ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

รอวันแดงเดือดครับ

ขอเสียงเด็กผีหน่อยครับ.

ไม่ใช่เด็กหงส์ แต่อาทิตย์นี้ขอเชียร์หงส์ขาดใจ 5555

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

เล่น GF ใช่ไหมครับ คิดผิดเเล้วครับ เล่นเเบบนี้ รอวันหมดตัวครับ

มันมีอะไรอีกมากมายครับ ทั้ง เงินที่ลงทุน การจัดการเงิน จิตใจที่นิ่ง ครับ

ไม่ผ่านการเรียนรู้มาไม่เเนะนำให้เล่น GF นะครับ

หวังดีจริงๆครับ

:lol: :lol:

เล่นยากมากหรือคะ ต้องเริ่มต้นยังไงดี

จริงๆๆเล้ว Pecious Metals เป็นตัวน่าสนใจหมดเเระครับ เเต่คุณต้องดูว่าโอกาสเรามีเเค่ไหนในการซื้อ Physical หรือ เทรดบนกระดาษ เช่น SI หาซื้อพอกันมากกมายใน ต่างประเทศ เเต่ ไทยนั้นหาซื้อยาก เพราะตลาดยังไม่บูม อะไรประมาณนั้นอะครับ

ถ้าคนที่ go inter ไปเทรด ของนอกไม่ได้ก็ ซื้อของไทยนี้เเระครับดีที่สุดเเล้ว

:lol: :lol: :P

Uranium ขึ้นเยอะๆเนี่ยเพราะเกาหลีเหนือไปกว้านซื้อป่าวอ่ะครับ

จะลงทุนตัวนี้สงสัยต้องติดตามสถานการณ์ของคาบสมุทรเกาหลีซะแว้วววว

!_cd

รอวันแดงเดือดครับ

ขอเสียงเด็กผีหน่อยครับ.

จ้า ดูผีแดงตั้งแต่อายุ 13 ตอนนี้ 40+ ก็ยังเรียกเด็ก(ผี)ได้อีกดีใจจัง :ph34r: :lol:

<<<post-442-018711400 1299227080.jpg>>>

ชอบผี เชียร์ผี เด็กผี แฟนพันธุ์แท้ครับ

ขอบคุณคุณเสมค่ะ

ที่เขย่าไปเมื่อคืนเนี่ยตามวงกลมแรกใช่มั๊ยคะ แล้ววงต่อไป 1404 จะมาเขย่าอีกนานมั๊ยคะ :D :D รอเก็บอยู่ค่ะ

เรื่องการ Break out standard error channal (SEC) นั้นคือเส้น สีเเดงๆ ที่ขีดลงมาเป็น เทรน ทั้งหมด 3 เส้นอะครับ

การ break out เป็นการยืนยันการเปลื่ยนเทรนครับ โดนต้องยาวนานกว่า 3-5 เดือนครับ ลองย้อนไปดูรูปนะครับ

:lol: :lol: :lol:

SEC ต้องยาวนานกว่า 3-5 เดือน มีนัยยะสำคัญอย่างไร

และพิจารณาตำแหน่งรอบคลื่น จาก Indicators อะไร

ขอบคุณครับ

K.seam ครับ

s.50 ถ้าสัญญาณ Weeks เขียว

ควรเข้าซีรี่ย์ที่มีสภาพคล่องสูง หรือ L ซีรี่ย์ถัดไป

ขอบคุณครับ

เล่นยากมากหรือคะ ต้องเริ่มต้นยังไงดี

ยากไหม ยากที่ใจครับ ต้องถามใจเราว่าพร้อม เเละนิ่งพอหรือป่าวครับ

ขอบคุณคุณเสมค่ะ

ที่เขย่าไปเมื่อคืนเนี่ยตามวงกลมแรกใช่มั๊ยคะ แล้ววงต่อไป 1404 จะมาเขย่าอีกนานมั๊ยคะ :D :D รอเก็บอยู่ค่ะ

ก็มีโอกาสครับ

SEC ต้องยาวนานกว่า 3-5 เดือน มีนัยยะสำคัญอย่างไร

และพิจารณาตำแหน่งรอบคลื่น จาก Indicators อะไร

ขอบคุณครับ

ระยะเวลายิ่งนานยิ่งดีครับ ยิ่งน่าเชื่อถือ

K.seam ครับ

s.50 ถ้าสัญญาณ Weeks เขียว

ควรเข้าซีรี่ย์ที่มีสภาพคล่องสูง หรือ L ซีรี่ย์ถัดไป

ขอบคุณครับ

ก็เข้าเดือนใกล้ที่สุดครับ ได้มี สภาพคล่องที่สุด

ไม่ใช่เด็กหงส์ แต่อาทิตย์นี้ขอเชียร์หงส์ขาดใจ 5555

ผมเด็กหงส์ ขอเชียร์หงส์ให้ชนะผีครับ เพราะอยากปืนใหญ่เป็นแชมป์ครับผม55555 !v@ !v@ !v@

post-929-053129700 1299230979.jpg

ผมเด็กหงส์ ขอเชียร์หงส์ให้ชนะผีครับ เพราะอยากปืนใหญ่เป็นแชมป์ครับผม55555 !v@ !v@ !v@

โอววววววววว ผมเชียร์หงส์ ด้วยครับบบ งานนี้ๆๆๆๆๆๆๆ

ต้องลองเองครับ เล่นเอง เจ๊บเอง รวยเองครับ

ต้องลองครับ

นี้ไม่ใช่คำตอบในการวิเคราะห์ทางเทคนิคเพื่อเป็นแนวทางการซื้อขายเลยนี้ค่ะ :mad: