ข้ามไปเนื้อหา
Update

Gold

USD/THB

สมาคมฯ

Gold965%

Gold9999

CrudeOil

USDX

Dowjones

GLD10US

HUI

SPDR(ton)

Silver

Silver/Oz

Silver/Baht

โพสต์แนะนำ

คุณsimido คือคนที่เป็นช่างกล้องในงานนี้รึป่าวคับ หุ่นประหนึ่งนักเรียนนายร้อย อิอิ

ใช่แล้วครับ :lol:

แชร์โพสต์นี้

ลิงก์ไปโพสต์
แชร์ไปเว็บไซต์อื่น

ผมก็ว่าแล้วว่าคนถือกล้องน่าจะเป็นคุณ Simido ว่าจะเข้าไปทักแล้ว แต่เห็นถ่ายรูปอยู่ เลยไม่ได้เข้าไปทักซักทีนึง

ถ่ายรูปได้สวยมาก คมชัดจริง ขอชมค่ะ...

จนท. GT ใส่เสื้อดำขลิบสีชมพูทุกท่านน่ะครับ Uniform ใหม่ล่าสุดครับ

เสื้อสวยดี เสื้อ Thai Gold ก็ทำที่เดียวกัน ลายเดียวกันเลยครับแต่ขลิบสีส้ม

งานสัมมนาครั้งหน้า จะมีการทำเสื้อ Thaigold ออกจำหน่ายด้วยนะครับ

คุณ DODO หุ่น Smart มาดแมน ใช่แล้วครับท่าน

สนใจ ฟิตเงิน ฟิตหุ่น ปรึกษา คุณ DODO ได้ครับ

Two in One อิอิอิอิ

ถูกแก้ไข โดย ห้างทองน่ำเชียง

จนท. GT ใส่เสื้อดำขลิบสีชมพูทุกท่านน่ะครับ Uniform ใหม่ล่าสุดครับ

เสื้อสวยดี เสื้อ Thai Gold ก็ทำที่เดียวกัน ลายเดียวกันเลยครับแต่ขลิบสีส้ม

งานสัมมนาครั้งหน้า จะมีการทำเสื้อ Thaigold ออกจำหน่ายด้วยนะครับ

คุณ DODO หุ่น Smart มาดแมน ใช่แล้วครับท่าน

สนใจ ฟิตเงิน ฟิตหุ่น ปรึกษา คุณ DODO ได้ครับ

Two in One อิอิอิอิ

ขอบคุณครับเฮีย โฆษณาให้เลย อุอุ มีปัญหาสุขภาพก็ถามได้ครับพอจะมีความรู้บ้างครับ

ลุ้นให้ผ่านและขึ้นไปยืนที่ 1195 ถ้าขาแข็งก็พอจะยืนได้

2 สิงหาคม มาแว้ววว..... mini GOLD FUTURE ขนาด 10 บาทให้นักลงทุนลองเปลี่ยนทางเลือกจากทองคำแท่งมา GF เพื่อความสะดวกและลดความเสี่ยงลงจากเล่น 50 บาทมาเล่น 10-30 บาท จากที่นักลงทุนบางท่านเล่นทองอยู่แล้ว อยากจะบอกทุกท่านที่บอกว่า GOLD FUTURE เสี่ยงนั่นเพราะว่าปรืมาณที่ลงทุนนั่นไม่แหมะสมกับขนาดการลงทุนปกตินั้นทำให้ไม่ลงทุนเกินตัวแม้ว่า จะเป็นเพียงการวางหลักประกันไว้เท่านั้น ส่วนใครที่ชอบ 50 บาทอยู่แล้วก็เล่นต่อไปได้ครับ นักลงทุนหน้าใหม่รายไหนสนใจโทรมาเลยครับ 086-3091071 โดโด้ ครับ ไม่ได้ชวนมาเล่น แต่ผมชวนมาลงทุนครับ สู้ๆๆๆ

ทองวันนี้ผ่านแนวต้านใหญ่มาแล้วครับมีลุ้นว่าจะไปต่อ ต้องรอดูคืนนี้ว่าสามารถกลับไปยืนที่ 1200 อย่างแข็งและแรงมีได้หรือไม่ ถ้ายังอยู่ในช่วง 1196-1205 สบายใจได้เลยครับไปต่อแน่แต่คงเป็นการไปอย่างช้าๆ แต่คงเป็นการย่อสลับกับการไปต่อ แบบว่าขึ้นแต่แบบเหนื่อยๆ หน่อย ถ้ามีสิ่งมหัสจรรย์แท่งเขียวสิบเหรียญก็น่าจะสนุกแน่ครับคราวนี้ หยุดจันทร์นี้ก็ลุ้นๆ กันครับ

พี่ค้า มีเรื่องรบกวนถามค้า ส่งพีเอมแล้วเหมือนกล่องพีเอมเต็ม เลยส่งทางเมลไปค่ะ รบกวนตอบทีน้า ขอบคุณมากค้า

ทองเค้าเป็นอะไรของเค้าน่ะ ปิดตลาดบ้านเราทีไรเป็นลงทุกที ผมว่าครั้งหน้าวัดใจกันไปเลยถ้าปิดตลาดบ้านเราเมื่อไหร่ เอสส ทิ้งไว้เลยดูซิจะลงให้ป่ะ รับรอบนี้ก็ 1185 ผมว่าตอนนี้เล่นตามแนวรับแนวต้านดีกว่า ครับดูจะปลอดภัยกว่า ถ้าพรุ่งนี้เช้าเปิดมา อยู่แถว1185-1190 ก็เก็บแอลลกันไปเลยดีกว่า ขึ้นไปค้างที่1197-1202 เอสสกันไปเลยครับ ตอนนี้ดูแล้วทองเหมือนวิ่งอยู่ในกรอบ 1180-1203 ติดล่างก็แอลล ติดบนก็เอสส ตอนนี้ตามนี้ก่อนละกันครับ

อาทิดนี้ทองกลับไปที่ 1200 แน่นอน(มั้ง)ดูแล้วสองอาทิดที่ผ่านมาทองไม่ได้ขึ้นเยอะอย่างนี้มานานและแม้ว่า ยูโร จะดีด แรงแต่ว่าพี่ทองเราไปด้วย แอลล มีลุ้นกว่าแต่ว่ารอย่อ 1170-1178 เข้าได้ ใครมีกำไรแล้วปล่อยให้มันรันไปแล้วรอไปขายที่ 1200 ดีกว่านะครับ