ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ผมไปกิน ฮีอทพอท กับ เคเอฟซีมาครับ เต็มๆ ลดยากสุดๆ งานนี้คงต้องช่วยกันวางแผนหาทางลด :wacko:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

5555 ส่งมาให้ผมบ้างนะครับ K. potgran กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ได้username กับpasswordไปแล้ว ห้ามห่างหายจากกระทู้นี้นะ ถ้าช่วงนี้หายไปจากกระทู้คุณpotgarnโดนต่อว่าแน่

เด่ว ผมโดนมิตรรักแฟนเพลง คุณเสมบุบหัวนะครับ :wacko:

ลดได้ 8 โลเลยหรอครับ เยอะจังผมตั้งเเต่ทำงานมา น้ำหนักขึ้นมา 8-9 กก.เเล้ว 5555

เรื่องข้อเท้าดีขึ้นเเล้วนะครับพี่ หลังจากพักฟื้นไปนาน ^^

:lol: :lol:

ตอนเป็นนักศึกษา จะนั่งอ่านหนังสือและกินไปด้วยค่ะ ตั้งแต่เรียนจบมา เดินทำงานตลอด ทำให้น้ำหนักลดลงไปเยอะมาก ยิ่งปัจจุบันมีลูกยิ่งเหนื่อยก็เลยผอมลงไปอีกค่ะ.. หรือเพราะพออายุมากขึ้น collagen ลดลง ก็เลยเหี่ยวไม่รู้เหมือนกันค่ะ ฮ่า ฮ่า แบบว่าตอนยังสาว ซาละเปามากกกก :rolleyes: :rolleyes: แต่น้องเสมตอนนี้หุ่นกำลังดี ถ้าผอมกว่านี้ก็ดูไม่ดีนะคะ ผอมเกินไป ผิวพรรณไม่ผ่องใส และดูไม่เสี่ยด้วยจ้า.... ดีใจที่น้องเสมข้อเท้าดีขึ้นแล้ว แต่พี่นี่สิ ผลจากการไปนวดแผนโบราณ ตอนนี้ปวดเข่าเรื้อรังเลยจ้า..ไม่กล้าบอกหมอกระดูกเลยอ่ะ ว่าไปนวดมา รวม ๆ ปวดมาสองเดือนแล้ว ก็ยังไม่ดีขึ้น เหตุเพราะไม่ได้พักเข่าและไม่ได้ทำกายภาพบำบัด นี่แหละน้า ดีแต่ รักษาคนอื่น แต่ตัวเองน่ะ...ไม่ได้ดูแล และไม่ได้รักษาให้ถูกวิธีด้วย...น้องเสมดีขึ้นพี่ก็ดีใจด้วยจริง ๆ ค่ะ... :wub: จะได้กลับไปออกกำลังกายได้มันส์เหมือนเดิม... ร่างกายจะได้ฟิต แอนด์เฟิร์มจ้า :D :D

แนะนำอย่ากินแป้งครับ กินแต่ผักกับพวกโปรตีน พวกเครื่องดื่มชาเขียว น้ำอัดลมเลิกครับ กินมื้อสุดท้ายก่อนนอน 3 ชั่วโมงครับ ถ้าจะให้เห็นผลเร็วออกกำลังกายด้วยครับ เห็นชัดเลย ขอบคุณมากครับ

รายที่ 3 ชูเสื้อแล้ว!! ปืนใหญ่ประกาศซิวตัวอ็อกเหล็กอย่างเป็นทางการ

สโมสรอาร์เซน่อล ออกมาประกาศอย่างเป็นทางการในการคว้าตัว อเล็กซ์ อ็อกซ์เลด-แชมเบอร์เลน ปีกดาวรุ่งจากสโมสรเซาแธมป์ตัน โดยดาวเตะวัย 17 ปีได้เซ็นสัญญาระยะยาวกับทางอาร์เซน่อล แต่ไม่มีการเปิดเผยเรื่องค่าตัวแต่อย่างใด

อาร์แซน เวนเกอร์ กล่าวว่า: "เราดีใจที่อเล็กซ์ตัดสินใจย้ายมาเล่นกับเรา"

"เค้าเป็นดาวรุ่งที่น่าสนใจมาก ซึ่งจะเข้ามาช่วยเติมสีส้น และคุณภาพในแนวรุกให้กับเรา อเล็กซ์เป็นนักเตะสารพัดประโยชน์สามารถเล่นได้หลายตำแหน่ง เค้าสามารถเล่นได้ทั้งมิดฟิลด์ตัวกลาง หรือตัวริมเส้นทั้งซ้ายและขวา"

"อเล็กซ์ มีสถิติในการจ่ายบอลที่ดีมาก และเค้าใจเกมส์อย่างท้อแท้ และเค้าจะเป็นนักเตะที่ดีมากของเรา"

ส่วนทางด้านเจ้าหนูแชมเบอร์เลน ที่จะฉลองวันเกิดอายุครบ 18 ปี ในวันจันทร์หน้าได้กล่าวว่า: "ผมรู้สึกตื่นเต้นมากที่ได้ย้ายมาเล่นกับอาร์เซน่อล ที่นี้เป็นสโมสรที่มหัศจรรย์ และผมมองไปถึงโอกาสในการลงเล่นในเกมส์ลำดับสูง"

"อาร์เซน่อลมีผู้จัดการทีมที่ยอดเยี่ยมอย่างอาร์แซน เวนเกอร์, มีผู้เล่นที่เต็มไปด้วยคุณภาพ และมีสไตล์การเล่นที่น่าดึงดูดใจอย่างยิ่ง นั่นเป็นปัจจัยสำคัญที่ผมเลือกเซ็นสัญญามาอยู่กับอาร์เซน่อล"

"ผมภูมิใจที่เป็นนักเตะอาร์เซน่อล แต่ผมก็อยากจะขอบคุณทุกคนที่สโมสรเซาแธมป์ตันที่ช่วยเหลือและสนับสนุนผมเป็นอย่างดีระหว่างที่อยู่ที่นั้น ผมจะไม่มีวันลืมเลย"

ที่มา : gunnerthailand

ง่า อยากลงทุนด้วยระบบนี้มั่ง สงสัยเป็นระบบกราฟท่อนแบบที่เซียนอินดี้เคยพูดถึงมั้ง

พูดถึงการลดความอ้วน วิธีที่ผมใ้ช้ได้ผลคือ ไม่กินข้าวครับ กินแต่กับอย่างเดียว เนื้อ หมู เป็น ไก่ กินหมด จนกว่าจะอิ่ม แต่ห้ามกินข้าว ห้ามกินขนมปัง อันนี้ลดได้ ไม่หิวด้วย แต่เพื่อน ๆไม่ค่อยอยากจะคบ หลัง ๆ เลยไม่มีใครชวนไปงานเลี้ยงเท่าไหร่

:ph34r:

กร๊ากกกกกกก คุณงูดินกินเเต่กับ ส่วนผมกินเเต่ข้าว เเบบวันๆ ต้องใช้เเรงงานหนัก

ได้username กับpasswordไปแล้ว ห้ามห่างหายจากกระทู้นี้นะ ถ้าช่วงนี้หายไปจากกระทู้คุณpotgarnโดนต่อว่าแน่

5555 ว่างๆเจอกันครับ พี่ส้มโอ

เด่ว ผมโดนมิตรรักแฟนเพลง คุณเสมบุบหัวนะครับ :wacko:

:lol: :lol: :lol:

:lol: :lol: :lol:

:rolleyes: สวัสดีคุณเสม

:blink: อย่าลืมมาบอกด้วยน้ะคะว่าลดได้จริงๆๆ :lol:

good day kha มาแซว อิ อิ

ตอนเป็นนักศึกษา จะนั่งอ่านหนังสือและกินไปด้วยค่ะ ตั้งแต่เรียนจบมา เดินทำงานตลอด ทำให้น้ำหนักลดลงไปเยอะมาก ยิ่งปัจจุบันมีลูกยิ่งเหนื่อยก็เลยผอมลงไปอีกค่ะ.. หรือเพราะพออายุมากขึ้น collagen ลดลง ก็เลยเหี่ยวไม่รู้เหมือนกันค่ะ ฮ่า ฮ่า แบบว่าตอนยังสาว ซาละเปามากกกก :rolleyes: :rolleyes: แต่น้องเสมตอนนี้หุ่นกำลังดี ถ้าผอมกว่านี้ก็ดูไม่ดีนะคะ ผอมเกินไป ผิวพรรณไม่ผ่องใส และดูไม่เสี่ยด้วยจ้า.... ดีใจที่น้องเสมข้อเท้าดีขึ้นแล้ว แต่พี่นี่สิ ผลจากการไปนวดแผนโบราณ ตอนนี้ปวดเข่าเรื้อรังเลยจ้า..ไม่กล้าบอกหมอกระดูกเลยอ่ะ ว่าไปนวดมา รวม ๆ ปวดมาสองเดือนแล้ว ก็ยังไม่ดีขึ้น เหตุเพราะไม่ได้พักเข่าและไม่ได้ทำกายภาพบำบัด นี่แหละน้า ดีแต่ รักษาคนอื่น แต่ตัวเองน่ะ...ไม่ได้ดูแล และไม่ได้รักษาให้ถูกวิธีด้วย...น้องเสมดีขึ้นพี่ก็ดีใจด้วยจริง ๆ ค่ะ... :wub: จะได้กลับไปออกกำลังกายได้มันส์เหมือนเดิม... ร่างกายจะได้ฟิต แอนด์เฟิร์มจ้า :D :D

สวัสดีครับ ข้อเท้าดีขึ้นมากเเล้วครับ เเต่ยังไม่เหมือนเก่า เล่นเเบบไม่หักโหมเกินไปครับ :lol: :lol:

ขอบพระคุณที่ห่วงใยกันนะครับ ยังวนเวียนอยู่เเถวนี้อะครับ ไม่ได้ไปไหน

ยังไม่อยาก หุ่นเเบบเสี่ยอะครับ กร๊ากกกกกกกกกกก

แนะนำอย่ากินแป้งครับ กินแต่ผักกับพวกโปรตีน พวกเครื่องดื่มชาเขียว น้ำอัดลมเลิกครับ กินมื้อสุดท้ายก่อนนอน 3 ชั่วโมงครับ ถ้าจะให้เห็นผลเร็วออกกำลังกายด้วยครับ เห็นชัดเลย ขอบคุณมากครับ

ทุกอย่าง ตรงกันข้ามกับผมเลยอะครับ

ทองคำ วิ่งต่อเนื่อง All time new high ไร้เเนวต้าน

$1820 น่าได้เห็นไม่นานนี้

post-31-014491100 1312855857.gif