนกรุงเทพมหานครส่วนต่อขยายสายสุขุมวิทตอนที่ 1 (อ่อนนุช – แบริ่ง) เพื่อให้ความช่วยเหลือด้านค่าครองชีพต่อประชาชน

ว้า ยังไม่มีร้านไหนเปิดราคาเงินเลยครับเช้านี้ :(

เมื่อวานผมโทรไปร้านแม่โจ้ 11โมงกว่าๆผมได้ของนะ สำหรับร้านแม่โจ้ ถ้าต้องการได้ของโทรไป 11โมงกว่าๆครับ(เวลานั้นห้างจะเปิดราคาแล้ว) ถ้าอยากได้ของจริงๆโทรตั้งแต่ห้างเริ่มเปิดราคาน่าจะได้ของครับ(โทรเย็นๆอาจไม่ได้ของ) ล็อคของแล้วต้องโอนเงินด้วยครับเพราะทางร้านกำไรจากราคาขายไม่มากครับ ทางร้านจะกำไรจริงๆตอนเราไปขายกลับครับ เรื่องความน่าเชื่อถือต้องตัดสินใจกันเองนะครับ แต่ผมเคยโอนเยอะมากและไม่มีปัญหานะ(การไม่มีปัญหาไม่ใช่ยืนยันว่าต่อไปจะไม่มีนะครับ)

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ

อย่าจ้องกราฟมากน้าาาาาาครับบบบบบบบ เดี่ยวจอเเตก 555555555

!53 !53 !53

สุดท้ายเเล้ว นักลงทุนยังไม่เอาราคาทองขึ้นจริงๆ คงจะย้ำฐานเเถวนี้ต่อไปสักระยะหนึ่งครับ

ระบบเขียว Let's profit run ต่อไปครับ

:lol: :lol:

ขอบคุณน้องเสมและเพื่อนสมาชิกมากครับ

น้องทองวิ่งขึ้นไปทดสอบประมาณ 1578

แล้วร่วงลงมาที่ 1561 แล้ว

เล่นบันจี้จั๊มนี่หว่า- sideway down ก็ไม่น่าจะดีนะ

ส่วนน้องเงิน ร่วงลงมาที่ประมาณ 42 --> 47 --> 46.29

ปวดหัวจังเลย หมากเกมนี้

น้องเงินน่าจะดีดขึ้นไปอีกนิดนะครับ

แรงซื้อขายสำหรับคืนนี้เริ่มอ่อนลง

:lol: :lol: :lol:

!031

เเรงลมชุดนี้ยังไม่เป็นที่เเน่ใจของนักลงทุน มันเป็นเเค่เเรงลมชุดเล็กๆไม่สามารถบอกทิศทางว่าจะไป

ทางเหนือหรือใต้ เมื่อลมชุดใหญ่ก่อตัวเป็นพายุ จะพัดกระหน่ำไร้เเรงต้านในที่สุด

เมื่อวานผมโทรไปร้านแม่โจ้ 11โมงกว่าๆผมได้ของนะ สำหรับร้านแม่โจ้ ถ้าต้องการได้ของโทรไป 11โมงกว่าๆครับ(เวลานั้นห้างจะเปิดราคาแล้ว) ถ้าอยากได้ของจริงๆโทรตั้งแต่ห้างเริ่มเปิดราคาน่าจะได้ของครับ(โทรเย็นๆอาจไม่ได้ของ) ล็อคของแล้วต้องโอนเงินด้วยครับเพราะทางร้านกำไรจากราคาขายไม่มากครับ ทางร้านจะกำไรจริงๆตอนเราไปขายกลับครับ เรื่องความน่าเชื่อถือต้องตัดสินใจกันเองนะครับ แต่ผมเคยโอนเยอะมากและไม่มีปัญหานะ(การไม่มีปัญหาไม่ใช่ยืนยันว่าต่อไปจะไม่มีนะครับ)

ขอบคุณครับคุณส้มโอมือ

ผมไปเอาที่เล่งหงษ์ตอนเย็นครับ ได้ 44804 เลย

ตอนเช้าเมื่อวานโทรไปที่ร้านทั้งแม่โจ้+เล่งหงษ์ บอกว่าแบงค์ปิดเลยยังไม่มีราคาเปิด

อ้อ ตอนนี้ที่เล่งหงษ์ไปซื้อที่สาขาใหญ่ก็ได้นะครับ ติดต่อคุณแม่เฮียหลง

ถูกแก้ไข โดย milo

ระบบเขียว Let's profit run ตามระบบคุณเสมทุกวัน ขอบคุณค่ะ :)

สุดท้ายเเล้ว นักลงทุนยังไม่เอาราคาทองขึ้นจริงๆ คงจะย้ำฐานเเถวนี้ต่อไปสักระยะหนึ่งครับ

ระบบเขียว Let's profit run ต่อไปครับ

:lol: :lol:

ก่อนนอนยัง1575 ตอนเช้าเห็นมันลงมาที่ 1531 สวิงสุดๆ

แต่ในเมื่อระบบยังเขียว เราก็ใจเย็นกันต่อไป

ขอบคุณค่ะคุณเสม มาให้ความมั่นใจกันแต่เช้า :lol:

:wub: เต็มเปี่ยมด้วยความมั่นใจค่ะ ขอบคุณมากค่ะ คุณเสม !thk