ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

ดอลล่า index ระยะสั้นราคา จะ rally ระยะสั้น

post-31-060373900 1301371436.gif

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

น้ำมันด้วยครับคุณเสม ขอบคุณมากครับ

CL เขย่าให้คนตกใจเล่นๆ ผ่าน $105 ไปได้ค่อยมาพิจารณากันใหม่

ขอบคุณคุณเสมคะ เข้ามาเพิ่มความมั่นใจให้เพื่อน ๆ น้อง ๆ ที่ทำท่าจะอยู่ดอย อิอิ ติดตามต่อปาย.

ขอบคุณคุณเสมคะ เข้ามาเพิ่มความมั่นใจให้เพื่อน ๆ น้อง ๆ ที่ทำท่าจะอยู่ดอย อิอิ ติดตามต่อปาย.

เค้าไม่ได้เรียกว่า ดอยครับ เค้าเรียก "โอกาสช้อนซื้อ"

ช่วงนี้มีการส่งมอบทองโลหะเงินเเละโลหะทอง

เเค่ทุบเล็กเป็นพิธีเท่านั้น

ขอถามหน่อยคะ อย่างเงินถ้าเก็บไว้นาน ๆ จะไม่ดำหรือคะ หรือมีวิธีเก็บรักษาคะ ขอบคุณคะ

จับตาดู ดอลล่าให้ดีๆครับ WAVE C กำลังมาเยือน

กับตลาด DJIA ลองไปศึกษากราฟดูถ้านับ EW ไม่ผิดคือ คลื่นอันโหดร้าย WAVE C กำลังมาเยือน

ไม่มีทางที่เศรษฐกิจของ USA จะดีขึ้น

Technical Analysis ได้บอกเตือนเรามานานเป็นปีๆ รอดูให้ดีๆครับ

ทั่วโลกมีปัญหาเรื่อง "ค่าเงิน" เเน่นอน

พังเเน่นอนเป็นกรรมของประเทศเค้าที่รุกรานประเทศอื่นการกวาดล้างเพื่อที่จะยึดทรัพยากรจากประเทศอื่น

ไม่มีใครรอดพ้น อย่างที่ญี่ปุ่นเจอภัยพิบัติอันโหดร้ายในครั้งนี้ครับ

ถูกแก้ไข โดย seam888

จับตาดู ดอลล่าให้ดีๆครับ WAVE C กำลังมาเยือน

กับตลาด DJIA ลองไปศึกษากราฟดูถ้านับ EW ไม่ผิดคือ คลื่นอันโหดร้าย WAVE C กำลังมาเยือน

ไม่มีทางที่เศรษฐกิจของ USA จะดีขึ้น

Technical Analysis ได้บอกเตือนเรามานานเป็นปีๆ รอดูให้ดีๆครับ

ทั่วโลกมีปัญหาเรื่อง "ค่าเงิน" เเน่นอน

พังเเน่นอนเป็นกรรมของประเทศเค้าที่รุกรานประเทศอื่นการกวาดล้างเพื่อที่จะยึดทรัพยากรจากประเทศอื่น

ไม่มีใครรอดพ้น อย่างที่ญี่ปุ่นเจอภัยพิบัติอันโหดร้ายในครั้งนี้ครับ

ผลดังกล่าวอีกนานไหมครับ กว่าจะปรากฏให้เห็นอย่างชัดเจน แล้วควรซื้อทองแท่งเก็บเพิ่มเอาไว้ไหมครับ จะส่งผลต่อราคาทองแบบใดบ้างครับ ขอบคุณมากครับผม

ถามคุณเสมครับ หาก ดาวน์โจนลงหนักจะไม่มีผลลากตลาดหุ้นไทยและอื่นๆ ตามไปด้วยหรือครับ เห็นดาวน์โจนมักมีผลต่อตลาดอื่นๆ อ่ะครับ

แง้ๆ คุณส้มโอไม่ตอบpm !87

ตอบไปตั้งแต่วันที่รับPMแล้วครับ ตอบไป2-3ฉบับเลยครับ เย็นนี้จะส่งข้อความเดิมไปให้นะ (จำได้ว่ายังไม่ลบ จดหมายเดิมจะมีวันที่เก่าอยู่ด้วย)แต่แปลกนะทำไมไม่ได้รับ มีคนใช้userนี้กี่คนครับ มีใครลบข้อความหรือเปล่าครับ

ถูกแก้ไข โดย ส้มโอมือ