ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รบกวนขอความเห็นคุณเสมว่า ถ้าจะเล่น ฝั่ง short ตอนย่อ ปลอดภัยมั้ยคะ กลัวดีดกลับเร็ว :huh: :huh:

ไม่เเนะนำให้เล่น S ทอง ครับ ถ้าไม่เซียนจริง ตายลูกเดียวครับ

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ทองคำ รอมันเขย่าให้คนตกใจเล่นๆกันก่อนครับ เเล้วราคาจะวิ่งไป $1508 ครับ

ย่อนี้เป็นโอกาสในการเก็บครับ จะย่อเท่าไร ก็ ตามที่วงเลยครับ เลือกกันได้เลย

สวัสดีจารย์เสม ถูกใจจังเลยที่จารย์เสมบอกว่าเ:wub:ลือกเอาเลยที่วงๆ ชอบอันไหนก็เลือกได้ตามความพอใจ รอเก็บอยู่ ได้เวลารอเก็บกันแล้วเพื่อนๆร่วมทาง อิอิ ขอบคุณจารย์เสมมากที่ช่วยสละเวลามาแนะนำสิ่งดีๆให้กันเสมอ :D วันนี้มาอุดรร่วมทำบุญช่วยชาติและมากราบหลวงตาท่านเลยยังไม่ได้เก็บ

ยังถือเอส ยางตามจารย์เสมอยู่ อิอิ ตามระบบต่อไป

ถูกแก้ไข โดย farerex

มีข่าวมาเเจ้งนะครับ สำหรับ คนที่จะซื้อขาย Silver เม็ดเงิน 99.9% ซื้อง่าย ขายคล่อง ร้านมีซื้อขายไม่จำกัดจำนวนนะครับ

มีขาย ตามราคายุติธรรมจากตลาดโลก เเละรับซื้อถือคืน ส่วนต่าง กก ละประมาณ 1000 บาทครับ ราคา update ทุกนาทีครับ วิ่งตามตลาดโลก

bangkok assay office

คุณวาทินี จุลยโชค

1230-32 new road,bangrak, bangkok 10500 thailand

t.662 630-6290-4 m. 081 988 7784

www.bkkassay.com

www.bkkassay.com

ทั้งหมดนี้เป็นรายละเอียดร้านนะครับ ติดต่อสอบถามได้เลยครับ

พี่สาวใจดีฝากมาบอกครับบบบบ เพื่อนๆขอบคุณพี่สาวใจดีด้วยนะครับ

:lol: :lol: :lol:

เออ....ร้านนี้คือร้านประจำคุณเสมรีเปล่าครับ

ทองจงลง ลงเยอะๆ ลงอีกๆ ลงมาให้เก็บอีกซักหน่อย >_< แต่เงินไม่ลงเท่าไหร่เลย เศร้า ToT

ลงมาแล้วค่ะคุณเสม ขอเลือกเก็บทั้ง 3จุด ที่วงไว้เลย แล้วรอ 1500

ขอบคุณมากค่ะ

post-442-066138800 1299194651.jpgสองหมื่นจะมีไม ของแพงขอเก็บอีกสักแท่งก็ยังดี มามะๆๆ

PS 20110303 ที่มีคนถามถึงรอราคา Break out SEC ก่อนนะครับใจเย็นๆ

บวกหนึ่งเช้านี้สำหรับความใจดีของน้องเสมคนเก่งค่ะ

ขอถามค่ะ break out sec แปลว่าอะไรคะ.. ขอบคุณค่ะ

ทองคำ รอมันเขย่าให้คนตกใจเล่นๆกันก่อนครับ เเล้วราคาจะวิ่งไป $1508 ครับ

ย่อนี้เป็นโอกาสในการเก็บครับ จะย่อเท่าไร ก็ ตามที่วงเลยครับ เลือกกันได้เลย

มาแล้วย่อแรก 1417 เทพแห่งการลงทุน แม่นยังกะตาเห็นเลยค่ะ สุดยอดจริง ๆ นับถือ นับถือค่ะ

เอามาจากห้องข้างๆ เห็นเค้าคุยกัน สินค้าตัวนี้ก็ดูมีอัตราการเติบโตน่าสนใจเหมือนกันนะครับ ราคาขึ้นกำลังดี แต่อาจมีสภาพคล่องต่ำ(มาก)หน่อย

ดูท่า QE จะมีผลกระทบกับทุกตัวจริงๆ.....

เห็นชื่อว่า Uranium หรืออะไรเนี่ยแหละ !54 !54 !54 ราคาถีบขึ้นไม่แพ้น้องเงินเลยนะครับ เผื่อมีคนสนใจ !_cd !_cd !_cd

ถูกแก้ไข โดย leo_attack

post-442-066138800 1299194651.jpgสองหมื่นจะมีไม ของแพงขอเก็บอีกสักแท่งก็ยังดี มามะๆๆ

บอกได้คำเดียวว่า จัดหนัก ครับ

มีข่าวมาเเจ้งนะครับ สำหรับ คนที่จะซื้อขาย Silver เม็ดเงิน 99.9% ซื้อง่าย ขายคล่อง ร้านมีซื้อขายไม่จำกัดจำนวนนะครับ

มีขาย ตามราคายุติธรรมจากตลาดโลก เเละรับซื้อถือคืน ส่วนต่าง กก ละประมาณ 1000 บาทครับ ราคา update ทุกนาทีครับ วิ่งตามตลาดโลก

bangkok assay office

คุณวาทินี จุลยโชค

1230-32 new road,bangrak, bangkok 10500 thailand

t.662 630-6290-4 m. 081 988 7784

http://www.bkkassay.com/eng/index.php

ทั้งหมดนี้เป็นรายละเอียดร้านนะครับ ติดต่อสอบถามได้เลยครับ

พี่สาวใจดีฝากมาบอกครับบบบบ เพื่อนๆขอบคุณพี่สาวใจดีด้วยนะครับ

เอามาเเจ้งให้เพื่อนๆที่ สนใจอีกครั้งครับ ผมไม่ส่วนได้ส่วนเสียกับร้านเค้านะครับ เเค่อยากให้ผู้บริโภคได่ราคาซื้อ เเละ ขายที่ยุติธรรมเท่านั้น

บอกได้คำเดียวว่า จัดหนัก ครับ

ถามหน่อยค่ะ จัดหนัก นี่หมายความว่าย่อแล้วราคายังจะลงอีกเยอะ หรือว่าตอนนี้ให้เก็บของได้เลยค่ะ :P

เรื่องการ Break out standard error channal (SEC) นั้นคือเส้น สีเเดงๆ ที่ขีดลงมาเป็น เทรน ทั้งหมด 3 เส้นอะครับ

การ break out เป็นการยืนยันการเปลื่ยนเทรนครับ โดนต้องยาวนานกว่า 3-5 เดือนครับ ลองย้อนไปดูรูปนะครับ

มีคนติดต่อมาให้สอนเรื่อง Technical Analysis (TA)

จริงๆเเล้วต้องเข้าชั้นเรียนครับ เรื่อง TA มันยาก เเละ เนื้อหาเยอะครับ พูดคุยเเค่เนื้อที่ บอร์ดเล็กๆเเห่งนี้ไม่จบหรอกครับ

เเต่ web thaigold มีกฎระเบียบอยู่ข้อหนึ่งว่า "ห้ามให้มีการจัดอบรม" อะไรประมาณนั้น ก็ต้องว่าไปตามกฎอะครับ

ถูกแก้ไข โดย seam888

เอามาจากห้องข้างๆ เห็นเค้าคุยกัน สินค้าตัวนี้ก็ดูมีอัตราการเติบโตน่าสนใจเหมือนกันนะครับ ราคาขึ้นกำลังดี แต่อาจมีสภาพคล่องต่ำ(มาก)หน่อย

ดูท่า QE จะมีผลกระทบกับทุกตัวจริงๆ.....

เห็นชื่อว่า Uranium หรืออะไรเนี่ยแหละ !54 !54 !54 ราคาถีบขึ้นไม่แพ้น้องเงินเลยนะครับ เผื่อมีคนสนใจ !_cd !_cd !_cd

จริงๆๆเล้ว Pecious Metals เป็นตัวน่าสนใจหมดเเระครับ เเต่คุณต้องดูว่าโอกาสเรามีเเค่ไหนในการซื้อ Physical หรือ เทรดบนกระดาษ เช่น SI หาซื้อพอกันมากกมายใน ต่างประเทศ เเต่ ไทยนั้นหาซื้อยาก เพราะตลาดยังไม่บูม อะไรประมาณนั้นอะครับ

ถ้าคนที่ go inter ไปเทรด ของนอกไม่ได้ก็ ซื้อของไทยนี้เเระครับดีที่สุดเเล้ว

:lol: :lol: :P

Many many thks นะคร้าาา....คุณเสม B) สำหรับการ update ทิศทาง แล้วก้อ ..

ขอบคุณ..พี่สาวใจดี..ด้วยค่ะ สำหรับชื่อร้านที่ซื้อขาย "เงิน"

บอกละเอียดดีจังเลยค่ะ ที่อยู่ เบอร์โทรครบ :)